[Funland] Tiến độ Khu công viên và hồ điều hoà CV1 Cầu Giấy

thangfrank

[Tịch thu bằng lái]
Công viên này bao giờ xây xong CCCM nhỉ?
Hôm trước bác em nhờ tìm hiểu mua cái CC sát đó, thì thấy bạn tư vấn nói tiện ích công viên ở ngay cạnh. E thích quá, xuống xem thực tế thì bên ngoài đang thế này:
Các dự án công viên, hồ điều hòa Hà Nội ngổn ngang dưới nắng 40 độ - Ảnh 8.

P/s: có cụ mợ nào đang ở hoặc có ng quen ở cc Green Park Tower Cầu Giấy có thể review giùm chất lượng sống ở đó thế nào được không ạ? Em xin cảm ơn !

HuongCrv

Xe điện
Công viên này bao giờ xây xong CCCM nhỉ?
Hôm trước bác em nhờ tìm hiểu mua cái CC sát đó, thì thấy bạn tư vấn nói tiện ích công viên ở ngay cạnh. E thích quá, xuống xem thực tế thì bên ngoài đang thế này:
Các dự án công viên, hồ điều hòa Hà Nội ngổn ngang dưới nắng 40 độ - Ảnh 8.

P/s: có cụ mợ nào đang ở hoặc có ng quen ở cc Green Park Tower Cầu Giấy có thể review giùm chất lượng sống ở đó thế nào được không ạ? Em xin cảm ơn !
Cụ đứng chụp ảnh ở cổng số phụ số 4 trước mặt chung cư green park. Hồ thì đang thi công rồi cụ nhé, khoảng 1/2021 sẽ hoàn thành. Chưng cư này ở được đến 10 năm thiet ke theo tieu chuan cu rồi hiển nhiên chất lượng k thể ngon bằng các dự án mới.
Khi công viên xong thì cái chung cư này view đẹp phết đấy!

thangfrank

[Tịch thu bằng lái]
Cụ đứng chụp ảnh ở cổng số phụ số 4 trước mặt chung cư green park. Hồ thì đang thi công rồi cụ nhé, khoảng 1/2021 sẽ hoàn thành. Chưng cư này ở được đến 10 năm thiet ke theo tieu chuan cu rồi hiển nhiên chất lượng k thể ngon bằng các dự án mới.
Khi công viên xong thì cái chung cư này view đẹp phết đấy!
CC này ngay mặt trước có mấy chỗ rụng tường ốp trên cao, nguy hiểm vãi

Minhkhoi311218

Đi bộ
Các cụ cho em hỏi công viên cv1 cầu giấy xong hơn một năm nay rồi mà sao vẫn chưa được mở cửa ạ. Công viên thiên văn học và công viên mễ trì đã mở cửa hết rồi.

leechul

Xe hơi
CV Nam Từ Liêm mở cửa khi nào thế cụ

vkthang

Xe container
Ai bảo cụ là xong hết thế? Họ đã bàn giao cho CQ địa phương chưa?

Hoang_Phat

Xe đạp
Chắc chưa thanh toán cho nhà thầu nên họ chặn đầu đường qua công viên.

vkthang

Xe container
Ý em là xong hết về phần xây dựng, còn bàn giao rồi thì mở cửa rồi cần gì phải hỏi nữa cụ
Vẫn vướng mắc chưa bàn giao được, phải đợi cung Thiếu nhi xong thì may ra. Còn phần XD thì tạm gọi là xong, nhưng CV thì còn nhiều hạng mục mà cụ. Nhìn ngoài thì bảo xong hết rồi ;;)