[Funland] Tìm bạn đồng hành

buicongchuc

Xe ba gác
Mợ chủ cao ráo xinh xắn, chứ như em thì đăng lên, cc vào ném đá, để em rước thêm bực bội và phiền lòng vào thân ah cụ. Dại 1 lần thôi chứ
Mợ TC đây phải hơm, bẽn lẽn lắm

dotcms

Xe tăng
Các cụ tự lao vào thớt của một chị em( hình thức đang là chị em) rồi buông lời suy luận tuỳ tiện chưa có bằng chứng, tự nhiên kêu đánh giá không cao với không tin.. Vui thì được, không vui nên bỏ qua. Trên này, các mợ không đáng tin, thì các cụ cũng nhiều cụ không còn gì để các chị em tin luôn.
Chuẩn luôn mợ nhỉ, mà lên of cứ fun đã. Mình sống tnao mới gặp ng ko đáng tin chứ. Em cứ tiên trách kỷ hậu trách nhân nên cuộc sống lúc nào cũng thoải mái.

dotcms

Xe tăng
Em nghe bạn em bảo, Quảng Trị nghèo lắm, nhưng đẹp và bình yên. Giờ vẫn còn nhiều chỗ còn bom nhưng c tìm thấy hết. Thời tiết thì khắc nghiệt.
Cụ nào hiểu biếu về Quảng Trị cho em xin chút thông tin với. Thời tiết lúc nào đẹp nhất ạ?
E mòn gót ở quảng trị ạ. Em có căn nhà nhỏ sát biển. Thỉnh thoảng tự kỷ vẫn vào đó trốn ạ

Rosevnn

[Tịch thu bằng lái]
E mòn gót ở quảng trị ạ. Em có căn nhà nhỏ sát biển. Thỉnh thoảng tự kỷ vẫn vào đó trốn ạ
Hay quá. Nhà cụ gần của Tùng hay cửa Việt ko? Đợt cụ mua bn/ 1 m, giá thị trường khu đó giờ sao à cụ?

Cô_đơn

Xe tải
Em không đi ô tô từ Hà Nội ra Quảng Trị nữa. Thời điểm này đang nắng nóng, thời gian 3 ngày rất mệt mỏi. Em trai em cũng bảo, ko giao xe cho người lạ lái đâu :D
Em có chút việc ở Quảng Trị, nên giữa tháng 7 em bay vào Đà Nẵng rồi qua Quảng Trị luôn.
Cuối t6 e đi qua Quảng trị. Mợ có đi cùng k

xukthal

Xe lăn
Lập thớt Quảng Trị đê \m/ \m/ \m/

tqt77

Xe điện
phải có ảnh thì mới nhiều biết đc, truyền thống của OF rồi mà, à mợ chủ thớt mới vào nên ko rõ là đúng rồi

buicongchuc

Xe ba gác

dotcms

Xe tăng
Hay quá. Nhà cụ gần của Tùng hay cửa Việt ko? Đợt cụ mua bn/ 1 m, giá thị trường khu đó giờ sao à cụ?
Dạ em có ở cả 2 nơi ạ, Cửa Tùng thì em mua lại khách sạn bỏ hoang ít khách, còn Cửa Việt thì là đất phân lô ạ

BDS68

Xe ngựa
Người OF
Dạ em có ở cả 2 nơi ạ, Cửa Tùng thì em mua lại khách sạn bỏ hoang ít khách, còn Cửa Việt thì là đất phân lô ạ
Ui đúng món em đam mê. Khách sạn của cụ đất rộng không, được bao phòng hả cụ ~o)

dotcms

Xe tăng
Ui đúng món em đam mê. Khách sạn của cụ đất rộng không, được bao phòng hả cụ ~o)
Dạ rộng và view đẹp nhưng em ko kinh doanh ạ, vứt đó lúc nào đói thì bán dần thôi cụ :D

BDS68

Xe ngựa
Người OF
Dạ rộng và view đẹp nhưng em ko kinh doanh ạ, vứt đó lúc nào đói thì bán dần thôi cụ :D
Cụ ngâm cứu, đầu tư trong đó rồi cho em xin tý đánh giá về tiềm năng giữa Cửa Tùng và Cửa Việt với ~o)

dotcms

Xe tăng
Cụ ngâm cứu, đầu tư trong đó rồi cho em xin tý đánh giá về tiềm năng giữa Cửa Tùng và Cửa Việt với ~o)
Cửa Tùng và Cửa Việt đều là hai cửa cảng quan trọng ở miền Trung Việt Nam. Dưới đây là một đánh giá sơ bộ về tiềm năng của hai cửa cảng này:
  1. Cửa Tùng:
  • Vị trí: Cửa Tùng nằm ở thành phố Đông Hà, tỉnh Quảng Trị. Nằm cách khu vực biên giới Lào khoảng 10km và có kết nối gần với đường biên giới quốc tế Lao Bảo.
  • Cảng Cửa Tùng có thể tiếp nhận các tàu hàng lớn và có sức chứa đủ lớn để phục vụ hoạt động xuất nhập khẩu và vận chuyển hàng hóa.
  • Gần kề khu vực kinh tế đang phát triển mạnh là Khu kinh tế cửa khẩu Lào Bảo - Quảng Trị, tạo điều kiện thuận lợi cho hoạt động thương mại và logistics.
  1. Cửa Việt:
  • Vị trí: Cửa Việt nằm ở huyện Vĩnh Linh, tỉnh Quảng Trị, cách Cửa Tùng khoảng 30km về phía đông.
  • Cửa Việt cũng là một cửa cảng quan trọng, có sức chứa đủ lớn để tiếp nhận tàu hàng và phục vụ hoạt động vận chuyển hàng hóa.
  • Nằm gần với khu vực kinh tế đặc biệt Quảng Bình - Quảng Trị, có tiềm năng phát triển công nghiệp và du lịch.
Cả Cửa Tùng và Cửa Việt đều có tiềm năng phát triển kinh tế và logistics do vị trí địa lý thuận lợi, gần kề các khu vực kinh tế phát triển. Mỗi cửa cảng có thế mạnh và đặc điểm riêng, tùy thuộc vào yếu tố kinh tế, phát triển hạ tầng, quy hoạch và chính sách phát triển của địa phương để đánh giá tiềm năng cụ thể của từng cửa cảng.

Lúc em mua chủ yếu đón đầu sân bay ạ.

Rosevnn

[Tịch thu bằng lái]
Cửa Tùng và Cửa Việt đều là hai cửa cảng quan trọng ở miền Trung Việt Nam. Dưới đây là một đánh giá sơ bộ về tiềm năng của hai cửa cảng này:
  1. Cửa Tùng:

• Vị trí: Cửa Tùng nằm ở thành phố Đông Hà, tỉnh Quảng Trị. Nằm cách khu vực biên giới Lào khoảng 10km và có kết nối gần với đường biên giới quốc tế Lao Bảo.
  • Cảng Cửa Tùng có thể tiếp nhận các tàu hàng lớn và có sức chứa đủ lớn để phục vụ hoạt động xuất nhập khẩu và vận chuyển hàng hóa.
  • Gần kề khu vực kinh tế đang phát triển mạnh là Khu kinh tế cửa khẩu Lào Bảo - Quảng Trị, tạo điều kiện thuận lợi cho hoạt động thương mại và logistics.

1. Cửa Việt:

• Vị trí: Cửa Việt nằm ở huyện Vĩnh Linh, tỉnh Quảng Trị, cách Cửa Tùng khoảng 30km về phía đông.
  • Cửa Việt cũng là một cửa cảng quan trọng, có sức chứa đủ lớn để tiếp nhận tàu hàng và phục vụ hoạt động vận chuyển hàng hóa.
  • Nằm gần với khu vực kinh tế đặc biệt Quảng Bình - Quảng Trị, có tiềm năng phát triển công nghiệp và du lịch.
Cả Cửa Tùng và Cửa Việt đều có tiềm năng phát triển kinh tế và logistics do vị trí địa lý thuận lợi, gần kề các khu vực kinh tế phát triển. Mỗi cửa cảng có thế mạnh và đặc điểm riêng, tùy thuộc vào yếu tố kinh tế, phát triển hạ tầng, quy hoạch và chính sách phát triển của địa phương để đánh giá tiềm năng cụ thể của từng cửa cảng.

Lúc em mua chủ yếu đón đầu sân bay ạ.
Ui. Em tìm hiểu Cửa Tùng thuộc Vĩnh Linh, vửa Việt thuộc Gio Linh ý cụ.

Mít - Mật

Xe tăng
Sang tuần e định chạy ĐN, muốn nghỉ ở Quảng trị 1 đêm, nhờ các cụ tư vấn ạ ( trong TP cũng được)

bamhinh

Xe tải
Sang tuần e định chạy ĐN, muốn nghỉ ở Quảng trị 1 đêm, nhờ các cụ tư vấn ạ ( trong TP cũng được)
Cụ ngủ ở đây cũng ok nhé. Sáng tiện đường vào cao tốc luôn.
Khách sạn Đông Trường Sơn, QL9, Phường 3, Đông Hà, Quảng Trị, Việt Nam.