[Funland] Tìm bãi gửi xe quanh hoàng cầu !

Ometamario

Đi bộ
99 Hcau thì chắc thoải mái vì rộng lắm, phải cái xa nhà Cụ, đi ra bãi xe phải thêm xe máy. À còn chỗ nữa là nhà văn hoá Quận Đ Đa, cạnh chợ Thái Hà. Cụ vào hỏi xem, chỗ đấy hình như có hầm. K thì ra phía Gò Đống Đa hỏi xem.
Báo cáo các cụ là cuối cùng em cũng tìm được nhà cho vợ bé. Địa chỉ cạnh TRUNG TÂM VĂN HÓA - THÔNG TIN VÀ THỂ THAO ĐỐNG ĐA số 22 Đặng Tiến Đông.
Khu này khá rộng khoảng 350 phòng, có mái che, mỗi em có 1 lot riêng, ko phải gửi chìa khóa để đánh ra đánh vào. Giá gửi ngày đêm là 2.2 củ 1 tháng cũng hợp ví ạ.

Đội ơn các cụ rất nhiều. Đặc biệt là cụ ocean08 ạ. Chắc cụ cũng là người ở đây nên rất thông thạo địa hình. Hi vọng có dịp được mời cụ vodka trực tiếp ạ.

🍻🍻🍻🍻🍻

Haonampho

Xe đạp
Chào các cụ!

Chả là em mới tậu 1 em CRV. Nhà em ở đầu Nguyễn Lương Bằng (gần ngã 5 Xã Đàn).
Em đi khá ít nên cần gửi ngày đêm. Các cụ biết bãi nào gần đó mà giá phủ lý thì giới thiệu em với ạ!

Đội ơn các cụ nhiều!:-bd
Sang Hào nam gửi hầm Chung cư nhà máy in cũ đấy cụ,nó có 2 tầng hầm luôn.

kokhodau

Xe buýt
Cụ thử qua sân bóng Hoàng Cầu hỏi xem,

ocean08

Xe điện
Báo cáo các cụ là cuối cùng em cũng tìm được nhà cho vợ bé. Địa chỉ cạnh TRUNG TÂM VĂN HÓA - THÔNG TIN VÀ THỂ THAO ĐỐNG ĐA số 22 Đặng Tiến Đông.
Khu này khá rộng khoảng 350 phòng, có mái che, mỗi em có 1 lot riêng, ko phải gửi chìa khóa để đánh ra đánh vào. Giá gửi ngày đêm là 2.2 củ 1 tháng cũng hợp ví ạ.

Đội ơn các cụ rất nhiều. Đặc biệt là cụ ocean08 ạ. Chắc cụ cũng là người ở đây nên rất thông thạo địa hình. Hi vọng có dịp được mời cụ vodka trực tiếp ạ.

🍻🍻🍻🍻🍻
Chỗ đấy chính là 99 Hoàng Cầu đấy, đi 2 cổng Đ Tiến Đông và Ngõ 99 Hcau. Chỗ đấy rộng mênh mông, trc nh xe lắm, một dạo bị dẹp, gần 2 năm nay lại hoạt động nhưng k đc đông như trc.
Gửi một thời gian rồi Cụ lân la hỏi chỗ Nhà VH Đống Đa. E thấy chỗ đấy mà gui đc là ổn, sạch sẽ, mát mẻ và lâu dài (bãi kia k lâu đc vì đất ngon thế trc sau cũng sẽ xây dự án thôi).
Anh em trong OF, biết đc j thì mách nhau cái đấy. E cũng đc Các Cụ Mợ trong OF chỉ dẫn nhiều thứ mà e cần. Chúc Cụ khoẻ, trải nghiệm vợ mới hoan hỉ!

yoko_pro

Xe buýt
Phố Trung Phụng cụ nhé. Để tạm thì vứt ở đường Trung Phụng cũng dc đấy

TONGIA

Xe lừa
Cả cái bãi dài 13km đấy cụ

f1_hn

Xe container
Cụ vứt luôn ở Xã Đàn mới :)

TÔN

Xe container
Chào các cụ!

Em đi khá ít nên cần gửi ngày đêm. Các cụ biết bãi nào gần đó mà giá phủ lý thì giới thiệu em với ạ!

Cụ ra bãi xe đối diện hồ chỗ 95 hoàng cầu ý

cameraonline.vn

Xe container
Website
www.cameraonline.vn
Chào các cụ!

Đối diện thuế đống đa trên đường đặng tiến đông có bãi gửi rộng mênh mông đó cụ

bogiaxahoiden

Xe máy
Em đi làm ở 36 hoàng cầu, mà đi muộn thì toàn hết chỗ. Quanh khu này có bãi nào gần để gửi trong ngày không các cụ

Naponeon

Xe tải
Cụ vào ngõ 9 cũ( Nguyễn Hy Quang mới) chỗ quận đội Đống Đa, trường Vietkid nhưng phải để chìa khoá lại, có điều lưu ý là thằng cu đánh xe nó rất trẻ trâu đóng xe vù vù, cụ nên vào 1 hôm trc quan sát rồi quyết định.
Đội đó toàn là hảo hán cả đấy, rượu chè suốt ngày.

tien2map

Xe đạp
Chào các bác, Em có con I10, chủ yếu cuối tuần về quê chút, còn lại thì cả tuần không đi tới. Bác nào biết quanh khu vực Lê Văn Lương, Hoàng Ngân, Quan Nhân hay đầu Láng Hạ với Đường Láng có bãi gửi xe nào có mái hoặc hầm, giá cả hợp lý chút không ạ? Em cảm ơn

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Việc tìm chỗ gửi xe trong nội đô gay go thật nhỉ!
May em chuyển về quê, nên suất gửi xe con gái em được hưởng. Nên mưa gió gì cũng ko sợ!
Em ở ngoại ô, nên gửi xe còn rộng rãi tý, nhưng vài bữa nữa lại bị full cho mà xem...
Nên mua cc phải mua tòa mới, để có chỗ gửi xe luôn!
Em hôm qua vừa xem lại bộ phim unfaithfull (ngoại tình), lại nhớ cậu người Pháp mắng cô bồ là cô ở ngoại ô nơi dành cho người giàu... VN giờ vẫn còn nửa nạc nửa mở, khi nào ngoại ô dành cho người giàu, nhỉ, hihii.