[Funland] Tìm bạn đồng hành

Chào cccm,
Sang tháng 6, em cùng em trai và em dâu có kế hoạch đi vào Quảng Trị bằng ô tô cá nhân.
Em và em dâu đều có bằng lái rồi nhưng vẫn chưa tự tin lái để đổi lái cho em trai. Cần tìm 1 cụ hay mợ nào có thể lái xe để đổi lái thay cho em trai em.
Kế hoạch đi 3 ngày, thứ 7, chủ nhật và thứ 2. Địa điểm đến Quảng Trị khu vực Cửa Tùng, cửa Việt.
Bọn em đều trẻ, tính tình vui vẻ thoải mái. Cụ, mợ nào quan tâm ib em ạ. Ưu tiên các cccm còn độc thân ạ :D.
Em rất rõ cung đường này, nhưng mà tiêu chuẩn độc thân của mợ thì em không đạt rồi :D

Đủ các địa điểm mợ liệt kê chưa ạ

OTheAh

Xe tăng
Chào cccm,
Sang tháng 6, em cùng em trai và em dâu có kế hoạch đi vào Quảng Trị bằng ô tô cá nhân.
Em và em dâu đều có bằng lái rồi nhưng vẫn chưa tự tin lái để đổi lái cho em trai. Cần tìm 1 cụ hay mợ nào có thể lái xe để đổi lái thay cho em trai em.
Kế hoạch đi 3 ngày, thứ 7, chủ nhật và thứ 2. Địa điểm đến Quảng Trị khu vực Cửa Tùng, cửa Việt.
Bọn em đều trẻ, tính tình vui vẻ thoải mái. Cụ, mợ nào quan tâm ib em ạ. Ưu tiên các cccm còn độc thân ạ :D.
Tiếc quá đúng lúc e bận

thuyhtt

Xe tăng
:D kèo dễ mà!
cụ vs e lái đoạn dễ như từ đầu pvcg đến hết ctoc mai sơn- thanh hoá…. Xong để a lái đoạn ql…qua đoạn vinh/hà tĩnh thì lái vào qb vì đường 1a đều có gpc cứng…người lạ trên xe lại là lx nữa nhỡ xảy ra vấn đề có mà dở hơi!
em nghĩ ngay đến vụ nó lái xe đi đâu hết hơi.
Giống nhờ người lạ chụp ảnh giúp, mình cứ tạo dáng, còn má yảnh cứ càng đi càng xa.

buicongchuc

Xe ba gác
Em cảm ơn cccm đã quan tâm.
Em trai em không quen lái đường dài, mới cả có người đổi lái cũng bớt mệt và an toàn hơn.

Em thì thoải mái thời gian, bên em được gần 20 ngày phép/ 1 năm cơ nên cũng muốn đi dài hơn. Nhưng em dâu em làm ở vtv xin nghỉ lâu hơi khó.

Về chi phí chuyến đi, thì cứ lấy tổng chia 4 ạ, để mọi người đều thoải mái. Bọn em cũng bình dân, nên chi phí ko quá tốn kém đâu, dự kiến tối đa 5tr/ người.

Tìm bạn đồng hành, em muốn có sự tương đồng trong suy nghĩ và tính cách, để chuyến đi mọi người cùng vui vẻ. Chứ không đơn thuần cần1 người biết lái xe để đổi lái. Nên cccm nào quan tâm ib, cho em xin một số thông tin giới thiệu về bản thân cơ bản như tên, tuổi, nghề nghiệp,có kinh nghiệm lái xe đường dài chưa...Điều này, mong cccm hiểu và thông cảm.

Nếu là mợ lái được xe cũng tốt, thì chung phòng với em cũng tiện. Vì em trai em chắc đòi cùng phòng với vợ :D

Nếu là cụ thì cũng tốt, vì đàn ông lái an toàn hơn.

Chắc trước khi lái chính thức, phải có 1 bài kiểm tra 1 vòng hồ Tây xem trình lái xe ra sao. Hi hi.

Em xin mô tả một chút về bản thân ...( có thể trong tưởng tượng của em)
Em là nữ, độc thân.
Chiều cao 1m61, mặt mũi hài hoà, cười đẹp, hay cười, một nụ cười chứa đựng cả sự bao dung cả đất trời. Hã hã...
Nếu cụ nào còn độc thân, thì có thể nói đây là cơ hội nghìn năm có một. Nhanh tay vận may qua mất. Ha ha....
Em đâm cái đơn đã rồi tính tiếp :D

Laoba

Xe điện
mợ này rose dễ tên là Nhung , hoặc Hồng nhưng thiên về Nhung hơn, Ra trường năm 2011 khoảng 22 tuổi thì dễ 1989, cùng lắm 1990.
E thì thấy mợ này ko phải tên Nhung hoặc hồng, nhìn avatar thì có vẻ mợ này tên Huế tuổi chắc thiên về 89 hơn là 90, mợ này cụ nào thực dụng thì khó tiến xa vì kiểu của mợ ấy lúc xxx phải có bản nhạc mợ ấy thích mà lúc tìm dc nhạc mợ ấy thích thì tụt hứng rồi:))

MuathuHN252

Xe cút kít
E thì thấy mợ này ko phải tên Nhung hoặc hồng, nhìn avatar thì có vẻ mợ này tên Huế tuổi chắc thiên về 89 hơn là 90, mợ này cụ nào thực dụng thì khó tiến xa vì kiểu của mợ ấy lúc xxx phải có bản nhạc mợ ấy thích mà lúc tìm dc nhạc mợ ấy thích thì tụt hứng rồi:))
Cụ nắm rõ thế

QUANG1970

Xe lăn
Các cụ lưu ý, em bị hội chứng nhìn người xấu là đau đầu. Nên các cụ già xấu xê ra giùm em nhé. Em nói vậy thôi, nói ít hiểu nhiều :P

Trai xấu, ả nhìn là chóng mặt. =((
Gái già, người thấy lại nôn mồm! :))

Khoai to chẳng đói, cần gì kiếm. :D
Gái dở luôn thèm, muốn phải tìm! :P

xukthal

Xe lăn
tải xuống (2).jpeg

Maihong_

Xe điện
vẫn chưa duyệt đc cụ nào à mợ chủ