Tìm Gara bảo dưỡng toàn phần xe TOY

Lexus_BMW

Xe hơi
Tình hình là từ ngày mua xe Prado đến nay gần 3 năm mà em chưa bảo dưỡng ra hồn lần nào. Giờ đi thấy lọc xọc, đánh hết lái thấy kêu kẹt kẹt, phanh thì sâu hoắm xuống... em tính đem đi bảo dưỡng toàn phần cho em nó mà chưa biết đến Gara nào thì ngon lành. Mục đích của em là bảo dưỡng toàn phần, gầm bệ, phanh phiếc cho ngon lành, giá cả thì hợp lý là được, không đắt không rẻ. Cụ nào biết ở HN chỗ nào làm ngon chỉ em với. Thanks các cụ lắm ạ...

tacaza

Xe máy
Bác yêu xe thế này thì bán có giá phải biết 8-}

drbacgms

Xe tăng
Tình hình là từ ngày mua xe Prado đến nay gần 3 năm mà em chưa bảo dưỡng ra hồn lần nào. Giờ đi thấy lọc xọc, đánh hết lái thấy kêu kẹt kẹt, phanh thì sâu hoắm xuống... em tính đem đi bảo dưỡng toàn phần cho em nó mà chưa biết đến Gara nào thì ngon lành. Mục đích của em là bảo dưỡng toàn phần, gầm bệ, phanh phiếc cho ngon lành, giá cả thì hợp lý là được, không đắt không rẻ. Cụ nào biết ở HN chỗ nào làm ngon chỉ em với. Thanks các cụ lắm ạ...[/QUOTE
Bác mang lên GARA QUANG QUẾ, đt 0936264154, nói là bạn của Bs BẮC bây giờ đang đi INNOVA giới thiệu nhé, chắc chắn bác sẽ hài lòng.
Em la liếm nhiều gara ở HN lắm rồi, nhưng em chỉ thấy có mỗi cái gara này em tin được, giá cả OK, chất lượng cũng OK nốt

Đôi điều chia sẻ với bác để bác có thể yên tâm nhé,
Lúc nào xong nhớ mời em cafe nhá, ehhee

AN THANH

Xe đạp
Tình hình là từ ngày mua xe Prado đến nay gần 3 năm mà em chưa bảo dưỡng ra hồn lần nào. Giờ đi thấy lọc xọc, đánh hết lái thấy kêu kẹt kẹt, phanh thì sâu hoắm xuống... em tính đem đi bảo dưỡng toàn phần cho em nó mà chưa biết đến Gara nào thì ngon lành. Mục đích của em là bảo dưỡng toàn phần, gầm bệ, phanh phiếc cho ngon lành, giá cả thì hợp lý là được, không đắt không rẻ. Cụ nào biết ở HN chỗ nào làm ngon chỉ em với. Thanks các cụ lắm ạ...
Bác có thể mang xe đến xưởng bảo hành của hãng xe Volksgen địa chỉ 315 Nguyễn Khoái để chăm sóc cho Vợ mình, ở đấy người ta nhận làm tất cả các loại xe. Hoặc bác có thể gọi điện đến trước để được tư vấn trực tiếp theo số - 01655878888

bagiahuhu

Xe buýt
Bác có thể hỏi bác Sôtvirút xem bác ấy bảo dưỡng toàn bộ xe ở đâu, nghe nói chỗ đó bảo dưỡng tốt, sau khi bảo dưỡng xe chạy sướng lắm >:)

Lexus_BMW

Xe hơi

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
Thía thì đầu tiên chạy qua cụ làm quả gầm rồi cụ dẫn em đi tiếp nhá...tìn hìn là kết cụ nhắm roài đấy o^.^o
Qua chỗ em thì cụ không thoát đi được đâu, vì nhà em giờ làm : điện - máy - gầm - điều hòa (chỉ trừ sơn vỏ)

Lexus_BMW

Xe hơi
Qua chỗ em thì cụ không thoát đi được đâu, vì nhà em giờ làm : điện - máy - gầm - điều hòa (chỉ trừ sơn vỏ)
Thía này thì chuận quá roài còn...em đang sắp xếp thời gian công việc để nhanh qua hóng hớt bên cụ đới.

anzure

Xe hơi
Em thì lại đang cần sơn vỏ + làm lại 2 chỗ móp ở palevo hay pavole gì đó. (chẳng biết viết có đúng không).
Các bác có biết chỗ nào làm tốt thì tư vấn cho em với.