Thuốc độc rủ rê uống cùng :))

trxbach

Xe tải

Blackfish

Xe tăng
Cái này thằng bán hình như ko ship ra ngoài USA . Có cụ nào ship hộ em không ạ?
Theo em biết, cụ buiquangmanhanh có người nhà ở bển có thể lo cho cụ vụ này được .
Người nhà cụ ấy vưỡn gom hàng rùi đóng thùng gửi về 1 lần nên giá mới cạnh tranh được

thanhvespa

Xe đạp
Cái này thằng bán hình như ko ship ra ngoài USA . Có cụ nào ship hộ em không ạ?
Sorry các cụ thời gian qua nhà cháu bận bịu việc cá nhân nên chưa viết tiếp được, nếu cụ Trxbach chưa có ai nhận ship thì tầm cuối tháng nhà cháu có ship mấy món linh tinh về cụ còn nhu cầu thì ới nhà cháu nhé

trxbach

Xe tải
thanhvespa nói:
Sorry các cụ thời gian qua nhà cháu bận bịu việc cá nhân nên chưa viết tiếp được, nếu cụ Trxbach chưa có ai nhận ship thì tầm cuối tháng nhà cháu có ship mấy món linh tinh về cụ còn nhu cầu thì ới nhà cháu nhé
Em nhờ bác buiquangmanhanh ở trên rồi ạ. Giá 520n về tay. Đang chờ hàng về thôi ạ!

Duatretoxac

Xe buýt

Blackfish

Xe tăng
Em thấy con Sigma 2209 hay hơn cụ Trắm ạ, rẻ hơn mà lại có cả đo cao
Có cả đo cao, cả đo nhiệt độ...
Nhưng Sigma 2209 nhiều người dùng rồi và thấy nói có độ trễ nên em đổi gió làm chuột bạch phát xem dư lào :P

Có cả đo cao, cả đo nhiệt độ...
Nhưng Sigma 2209 nhiều người dùng rồi và thấy nói có độ trễ nên em đổi gió làm chuột bạch phát xem dư lào :P
Quá nhiều người dùng 2209 rồi ... em ủng hộ cụ chơi hàng độc Cateye trước em cũng thích con này nhưng đặt về khó và lằng nhằng chờ lâu nên em choén Signma. Theo em biết thì Cateye hay hơn ở điểm phản ứng nhạy, gọn hơn, chất lượng build tốt, sóng có ID ko sợ trùng với xe khác. Với Sigma cả mấy mạng cùng nhảy lên xe ở gần nhau thì đồng hồ nó sẽ hiện "too many signal"

Sigma được cái hay là số to, dùng được cho leo núi, chạy nhờ có cả vòng đeo tay.

Bác nào biết thêm gì thì bổ sung để anh em biết đường mà đầu tư

Fiat_ELX

Xe điện
HR, GPS không phải lúc nào cũng cần dùng, theo em các cụ dùng 1 thời gian rồi có thể bỏ dần, giống như bộ số trên xe, lú đầu thích có chế độ hiển thị số đang chạy, sau thì bỏ chế độ hiển thị số, cuối cùng thì bỏ tất, chạy theo cảm nhận của chân (cơ thể).

dp090x

Xe tăng
Cháu đang hóng vụ ship về thế nào? Dịch vụ thì giá ra sao?
Cháu có người nhà bên Mẽo nhưng không biết đường chuyển về VN, chờ cắp nách thì lâu.

thanhvespa

Xe đạp
Cháu đang hóng vụ ship về thế nào? Dịch vụ thì giá ra sao?
Cháu có người nhà bên Mẽo nhưng không biết đường chuyển về VN, chờ cắp nách thì lâu.
hihi các cụ hóng mà chả thấy vote cho nhà cháu cái nào cả :((

lengkeng

Xe tăng
Con cateye V3 em đã mua cách đây hơn tháng dùng được đúng 1 lần thì cho vào trong tủ ngắm vì chuyển sang dùng con Garmin 910XT :)
Hôm trước lôi 02 con ra đọ thì phát hiện cái cảm biến Cadence của con V3 ko làm việc.. :( trên màn hình chỉ hiện thị có nhịp tim và tốc độ :) Cụ Blackfish khi nào hàng về ra cafe cho em test thử con V3 của em xem nó hỏng cái gì (cảm biến hay main unit) :(

Còn nếu mà đầu tư 1 phát luôn thì em thấy nên làm con Garmin 910XT :) các cụ cứ nhìn cái log của nó hôm trước em đạp cung Dồng Lộn là thấy được đủ các chức năng của nó :)

http://connect.garmin.com/player/209393699

Fiat_ELX

Xe điện
Con cateye V3 em đã mua cách đây hơn tháng dùng được đúng 1 lần thì cho vào trong tủ ngắm vì chuyển sang dùng con Garmin 910XT :)
Hôm trước lôi 02 con ra đọ thì phát hiện cái cảm biến Cadence của con V3 ko làm việc.. :( trên màn hình chỉ hiện thị có nhịp tim và tốc độ :) Cụ Blackfish khi nào hàng về ra cafe cho em test thử con V3 của em xem nó hỏng cái gì (cảm biến hay main unit) :(
Còn nếu mà đầu tư 1 phát luôn thì em thấy nên làm con Garmin 910XT :) các cụ cứ nhìn cái log của nó hôm trước em đạp cung Dồng Lộn là thấy được đủ các chức năng của nó :)
http://connect.garmin.com/player/209393699
Garmin 910XT ngon nh­ưng mua thêm 2 option là cadence và hr thì tốn quá.

Blackfish

Xe tăng
Em dùng cateye 1 sensor đo speed là thấy đủ vì đạp nhiều theo chân mà cảm nhận cũng it khi thò tay xuống bấm đồng hồ nên khá hài lòng vì đơn giản , dễ sử dụng và bền.
Nhưng gần đây nhận thấy khả năng leo dốc kém nên cần cái HR đo nhịp tim thôi, chứ cadence em cũng không thấy cần.Leo dốc đu theo các cụ công lực mạnh , không kiểm soát được nhịp tim nó lên cao quá thì không ngớt ga như đường bằng để hồi tim ==> dễ shock :))
Mua cái HR đeo tay thì không khoái nên mới phải lục tốn thế này.Nghe bác lengkeng reviews V3 em lại suy nghĩ lại :P

Em dùng cateye 1 sensor đo speed là thấy đủ vì đạp nhiều theo chân mà cảm nhận cũng it khi thò tay xuống bấm đồng hồ nên khá hài lòng vì đơn giản , dễ sử dụng và bền.
Nhưng gần đây nhận thấy khả năng leo dốc kém nên cần cái HR đo nhịp tim thôi, chứ cadence em cũng không thấy cần.Leo dốc đu theo các cụ công lực mạnh , không kiểm soát được nhịp tim nó lên cao quá thì không ngớt ga như đường bằng để hồi tim ==> dễ shock :))
Mua cái HR đeo tay thì không khoái nên mới phải lục tốn thế này.Nghe bác lengkeng reviews V3 em lại suy nghĩ lại :P
Em đeo cooc xê được mấy tháng nay rồi, phải nói là hiệu quả cụ ạ. Dùng để kiểm soát và giữ sức khá tốt, nhiều khi ham vui đóng vù vù ... xong rồi đến chân dốc tim cao quá ko leo được nữa bị choén :)) .... soi nhịp tim lúc lên dốc là quan trọng nhất, nhưng lúc hồi phục cũng quan trọng ko kém.

lengkeng

Xe tăng
Em thấy cái hr nên đeo nhất là anh em mình đều gần 40 he he nhưng độ máu thì như 18... có cái nghe ngóng tim biết được lúc nào cần phải dừng lại... hôm trước đạp tim em luôn cảnh báo trên 180 :( là phải ngớt ga ngay :)

Cụ Blackfish nếu ko cần cadence thì lấy cái V3 của em mà đeo có tốc độ và heart rate :-|

Blackfish

Xe tăng
Em thấy cái hr nên đeo nhất là anh em mình đều gần 40 he he nhưng độ máu thì như 18... có cái nghe ngóng tim biết được lúc nào cần phải dừng lại... hôm trước đạp tim em luôn cảnh báo trên 180 :( là phải ngớt ga ngay :)

Cụ Blackfish nếu ko cần cadence thì lấy cái V3 của em mà đeo có tốc độ và heart rate :-|
Die mất cadence rùi à ? càng tốt , đỡ phải trả thêm tiền cái mình không cần :)) .
Mật thư cái giá thương mến thương vào chỗ kín cho tớ nhóe .Tks !

Die mất cadence rùi à ? càng tốt , đỡ phải trả thêm tiền cái mình không cần :)) .
Mật thư cái giá thương mến thương vào chỗ kín cho tớ nhóe .Tks !
Chúc mừng cụ Trắm có gear ngon ... thật sự là lâu lắm rồi em cũng ko nhìn Cadence

khoaibong

Xe hơi
Em mới sắm đồng hồ POLAR tour de france nhưng kg biết cách sử dụng, bác nào có kinh nghiệm, hướng dẫn dùm em với! thank các bác nhiều!!!