[Funland] Thuốc Nam chữa Thoái Hóa Cột Sống (Đốt Sống). Hiệu quả quá tuyệt vời!

Family_hn

Xe đạp
Chào cả nhà OF. Xin giới thiệu e là Tẩu Tẩu nhé (ae OF vẫn gọi là Gấu ấy). Chẳng là cách đây khoảng 3 năm e bắt đầu cảm thấy nhức đầu chóng mặt buồn nôn kinh khủng, thấy mỏi cổ không cọ quay được. Dần dần đau sã xuống bả vai cánh tay và ngón tay, còn có cảm giác tê bì kèm theo. E đi khám bác sĩ nói là bị Thoái hóa đốt sống cổ. Bác sĩ kê đơn thuốc Tây nói chung là rất đắt, cái liều thuốc của e tầm gần 3tr gì đấy, nhưng do e sợ thuốc Tây vì u thuốc này e thấy ruột gan cồn cào nên chỉ u có 1/3 liều rồi bỏ đi ko u nữa. Sau nặng quá, càng ngày càng đau, có những đợt ngồi máy tính nhiều thì cứ một tay làm việc còn một tay giơ lên đấm đầu, nắn gáy, đấm vai xuống tay, nói chung là đấm loạn xạ cả cho nó bớt đau nhức tê bì khó chịu. Sau e ko chịu đuợc nữa và chuyển sang đi châm cứu, nói chung là rất mất thời gian nhưng cũng chỉ đỡ được phần nào thôi chứ cũng ko ăn thua gì. Tình cờ e đọc trên mạng được bài thuốc Nam chữa Thoái Hoá Cột Sống nhưng cũng biết để đấy thôi, nhưng 1 tháng trở lại đây e phải làm việc máy tính nhiều cộng thêm thời tiết thay đổi e lại bắt đầu thấy đau nhức đầu, vai, cánh tay kinh khủng, nhiều lúc thấy ko quay đuợc nguời lại nữa. Thế là U e đã mang bài thuốc này nhờ nhà thuôc nam của bà con họ hàng ở quê cắt cho (quê e là thủ phủ của cây thuốc quý mà) . Theo bài thuốc này thì hết thang thứ 1 là có hiệu nghiệm, nhưng bản thân e phải u đến thang thứ 3 thì thấy cực kỳ ổn. Đầu tiên là cơn đau đầu từ lúc như búa bổ đã thưa dần và rồi cắt hẳn, cõ lẽ máu đã lưu thông đuợc, sau rồi e thấy quay đầu lại đằng sau ko còn đau như ai bẻ xương nữa, cánh tay cũng dần hết hiện tượng tê tê và có cảm giác bị chặt sã ra như truớc nữa. Hiện e đang u đến thang thứ 7. E rất ít tin mấy loại thuốc Nam thuốc bắc mà u bài thuốc này e thấy cực ổn và vô cùng hiệu nghiệm, giá cả thì vừa rẻ, u lại lành và dễ uống, không phải lách cách sắc mà chỉ đun uống thay nuớc lọc trong ngày. Bài thuốc gồm 9 vị e xin copy bài thuốc này cho OF nhà mình để có thể giúp anh e OF có ai bị như e thì sớm khỏi bệnh.
Bài thuốc nam gia truyền chữa THOÁI HÓA CỘT SỐNG.

Chỉnh sửa cuối:

emyeugrandis

Xe tải
Cụ ơi em cũng đang bị giống cụ, cụ cho em hỏi liều lượng của các thành phần như thế nào để em áp dụng ? thank cụ nhiều !

Family_hn

Xe đạp
Cụ ơi em cũng đang bị giống cụ, cụ cho em hỏi liều lượng của các thành phần như thế nào để em áp dụng ? thank cụ nhiều !
E thì không tự bốc thuốc vì e nghĩ thuốc thì nên có thầy họ bốc có thang có lượng cho chuẩn nên phải nhờ U e cắt thầy thuốc tin tưởng dưới quê, nhưng theo bài thuốc e đọc được thì là mỗi vị bốc từ 180g-200g cụ ạh. Mong rằng cụ u bài thuôc này cũng sẽ vui trở lại như e:)

Chỉnh sửa cuối:

Ka_nhep

Xe tăng
Có chỗ nào bán thuốc này ko mợ chủ?đi kiếm từng món 1 em ko có time.

puredoll

Xe điện
Mẹ E thì bị viêm khớp dạng thấp, kính thưa các loại thuốc vẫn không khỏi, đang trên đường đi tìm thuốc đây. Bài thuốc này có chữa được không Cụ nhỉ?

1usd

Xe tải
thật tình cờ và thật bất ngờ mợ chủ thớt nhỉ, chúc mừng mợ.em cũng đang có hiện tượng hơi đau, em đánh dấu để sau này có ngày phải hỏi mợ

koala_benho

Xe tăng
Mẹ em cũng thoái hóa đốt sống cổ. Nhưng em nghĩ nó là bệnh do tuổi nũa nên chỉ hết đau chứ ko khỏi dc

nguyenx

Xe điện
Cảm ơn Mợ nhá! Có ai dùng thử, cắt ở đâu chuẩn thì cho nhà cháu xin địa chỉ nhé. Quanh Hn thì tốt ạ .

ThaiBala

Xe buýt
Em oánh dấu phát, cảm ơn cụ!

dungcarnival

Xe tăng
Nguyên tắc thuốc phải có liều lượng xử dụng, kể cả thuốc Tây hay Đông y. Đơn thuốc chỉ có các vị thuốc, nhưng ko có liều lượng thì các cụ mợ nên cẩn thận khi dùng. Nếu nói sâu về thuốc, thì không nên áp dụng chung 1 bài thuốc cho nhiều bệnh nhân được, do phải điều chỉnh theo từng bệnh nhân cụ thể ( về đơn thuốc, liều lượng...khi thăm khám trực tiếp). Vậy mới sinh ra bác sĩ và thầy lang, chứ ko thì ai cũng có thể làm thầy thuốc được nếu chỉ đọc sách, tra cứu thông tin đơn giản

Family_hn

Xe đạp
Có chỗ nào bán thuốc này ko mợ chủ?đi kiếm từng món 1 em ko có time.
Hà Nội thì e chẳng bít đâu, e cũng đã đi loanh quanh HN tìm kiếm nhưng cũng ko đủ vị, với lại mình cũng ko rõ cắt thế nào cho chuẩn nên rồi cũng ko dám mạo muội, Vì vậy e cũng nhờ thầy thuốc dưới quê cắt u cho yên tâm.

Family_hn

Xe đạp
Mẹ E thì bị viêm khớp dạng thấp, kính thưa các loại thuốc vẫn không khỏi, đang trên đường đi tìm thuốc đây. Bài thuốc này có chữa được không Cụ nhỉ?
E cũng không rõ là thuốc này có chữa được bệnh của mẹ kụ, chỉ biết là bài thuốc này chữa Thoái Hóa Cột Sống có thể sang Thoát vị đĩa đệm, đau thần kinh tọa... Bản thân e là Thoái hóa đốt sống cổ nên u thì thấy vô cùng hiệu quả. Thuốc Nam thì nó cũng lành lắm kụ ạ. Chúc kụ sớm tìm ra phương thuốc cho mẹ!

Laoba

Xe điện
Hà Nội thì e chẳng bít đâu, e cũng đã đi loanh quanh HN tìm kiếm nhưng cũng ko đủ vị, với lại mình cũng ko rõ cắt thế nào cho chuẩn nên rồi cũng ko dám mạo muội, Vì vậy e cũng nhờ thầy thuốc dưới quê cắt u cho yên tâm.
Mợ ở đâu e nhờ cắt cho e vài thang. E suốt ngày vùi đầu vào cái ipad và vi tính nên bệnh cũng nặng, đang uống thuốc tây nhưng cũngthaays ko khả quan lắm.

Family_hn

Xe đạp
Mẹ em cũng thoái hóa đốt sống cổ. Nhưng em nghĩ nó là bệnh do tuổi nũa nên chỉ hết đau chứ ko khỏi dc
Có bênh thì vái tứ phương kụ ạ, e cũng chỉ vì cùng đường nước bước nên cũng tra tìm đủ các cách. Thuốc Nam có thể còn hợp với cơ địa của từng người nữa thì phải.

Ăn mày dĩ vãng

Xe điện
Mợ cho cái địa chỉ của ông thầy bốc thuốc cho Mợ lên đây được ko ạ

Family_hn

Xe đạp
Mợ cho cái địa chỉ của ông thầy bốc thuốc cho Mợ lên đây được ko ạ
U e cắt ở quê và e chỉ việc u theo chỉ định chứ e cũng chẳng biết mô tê gì. Các cụ thử hỏi ở Hà Nội này xem cho nó tiện và gần.

Family_hn

Xe đạp
Mợ ở đâu e nhờ cắt cho e vài thang. E suốt ngày vùi đầu vào cái ipad và vi tính nên bệnh cũng nặng, đang uống thuốc tây nhưng cũngthaays ko khả quan lắm.
E cũng như kụ thường đây là căn bệnh của giới văn phòng ngồi một tư thế nhìn máy tính cả ngày, nhưng sau khi biết bệnh của mình e đựoc bác sĩ khuyên tự làm "vật lý trị liệu" cho mình bằng cách rất đơn giản như sau: Không nên ngồi lâu 1 tư thế (nhất là các cụ nghiện game nhé) và khi phải làm việc máy tính thì nên khoảng một lúc thì tự lấy các đầu ngón tay đặc biệt là 3 ngón giữa thoa nhẹ nhàng theo đường vòng tròn từ phía sau tai dần dần ra sau gáy và ngọ ngoạy quay đầu các bên... E cũng ở đất thủ đô này thôi, nhưng để e uống hết 10 thang e cắt xem mức độ ngon lành thế nào rồi bẩm báo lại các kụ, hoặc cụ nào đã cắt đựoc và uống thì lên đây chia sẻ để cà nhà có thêm kiểm chứng về tác dụng của bài thuốc này nhé.

Chỉnh sửa cuối:

MINA

Xe buýt
U e cắt ở quê và e chỉ việc u theo chỉ định chứ e cũng chẳng biết mô tê gì. Các cụ thử hỏi ở Hà Nội này xem cho nó tiện và gần.
Em nghĩ mợ nhiệt tình mách mọi người bài thuốc này thì không lẽ mợ lại không có thể hỏi Phụ huynh là cắt ở đâu,địa chỉ,số điện thoại,tên thầy Lang nữa.Nếu cố tình hỏi thì chắc được Mợ nhỉ!
Em cũng bị thoái hóa cột sống,thoát vị đĩa đêm đây,mà em ở tận NN,nên cần địa chỉ Mợ cho lắm lắm!Dạo này đau quá,đi khám chữa mãi không đỡ,BS bảo mày tuổi 50 nhưng xương mày thì 80 rồi! :((