Tiếp về sự thật film FSK!

hi'newssun

Xe đạp
Chất lượng được khẳng định bằng chất lượng sản phẩm và chất lượng dịch vụ'Trong quá trình thi công lắp đặt film cách nhiệt, kỹ thuật thi công chiếm 30% chất lượng sản phẩm' chúc các bác có được những sản phẩm thỏa mãn được kỳ vọng của mình'

Film LLumar

Xe điện
Website
llumar.com.vn

Hiệp Nexco

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
nexco.com.vn

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Nhiều loại fim mới ra đời quá ! không biết thế nào mà lần ;))
Muốn biết thì chỉ cần cầm đèn hồng ngoại chiếu vào phim sẽ dán lên xe mình là biết ngay ạ. Nơi nào sản phẩm tốt thì họ còn chủ động làm thử nghiệm cho mình xem còn nơi nào phim nào kém nhất lượng thì bác cầm theo cái đèn hồng ngoại nó đuổi bác ra.

taxiabc

Xe buýt
Có thread chuyên về kính rồi các bác không chịu đọc. Nói chung mỗi người 1 ý, người thì 3M. Người thì lu mờ. người thì V kun. Em thì em đi cả ngày trên đường, em dán anh V kun. hơn 7 củ, dưng mà phê lòi. Tiền nào của đấy, các bác cứ mang xe dán hiệu khác đến mà đo( V kool có máy ), thực ra cảm nhận bằng tay cũng khác rồi.
Hê hê, nói thế này như quảng cáo V kool nhỉ. Hôm nào em mang xe ông già vợ mới lấy qua bác V kool, bác giảm giá em nhóe

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Có thread chuyên về kính rồi các bác không chịu đọc. Nói chung mỗi người 1 ý, người thì 3M. Người thì lu mờ. người thì V kun. Em thì em đi cả ngày trên đường, em dán anh V kun. hơn 7 củ, dưng mà phê lòi. Tiền nào của đấy, các bác cứ mang xe dán hiệu khác đến mà đo( V kool có máy ), thực ra cảm nhận bằng tay cũng khác rồi.
Hê hê, nói thế này như quảng cáo V kool nhỉ. Hôm nào em mang xe ông già vợ mới lấy qua bác V kool, bác giảm giá em nhóe
Ok bác. Bác có thể lấy chiết khấu hoặc lấy chọn khuyến mại đồ chơi xe hơi sao cho giá trị tương đương với giá trị chiết khấu.
Trước khi mang xe bác nên điện trước cho em vào lịch để bác đỡ mất công chờ đợi. Tiện thể nếu xe bác dán rồi có lỗi gì thì đánh qua (cũng alo trước để bên em biết) để Vkool bảo hành.
Hầu hết mọi người chưa hiểu về Vkool cũng như phim cách nhiệt đều chê Vkool đắt (nó đắt nhất ở VN này đó) nhưng khi dùng rồi thì đều thấy đáng giá đồng tiền. Bác taxiabc dán kiểu gì mà 7 triệu vậy? Em nghĩ một là bác dán cách đây 2-3 năm, hồi đó giá USD còn thấp hoặc bác dán gói chưa phải tốt nhất nên mới có giá 7 triệu. Giá Vkool loại tốt nhất bây giờ là 10 triệu 7 trăm cho xe kiểu dáng 4 chỗ.

Chỉnh sửa cuối:

harrisHQ

Đi bộ
Ở Đà Nẵng thì dán phim cách nhiệt ở đâu uy tín đảm bảo các bác nhỉ