Tiền trạm Minh Hóa – Quảng Bình: chuyến đi đặc biệt

"Úi, sao bac chu y toi bac An Dong nhieu the! Cho du hay hoac do thi bac cung phai cho diem 10 nguoi khac roi moi cho diem lai bac An Dong duoc"
Úi, sao bac chu y toi bac Mon 29V nhieu the! Cho du hay hoac do thi bac cung phai cho diem 10 nguoi khac roi moi cho diem lai bac Mon 29V duoc"
Em cũng bị như vậy nên cáo lỗi & khất nợ với cụ AD :-ss. Cụ lên chương trình sớm để em đú đởn theo các cụ được chứ cuối năm bọn em kẹt lắm ợ.

Rexton2700

Xe đạp
Các pác toàn người đẹp xe đẹp nhưng có một việc chưa đẹp là lái xe mà uống nhiều thế thì không chỉ nguy hiểm cho bản thân mà còn người khác. điều tệ hại nhất ở nước ta là lái xe và vẫn uống coi như là việc bình thường, đã có quá nhiều tai nạn vì lái xe uống nhiều. Mong các bác thay đổi, và đừng pót kiểu này làm gương cho csc thế hệ đàn em nhé.

theph

Xe điện
Các pác toàn người đẹp xe đẹp nhưng có một việc chưa đẹp là lái xe mà uống nhiều thế thì không chỉ nguy hiểm cho bản thân mà còn người khác. điều tệ hại nhất ở nước ta là lái xe và vẫn uống coi như là việc bình thường, đã có quá nhiều tai nạn vì lái xe uống nhiều. Mong các bác thay đổi, và đừng pót kiểu này làm gương cho csc thế hệ đàn em nhé.
Cụ Wombat này chưa nhìn kỹ rùi. Mấy cái vỏ chai là của NN họ để ra đó chứ không phải cụ chủ thớt uống nhiều vậy, và cụ chủ thớt chụp nó vì 1 lý do rất đặc biệt mà cụ không hiểu đâu.

An Dong

Xe điện
Tiếp thu ý kiến của Cụ. Cũng để cụ yên tâm là bọn em đã lái là không uống ạ.
Cụ Wombat này chưa nhìn kỹ rùi. Mấy cái vỏ chai là của NN họ để ra đó chứ không phải cụ chủ thớt uống nhiều vậy, và cụ chủ thớt chụp nó vì 1 lý do rất đặc biệt mà cụ không hiểu đâu.
Hề hề, lòng vòng quá. Anh vừa thăm nhà chú ở 37 rồi nhá, nhiều cái hay phết.

Mon 29V

Xe điện
He he bác nặng lời quá: bọn em uống buổi chiều thôi mà sau đó lên giường luôn chứ có "lái" gì đâu bác (mà cụ AD hình như cũng định lái dưng mà ứ tìm ra chỗ láib-))

NguyenChiVan

Xe tăng
Đường hcm em đã đi vài lần ,nói trung là ngon ,còn fò thì đi 1 lượt hết 7.7l tính trung bình cho cả quãng đường ,lúc xe mới mua.còn đường thì chuối nhất là đoạn thanh hóa và nghệ ancó nhiều biển hạn chế t đ mà không báo hết , chạy khó chịu lém.

An Dong

Xe điện
Đường hcm em đã đi vài lần ,nói trung là ngon ,còn fò thì đi 1 lượt hết 7.7l tính trung bình cho cả quãng đường ,lúc xe mới mua.còn đường thì chuối nhất là đoạn thanh hóa và nghệ ancó nhiều biển hạn chế t đ mà không báo hết , chạy khó chịu lém.
Với cách vừa đi vừa chát chít, vừa nhìn biển của Cụ thì khó chịu là đúng rồi. Có thể cuối tuần này OFF nhanh cụ để ý đến dự để bàn cho chuyến đi cuối năm nhé.

hilux14p

Xe buýt
cụ chủ keu goi ủng hộ đong bao để a e đong góp nhé

NguyenChiVan

Xe tăng
Với cách vừa đi vừa chát chít, vừa nhìn biển của Cụ thì khó chịu là đúng rồi. Có thể cuối tuần này OFF nhanh cụ để ý đến dự để bàn cho chuyến đi cuối năm nhé.
cũng đang định kêu gọi anh em of để nghe cụ bá cáo và bàn về chuyến đi sắp tới đây, đè nghị cụ bố trí vào thứ 7 đi vì chủ nhật gấu giao nhiệm vụ về quê ngoại ăn giỗ

Chỉnh sửa cuối:

ym9972

Xe buýt
Oài, up cái plan lên nghĩa cái lào, xem có đi được không để còn làm quota với Gấu
Mà ít ảnh thế hả Râu ơi, chụp bằng Nikon D50 đời tống đấy à, đẹp ghê nhở

Lyon3

An Dong

Xe điện
Oài, up cái plan lên nghĩa cái lào, xem có đi được không để còn làm quota với Gấu
Mà ít ảnh thế hả Râu ơi, chụp bằng Nikon D50 đời tống đấy à, đẹp ghê nhở

Lyon3
he he. Sao bảo là không vào được. Nhận được SMS mà không sao trả lời được, bận vãi xxx. Xi quota đi, cho nó mát mẻ.

VUXUANPHU

Xe buýt
Chúc mừng các cụ vì chuyến đi thật ý nghĩa!