[Funland] Tìm địa chỉ xét nghiệm máu để xác định giới tính thai sớm, e hoảng lắm rồi!

Trạng thái
Thớt đang đóng

sonthuy42

Xe tải
Gấu em lại dính các cụ ạ!
Gấu nhà em năm nay 34 tuổi và đã sinh cho em 2 hotgirl rất đáng iu.
khác với 2 lần trước, khi gấu nhà em dính bầu thì em và gấu vui lắm. Định bụng đến khi nào lần 3 thì em và gấu sẽ lên kế hoạch để kiểm 1 thằng cu. Nhưng oái oan là chưa kịp lên kế hoạch thì gấu nhà em đã dính bầu 5 tuần và lần nay e rất hoang mang. Vì 2 lần trước gấu em đều phải mổ đẻ nên giờ chỉ dám sinh thêm 1 bé nữa thôi. Dù biết rằng con cái là trời cho và trai hay gái đều quý nhưng thú thật nhà em vẫn thích 1 bé trai.

Em được biết viên quân y có thể xét nghiệm máu để biết được giới tính thai nhi từ tuần thứ 6 nhưng em lại không có người quen để nhờ vả. Vậy các cụ thông cảm cho hoàn cảnh nhà em mà giới thiệu giúp em hoặc cụ/ mợ nào biết địa chỉ xét nghiệm uy tín thì bảo cho em với.
Em xin cảm ơn và mong các cụ/ mợ đừng ném đá em. Em hoảng lắm rồi.

sonpzx

Xe tải
cụ thông gia với e ko ạ :3

Poison

Xe tải
Cụ với gấu định kế hoạch tóm giai mà sao lại bất cẩn thế? E thì chả biết chỗ xn để mách cụ, dưng bg mà xn ra nữ nữa thì chả lẽ.... tội lỗi...

giacmo4b

Xe tải
Rất hiểu hoàn cảnh của cụ.
Nhưng cụ nên suy nghĩ kỹ đi, vì kể cả cụ có lên kế hoạch cẩn thận thì vẫn không có gì chắc chắn cả.
Nếu cụ sẵn sáng để có 3 đứa bé thì hãy thoải mái, đừng để ảnh hưởng đến vợ.

Em khuyên cụ không nên tìm hiểu thêm về vấn đề này nữa, mọi cái cụ cũng biết rồi mà: con cái là của trời cho.
Sống tu nhân tích đức thì chẳng lo gì sau này nữa cụ ạ.
Đôi lời với cụ mong cụ lưu tâm.

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Cụ xét ng máu girl thì thế nào, thôi con nào chả đc, định bỏ à, tội to đấy. E thật

sportcivic

Xe máy
Có con là có lộc cụ ạ! Chúc gấu và F1 nhà cụ khoẻ mạnh nhé!

cưỡi chổi

Xe lăn
E thích sự thẳng thắn của cụ, chứ nhiều cụ lúc nào cũng kêu con nào cũng là con, trai gái đc hết, nhưng trong lòng thì muốn con trai bỏ mẹ ra. Chỉ là dối lòng, tự an hủi hoặc thẩm du tinh thần. VN vẫn còn nặng chuyện trai gái lắm, chưa thoát khỏi tư tưởng nghìn đời đâu. Mặc dù vẫn có những cụ có tư tưởng tiến bộ ;))

DVG

Xe điện
Mựa, giờ mà gái ngon á, kiếm xiền nhiều hơn zai nhá, đã thế còn biết làm khối việc từ bé ;)
Nhà em có thằng anh cả 10y, cái éo gì cũng hỏi, hỏi câu ngu đến nỗi em gái 5y nó trả lời rồi nó đệm cho 1 câu " thế mà cũng phải hỏi " :))

phuccauchu

Xe máy
ối cụ ơi, sao k kế hoạch cho cẩn thận, giờ xét nghiệm thì còn ích gì nữa cụ, ra gái thì cụ định thế nào. Nếu cụ xác định trai gái gì vẫn phải đẻ thì lần 3 này cụ đừng siêu âm, cho nó hồi hộp và xem trời cho con nào

vanquantrang

Xe buýt
Cụ lại nghe bọn lừa đảo nó nói rồi, xét nghiêm, bắt mạch, xem bói.... toàn lừa đảo thôi cụ ạ. tai nghe, mắt thấy hàng k ca rồi nên e nói thật để cụ biết

xeco.com

Xe lăn
Làm thêm đứa con gái nữa là 3 cộng mẹ nó nữa thành tứ nữ bất bần.
Thêm đứa con gái nữa là 4 cộng mẹ nó nữa thành ngũ long công chúa.
Nhất cụ đấy! Chúc mừng, chúc mừng!

HenryFord

Xe điện
Đừng làm gì thất đức nhá

Đồ nhà Quê

Xe đạp
Mựa, giờ mà gái ngon á, kiếm xiền nhiều hơn zai nhá, đã thế còn biết làm khối việc từ bé ;)
Nhà em có thằng anh cả 10y, cái éo gì cũng hỏi, hỏi câu ngu đến nỗi em gái 5y nó trả lời rồi nó đệm cho 1 câu " thế mà cũng phải hỏi " :))
Không đồng ý với cụ, nó ngu nhưng nó vẫn có u nhé! :P

LocPhat68688

Xe tải
Cụ đừng tin cái xét nghiệm máu mà mang dại vào thân, trước em cũng như cụ đi xét nghiệm mất 5,5 triệu sau 2 ngày call lại bảo em là con gái, làm 2 vc buồn thúi ruột. Vì đạo đức nên em quyết định để không bỏ cuối cùng lại là thằng ku,ngẫm ra cái bọn xét nghiệm cũng bố láo 5 ăn, 5 thua. E khuyên bác đừng có đi xét nghiệm làm gì.

yensaokhanhhoa

Xe hơi
Con cái là lộc trời cụ ơi, đừng làm gì phải tội :(

Rob Tran

Xe điện
Biết là cụ mong con trai, nhưng em khuyên cụ đừng! Rất nhiều người, đối với họ, có con đã là quá hạnh phúc!
Ngay cả siêu âm, thì xác định giới tính vẫn có sai sót nhé cụ, nhất là những người bị ẩn.

vanquantrang

Xe buýt
Cụ đừng tin cái xét nghiệm máu mà mang dại vào thân, trước em cũng như cụ đi xét nghiệm mất 5,5 triệu sau 2 ngày call lại bảo em là con gái, làm 2 vc buồn thúi ruột. Vì đạo đức nên em quyết định để không bỏ cuối cùng lại là thằng ku,ngẫm ra cái bọn xét nghiệm cũng bố láo 5 ăn, 5 thua. E khuyên bác đừng có đi xét nghiệm làm gì.
Cụ mất học phí cao quá, giá mà cụ hỏi e thì không đến nỗi.... e chỉ xin cụ ly cf thôi

chuyện đời

Xe buýt
Gấu em lại dính các cụ ạ!
Gấu nhà em năm nay 34 tuổi và đã sinh cho em 2 hotgirl rất đáng iu.
khác với 2 lần trước, khi gấu nhà em dính bầu thì em và gấu vui lắm. Định bụng đến khi nào lần 3 thì em và gấu sẽ lên kế hoạch để kiểm 1 thằng cu. Nhưng oái oan là chưa kịp lên kế hoạch thì gấu nhà em đã dính bầu 5 tuần và lần nay e rất hoang mang. Vì 2 lần trước gấu em đều phải mổ đẻ nên giờ chỉ dám sinh thêm 1 bé nữa thôi. Dù biết rằng con cái là trời cho và trai hay gái đều quý nhưng thú thật nhà em vẫn thích 1 bé trai.

Em được biết viên quân y có thể xét nghiệm máu để biết được giới tính thai nhi từ tuần thứ 6 nhưng em lại không có người quen để nhờ vả. Vậy các cụ thông cảm cho hoàn cảnh nhà em mà giới thiệu giúp em hoặc cụ/ mợ nào biết địa chỉ xét nghiệm uy tín thì bảo cho em với.
Em xin cảm ơn và mong các cụ/ mợ đừng ném đá em. Em hoảng lắm rồi.
Iem nhớ là 12w mới biết được giới tính mà nhỉ. Trước có cụ đọc phim siêu âm còn nhìn ngón tay của bé ra tờ rim và khẳng định thằng ku. Đến lúc sinh thì lại éo phải mới ác. E cũng chạ bit khuyên cụ thế nào. E có bà chị đã có 3 con gái rồi, thỉnh thoảng vẫn thấy chị buồn buồn mặc dù anh rể không nói gì cả và vẫn rất tốt với cả gia đình.

Mà nói thật giờ đẻ ra thằng ku chắc gì đã yên tâm khi em thấy xã hội giờ giới tính nó cứ loạn hết cả lên. (mà càng ngày nó càng phổ biến ý)

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng