[Funland] Tìm bài thuốc chữa trĩ không cần cắt

Em lần trước cũng bị đợt đấy gần tết thế là e ra bv gì cạnh bv thanh nhàn họ cho thuốc mua hết 700k về uống cũng tịt luôn

anhmanh85

Xe buýt
Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, Thanh Xuân - Hà Nội
Trước em cũng bị và thuộc thành phần nặng nữa. Cuộc sống công việc bị gián đoạn bởi những cơn đau , sự bất tiện nhiều cái. Gọi về hỏi mẹ em thì bà nên tận Bắc Cạn ( quê nhà em ở Thái Nguyên ) bốc đâu 2 bọc giấy ( chắc là 3 thang ) về bảo em sắc uông như nước hằng ngày đến khi nào nhạt màu thì thôi. Có bệnh phải chữa, em cũng ngại khoản viện khám lích kích. Tầm độ nửa tháng em uống hết và đã cho kết quả rất tốt.rượu bia , đồ nóng em đánh thật lực mà k có sao hết nữa. Chỉ có dịp các "cuộc" liên miên em chỉ cảm giác rát rát chút ( trước là em lòi cả ra dài thuồn luỗn luôn )đúng là hay thật. Sau em còn lấy giúp mấy anh em cơ quan và kết quả đều như em. K ai bị lại nữa. Cá biệt có cô tạp vụ chỗ em con dâu k biết bị cái ý ảnh hưởng tới việc mang thai sao mà nhất định phải chữa mới dám mang. Em cũng lấy hộ cho uống từ 3 tháng trước và giờ thấy nói lại là ok đang tiến tới sinh con sau hơn 2 năm xây dựng.
Đặc biệt , chỗ này hay ở cái.mình lấy thuốc của họ là phải để lại số đt. Nếu không khỏi phản hồi lại họ hồi tiền cho mình cụ ạ. Hay phết !
thuốc gì mà hay vậy cụ?

Hoangthai1609

Xe hơi

hungold

Xe buýt
Em thấy trên ti vi nhà em nó hay quảng cáo cái " Tốt tờ ri", ko biết có tốt thật không, các cụ thử xem.

ChuaCoXeDap

Xe hơi
E hóng các cụ vài thang.... E cũng bia rượu nhiều nó đang mọc đuôi khi nhậu zô em cảm giác như đang cầm cục than zí vào ass .... Hĩa quá... Bác nào có đã qua thủ thách này thì cho em xin cái tên or cái hình cũng được cám ơn cac cụ .... em sẽ hậu tạ

ChuaCoXeDap

Xe hơi
Thuốc nam thôi cụ à.toà vỏ cây với rễ. Uống chát xít cơ mà hiệu quả thôi rồi. Em làm chuột bạch và kiểm chứng quả thật khỏi.
Cụ cho em xin cái địa chỉ nhé... em cũng sắp thành khỉ rồi :((

Hoangthai1609

Xe hơi

ChuaCoXeDap

Xe hơi
Em chỉ chén nước điếu thuốc đàm đạo cùng các cụ thôi. Địa chỉ qua bà nhà bốc trên Bắc Cạn cơ cụ.
Ực ực vậy là phải làm chuyến Bắc Cạn về rồi có đuôi luôn :(((((((. Dù sao cũng cám ơn cụ

Hoangthai1609

Xe hơi
Ực ực vậy là phải làm chuyến Bắc Cạn về rồi có đuôi luôn :(((((((. Dù sao cũng cám ơn cụ
Cụ cần thì để lại em số thép. 27 âm em về ăn phường em giục trước cụ nhà em bốc dùm.

ChuaCoXeDap

Xe hơi
Cụ xem thế nào bốc hộ em vài thang nhé... Thank cụ nhiều lắm
E thì theo khoa học nó là trĩ độ 3 . Thò ra ko thụt vào được :))
Có tý tửu vào nó nóng như than
Được cái trôm vía là không đau nhức gì ...
Số khung của em : 0989 540 879
E ở 205 Đại la - HBT - HN
Bác về ăn chơi trên đó tiện thể bốc cho em được vài nắm thì alo còm men cho em nhé
Chi phí ntn cụ còm men luôn ... Nhà em luôn sẵn sàng hầu rượu :D

xetailanbanh

[Tịch thu bằng lái]
Tăng cường chất xơ và uống đầy đủ nước, cần cải thiện hệ tiêu hóa và các bộ phận trong cơ thể co bóp được tốt
Thì vde trĩ ok mà, nhà Cháu có bà Chị giỏi về vde này lắm, Cụ nào cần E giới thiệu cho ạ :)
nó có khỏi đc k cụ. hay chỉ trụ đc vài bữa ạ

nnt236

Xe tải
Trước em cũng bị và thuộc thành phần nặng nữa. Cuộc sống công việc bị gián đoạn bởi những cơn đau , sự bất tiện nhiều cái. Gọi về hỏi mẹ em thì bà nên tận Bắc Cạn ( quê nhà em ở Thái Nguyên ) bốc đâu 2 bọc giấy ( chắc là 3 thang ) về bảo em sắc uông như nước hằng ngày đến khi nào nhạt màu thì thôi. Có bệnh phải chữa, em cũng ngại khoản viện khám lích kích. Tầm độ nửa tháng em uống hết và đã cho kết quả rất tốt.rượu bia , đồ nóng em đánh thật lực mà k có sao hết nữa. Chỉ có dịp các "cuộc" liên miên em chỉ cảm giác rát rát chút ( trước là em lòi cả ra dài thuồn luỗn luôn )đúng là hay thật. Sau em còn lấy giúp mấy anh em cơ quan và kết quả đều như em. K ai bị lại nữa. Cá biệt có cô tạp vụ chỗ em con dâu k biết bị cái ý ảnh hưởng tới việc mang thai sao mà nhất định phải chữa mới dám mang. Em cũng lấy hộ cho uống từ 3 tháng trước và giờ thấy nói lại là ok đang tiến tới sinh con sau hơn 2 năm xây dựng.
Đặc biệt , chỗ này hay ở cái.mình lấy thuốc của họ là phải để lại số đt. Nếu không khỏi phản hồi lại họ hồi tiền cho mình cụ ạ. Hay phết !
cụ cho em xin cái contact với.

CDX2010

Xe hơi
nó có khỏi đc k cụ. hay chỉ trụ đc vài bữa ạ
vấn đề gốc là ở chế độ ăn uống mà Cụ ơi. Cụ ăn uống trong 1 thời gian dài với thói quen: chiên xào nướng...nhiều dầu mỡ chẳng hạn, vậy các cơ quan của cơ thể nó cũng sẽ thích nghi với điều đó. VD đây luôn cho trực quan

---
vậy phương pháp để chữa trị là cần kiểm soát lại đầu vào và chữa trị các tổn thương của lục phủ ngũ tạng.
nếu ko thay đổi các thói quen ăn uống và chế độ các chất thì chữa ntn nó cũng bị lại thôi ạ

laichamchetcham

Xe buýt
kiêng rượu bia đi bác ơi, ăn nhiều diếp cá thử xem. thuốc đấy tốt nhất đấy. không khỏi thì nên đi điều trị. giờ chỉ cần tiêm cũng khỏi mà