[Funland] Tiếp viên Vietnam Airlines xách ma túy về Việt Nam

sthd

Xe lăn
Đến như này thì em lại đang tưởng tượng ra tí ... phim trường:
4 em tiếp viên chỉ là ... CHIM MỒI (phương án 1 là CHIM theo chuyên án của xxx),
HQ cũng đang thực hiện chuyên đề ... khả năng phát hiện "nghi vấn" có ... ngáng đường, nên quyết định "rung cây" bằng việc "bắt quả tang" tại sân bay.
Tuy nhiên xxx vào cuộc và nhanh chóng ... THẢ CHIM,
tình huống này xxx sẽ có 1 cuộc "họp khẩn" với đội HQ để "thông" tư tưởng, chuyên đề/chuyên án của nhau đi đến thống nhất vì một mục tiêu chung.
Và sau khi 2 bên đã tìm được tiếng nói chung, hồ sơ được hai bên QUAN HỆ QUA LẠI ... thì bắt đầu chiến dịch GIĂNG LƯỚI.
:))
4 em tiếp viên làm....CHIM mồi sẽ được hai bên thống nhất XỬ LÝ sau khi kết thúc chuyên án, tuỳ theo tình hình QUAN HỆ PHỐI HỢP giữa hai bên.
chim hay không thì không biết
nhưng có người xác nhận đấy là chim mồi thì sẽ được công nhận là chim mồi đúng không?
liệu có người xác nhận ko?

piano

Xe điện
Tổng 65 người. Liệu vụ này có lập kỷ lục về số người dựa cột ko các cụ. Đã dính đến mai thúy thì lành ít dữ nhiều!

cường quýt

Xe điện
Tổng 65 người. Liệu vụ này có lập kỷ lục về số người dựa cột ko các cụ. Đã dính đến mai thúy thì lành ít dữ nhiều!
Mẻ cá này cũng khá lớn nhỉ cụ kkk

buicongchuc

Xì hơi lốp
cụ dốt thì đừng comment kiểu như này, đây là hình ảnh TV đang viết tường trình vụ việc, hải quan ko có chức năng "lấy cung" như cụ tưởng, và lúc các em TV bị lấy cung thật ở CQDT thì cả em và cụ đều ko được xem ảnh như nào đâu.
Lần đầu em thấy có vụ bắt liên quan mai thúy mà nhẹ như lông tơ.

buicongchuc

Xì hơi lốp
Ngồi cùng nhau đã là sai nghiệp vụ rồi cụ, xưa e bị bắt ngồi viết phải còng tay vào ghế rồi, ảnh này mang tính tham khảo thôi
Juve mà bb chắc dễ liên quan đến ái ú. Em fun tí.

thanhtra3vi

Xe tăng
Website
3aetsco.com.vn
chim hay không thì không biết
nhưng có người xác nhận đấy là chim mồi thì sẽ được công nhận là chim mồi đúng không?
liệu có người xác nhận ko?
Không cần đâu cụ ơi, nó thuộc nghiệp vụ rồi :))
Không phải CHIM thì xác định vào LÒ lâu rồi ấy chứ.
Đó là em mô phỏng tình huống
Ồ ... tất nhiên rồi, ai cũng có quan điểm của riêng mình phải không nào ... (câu này em mượn theo văn phong của cụ nào đó chưa thuộc tên)
:D

juve99

Xe cút kít
Juve mà bb chắc dễ liên quan đến ái ú. Em fun tí.
Thời e bị bắt đã có thuốc tiêm Lệ anh đào rồi cụ, đánh chán ko mở miệng nhưng tiêm cái này vào nó dày vò các mạch máu ko nói k được, còn loại nữa là tiêm vào hỏi gì trả lời đấy :-o

ductien.su

Xe tăng
Chìm sao được cụ, ở Việt Nam không có vụ nào là chìm hết. Ta nó không như Tây; ở ta là cứ âm thầm công việc thôi nên dân chúng như em và cụ chả biết. Lúc công bố thì mới biết; chứ không có chuyện chìm!
Vụ thiếu gia con quan B.Ninh tông Audi chết gần fullhouse chả chìm nghỉm rồi đó cụ.

buicongchuc

Xì hơi lốp
Thời e bị bắt đã có thuốc tiêm Lệ anh đào rồi cụ, đánh chán ko mở miệng nhưng tiêm cái này vào nó dày vò các mạch máu ko nói k được, còn loại nữa là tiêm vào hỏi gì trả lời đấy :-o
"Bằng các biện pháp nghiệp vụ" bức cung kinh phết.

lovecarhpqn

Xe điện
Trước và sau khi trả tự do 4 tiếp viên hàng không vì họ không biết trong hàng xách tay về Việt Nam có ma tuý, cảnh sát đã lần theo dấu vết, bắt hơn 50 người.

"Những người trên liên quan đến các đầu mối giao, nhận ma tuý từ nước ngoài về Việt Nam. Chúng tôi sẽ sớm thông tin về kết quả điều tra ban đầu, hành vi cụ thể của đường dây tội phạm xuyên quốc gia này", nguồn tin của VnExpress cho biết, chiều 25/4. Họ bị điều tra về tội Mua bán trái phép chất ma tuý và Vận chuyển trái phép chất ma tuý.

Nhà chức trách đang tiếp tục mở rộng điều tra, làm rõ hành vi của nhiều người khác.

các nữ tiếp viên bị lợi dụng vận chuyển thôi nhé cc

BMW X4

[Tịch thu bằng lái]
Vụ thiếu gia con quan B.Ninh tông Audi chết gần fullhouse chả chìm nghỉm rồi đó cụ.
Sắp đưa ra xử án rồi bác, cái vụ này.
03/06/2022: Bắt giữ: Bắt khẩn cấp tài xế xe Audi tông chết 3 người trong một gia đình ở Bắc Giang (laodong.vn)

15/03/2023: Chỉ sau có 9 tháng, các đồng chí đã có kết luận điều tra và truy tố, nhanh ghê lắm.
Đề nghị truy tố tài xế Audi tông chết 3 người - Pháp luật - ZINGNEWS.VN

Sydao

Xe tải
Cụ về học thêm đi chứ kiến thức k có nói ra người ta cười cho.
Diễn đàn mọi người quyền đưa ý kiến riêng mình, miễn sao không vi phạm nội quy, không đả kích cá nhân.
Ngày bé nếu cụ có đi học sẽ biết các cô vẫn dạy giấu dốt mới là nguy hiểm nhất. Cụ cảm thấy em nói sai thì đưa ý kiến phản bác, chứ nói lấp lửng tỏ ra mình là người hiểu biết, chỗ này toàn người lớn không ai tin đâu.

thichduongdong

Xe tải
Mình chả tin các tiếp viên không biết, đường dây nào dám lợi dụng đưa số lượng lớn ma túy cho các em mà ngụy trang cũng đâu có tinh vi thế, lỡ có em nào tò mò mở ra bóp bóp thì lộ hết cả à.

BMW R60

Xe tăng
Hình ảnh nhân văn nhất là 4 em nữ tiếp viên HK được lấy cung mà nhẹ nhàng như nhóm học sinh ngồi viết bảng kiểm điểm ấy

Ảnh này khả năng là lúc ký biên bản tại hiện trường khi lực lượng chức năng phát hiện có mai thúy (Các em vẫn còn mặc nguyên đồng phục ngành đó thôi).
Chứ "lấy cung" thì chắc phải sau vài bữa chứ nhỉ. Chả có nhẽ các em đến cơ quan cảnh sát để lấy cung mà lại đi tập thể, cùng mặc trang phục đồng phục như này ?