[Funland] "Tiền để đâu cho hết?"

quasin3000

Xe tăng
Cậu em, đồng nghiệp công ty kém tuổi em tâm sự: "Dạo này em ôm nhiều việc nên thường về nhà trễ, mấy hôm trước người yêu đến tận phòng làm việc xem em làm những gì, ngày hôm sau cô ấy nt bảo "Làm như thế tiền để đâu cho hết?". Em chỉ biết lảng đi mà không biết trả lời ra làm sao".
Thấy cậu ấy có vẻ buồn, em đưa chuyện lên đây hỏi ý cccm. Em cũng chưa biết nói gì lại với cậu ấy, chỉ nghĩ nếu là cô ấy em sẽ không hỏi như thế hoặc tương tự như thế.
Mời mọi người góp ý!
Câu trả lời đơn giản. Em thích thằng chồng thế nao? Giống anh?

Chăm chỉ không phải lúc nào cũng tốt. Cần phải cân đối nên hay ko nên.

Chim Trích

Xe tăng
Cậu em, đồng nghiệp công ty kém tuổi em tâm sự: "Dạo này em ôm nhiều việc nên thường về nhà trễ, mấy hôm trước người yêu đến tận phòng làm việc xem em làm những gì, ngày hôm sau cô ấy nt bảo "Làm như thế tiền để đâu cho hết?". Em chỉ biết lảng đi mà không biết trả lời ra làm sao".
Thấy cậu ấy có vẻ buồn, em đưa chuyện lên đây hỏi ý cccm. Em cũng chưa biết nói gì lại với cậu ấy, chỉ nghĩ nếu là cô ấy em sẽ không hỏi như thế hoặc tương tự như thế.
Mời mọi người góp ý!
Theo kinh nghiệm non kém nhà cháu thì cậu ấy thích chị dồi :D

thngaylangthang

Xe ngựa
Ăn uống là niềm vui của PN mà bị dạ dày phải kiêng khem thì đúng là buồn không nào bằng X_X
Tối qua em thấy 2 bạn nữ (chắc là sinh viên) ngồi uống bia suông giữa chốn đông người, để ý một tí thì có vẻ 1 cô trong đó vừa chia tay. Nhìn điệu bộ 2 cô hào sảng làm em nhớ lại thời sv, tiền hông có ăn nhưng buồn là kiểu gì cũng có bia :D
Ở trỏng như vậy là bình thường, một bàn toàn nữ và một bàn toàn nam, ngồi gần nhau luôn, thi thoảng có thể đưa ly cụng gió mí nhau ah :)

ubisapro

Xe trâu
Ko thông cảm thì next. Chỉ sợ hư hỏng, đàn đúm... e ngập moẹ đầu trong việc mà còn méo có xèng đây này ;))

Acient.cutkit

Xe tăng
Chỉnh sửa cuối:

Acient.cutkit

Xe tăng
Ở trỏng như vậy là bình thường, một bàn toàn nữ và một bàn toàn nam, ngồi gần nhau luôn, thi thoảng có thể đưa ly cụng gió mí nhau ah :)
Lỡm cũng mã lực kinh khiếp mà ko kéo em lên phát :))
Đùa chứ em vừa bị xì hơi lốp, có còm được đâu Nỡm ơi :)))

thngaylangthang

Xe ngựa
Lỡm cũng mã lực kinh khiếp mà ko kéo em lên phát :))
Đùa chứ em vừa bị xì hơi lốp, có còm được đâu Nỡm ơi :)))
Nhiều thế nhưng chỗ để của em còn rộng lém lỡm ah :D lại tiếc vài đồng gửi xe chớ dì, biết thừa :))