[Funland] Tịch thu bằng lái

Vụ này khác lão nhé. Em nghĩ "Tịch thu bằng lái" khác hẳn cấm. Em nhìn rõ ràng nick có chữ "tịch thu bằng lái".
Thấy tiếc cho mợ ấy nên có hỏi thăm vài mối quan hệ về lý do tại sao tài năng, chém tốt, văn thơ lai láng thế, bị lỗi gì mà nên nông nỗi đó.
Được cho xem đoạn zalo xin rời xa cõi OF.
Em nghĩ khi chát riêng với nhau, mà bất kỳ một Thành viên hay Min, Mod đưa lên đây để bác cùng mọi người xem “Được cho xem đoạn zalo xin rời xa cõi OF.” Thì thành phần đó không nên tồn tại trên OF, bác có vẻ mải vui mà bảo em đưa lên đây rồi!

xukthal

Xe lăn

Trần Đoành.

Xe container
Cứ nổ Đoành Đoành dư em có khi lại an toàn :))

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Việc bị phạt thẻ "tịch thu bằng lái" khi tham gia bình luận liên quan chính trị/gây gổ/...nói chung là "vi phạm quy định của Diễn đàn", thì ở đây đã có Min/Mod rồi.
Việc em rời bỏ Otofun một thời gian ngắn, có lý do riêng. Lý do này của em, không cần và cũng không liên quan đến những cụ/mợ nhắc tên tài khoản của em trong chủ đề này.
Em chưa khi nào gây gổ, bình luận thiếu thiện chí hay có tính chất liên quan đến chính trị. Nên việc em rời bỏ rồi quay lại, em thấy bác Minh, mợ gì trên kia, đá qua đá lại là không nên. Nếu em có bình luận nào gây cho các cụ/mợ sự khó chịu, có thể chặn và không cần tương tác. Em không gây ảnh hưởng tới các cụ/mợ kể trên, kính đề nghị tôn trọng quy định của Diễn đàn và hành xử như em đang hành xử với các cụ/mợ.

Bác Minhmo: Bác là người lớn tuổi, em đã gặp bác và có thiện cảm, nếu em làm gì không phải, kính nhờ bác góp ý ngay tại đây để em sửa. Em cảm ơn bác!

NDTBM

Xe điện
Nhiều cái không như mình nghĩ và nói cái mình nghĩ ra chưa chắc đã chuẩn ;)

Nhiều cái không như mình nghĩ và nói cái mình nghĩ ra chưa chắc đã chuẩn ;)

Bấm vào đâu để hiện bảng thông báo này (= cho biết mức "án phạt "/banned là vĩnh viễn hay có thời hạn) à Chã/Mod??:-/

Trần Đoành.

Xe container
Lại chém, mấy nick ân xá kia chả cất kỹ ấy chứ :D
Em chả có lick lào bị ân xá cả, trước đây có mấy nick nhưng do mất đt, ko nhớ mk lên lập để vào OF chém dó, ko hiểu sao nick này đc lâu thế, =))

xukthal

Xe lăn

Nov

Xe điện
Em chả có lick lào bị ân xá cả, trước đây có mấy nick nhưng do mất đt, ko nhớ mk lên lập để vào OF chém dó, ko hiểu sao nick này đc lâu thế, =))
Thế có muốn lấy lại nick 06 ko, cứ nhờ các Chã ấy, có lão ko thích ái đẹp đâu :D

xukthal

Xe lăn
Thấy có nhiều cụ còm rất hay, kiến thức rất rộng.
Rồi đột nhiên thấy Nick bị " Tịch thu bằng lái".
Em thấy có cụ Say24h đóng góp cho Of rất nhiều kiến thức về rượu cồn và Houblon ... mà cũng bị TTBL cả 1 xê-ry /:)

NDTBM

Xe điện
Bác phấn đấu lên Siêu Chã hoặc Min là có ngay nhé ;)
Vậy hóa ra đó là đặc quyền nội bộ/VIP.....??(!) #-o
Thiết nghĩ đã là thực thi 'công vụ' nghiêm minh (= tuyên án banned...) thì cần/nên công khai minh bạch để thị chúng (và tránh phát sinh thị phi) chứ nhỉ?(!) 🤔

Bấm vào đâu để hiện bảng thông báo này (= cho biết mức "án phạt "/banned là vĩnh viễn hay có thời hạn) à Chã/Mod??:-/
Cách đây chục năm về trước, tài khoản của cò OF tinh tinh 28 củ 8 là cụ nhìn thấy
Giờ lạm phát, vật giá tăng cao nên em ko rõ

Thiết nghĩ đã là thực thi 'công vụ' nghiêm minh (= tuyên án banned...) thì cần/nên công khai minh bạch để thị chúng (và tránh phát sinh thị phi) chứ nhỉ?(!) 🤔
Vậy theo ý bác là thế nào, thành viên cũng nên có công cụ quản trị của BĐH?

Em thấy có cụ Say24h đóng góp cho Of rất nhiều kiến thức về rượu cồn và Houblon ... mà cũng bị TTBL cả 1 xê-ry /:)
Thế này đã công khai chưa các cụ?