Tiềm năng đất Quốc Oai

xuongmochanoi

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
xuongmochanoi.com
chỗ Ngôi nhà mới thấy nó quy hoạch cũng ổn các cụ nhỉ. nhưng em thì nghĩ ở đó, nếu các cụ làm ở trung tâm thì đi hơi xa, còn nếu về sau để nghỉ dưỡng thì vào hẳn khu trong hòa lạc, còn ơ đó nó cứ lưng chừng.

Frotune

Đi bộ
Khu đất CNC Hoà Lạc đang rất rẻ và tiềm năng. Em có mảnh đất ở khu tái định cư Bình Yên Thạch Thất. Bác nào quan tâm không ạ?

tieudaovnt

Xe tăng
Theo thiển ý của e, lâu dài trục đại lộ thăng long chắc chia làm 4 đoạn, đoạn 1: từ big C về cầu vượt phú đô là khu lõi hành chính, kinh tế mới, biệt thự và chung cư, văn phòng cao cấp. Đoạn 2 : khu tây mỗ, đại mỗ, an khánh, an thượng( vành đai 4) đô thị chức năng với độ nén cao, có thể coi là đô thị vệ tinh nén mật độ cao nhất thủ đô. Đất chỗ này sau đợt sốt, bây giờ đang dưới tiềm năng. Đoạn 3 : từ vành đai 4 trở ra đến khu hoà lạc, sẽ là các khu nhà liền kề, biệt thư, hơi hướng khu sinh thái mật độ thấp. Phù hợp với các bác có điều kiện, làm nhà ở thứ 2 nghỉ cuối tuần( việc ra vào land cao tốc hơi khó khăn). Đoạn cuối là Hoà Lạc sẽ là khu đô thị vệ tinh ưu tiên kinh tế tri thức, công nghệ cao. Đất chỗ này cũng rất tiềm năng. Theo em, nếu để nhìn 5 năm nữa với quán tính hiện tại nên đầu tư khu an khánh, an thượng và khu hoà lạc.

fine_thanks

Xe điện
Giá e định để 15tr/m2 cụ nào mua cả 2 lô bớt tí xíu nhé, có gì liên lạc e 0989133581, giấy tờ đầy đủ cả rồi, đợi nhận đất thôi
Em có 54m dịch vụ Song Phương, gần hơn Ngôi Nhà mới tầm 8 km. Giá 15 cụ nào mua bảo em nhé.

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Khu đất CNC Hoà Lạc đang rất rẻ và tiềm năng. Em có mảnh đất ở khu tái định cư Bình Yên Thạch Thất. Bác nào quan tâm không ạ?
Cụ cho cháu xin thông tin chi tiết và giá nhé, thanks!

fine_thanks

Xe điện
Không có vị trí khu sắp được phân trên bản đồ à cụ? Nói thể này khó hình dung quá.
Hôm qua em lười không đánh dấu, hnay đánh dấu gửi các cụ trên này tham khảo vị trí dịch vụ Song Phương- Hoài Đức. Chỗ em khoanh đỏ đấy.