Thùng rác đựng 've chai, đồng nát...' (Tập III)

Trạng thái
Thớt đang đóng

Phú Ông

Xe container
Nói chung là vụ này còn phải họp dài dài các cụ nhể.
Nhà cháo đương làm thủ tục chuyển chức cho cụ đới ợ, nếu mờ nhanh thì chiếu Thứ 6 này ta chiến Liên-hiếp-cuốc để bàn liên hoan liên hiếc dư lào luôn cái nhể...! :))
Cơ mờ cụ cho cái "lích" chính thức để còn ra Quyết định cái cụ nhá, @kiavuong hay là... rì đới!!! :))

Pro_pe

Xe điện
Nhà cháo đương làm thủ tục chuyển chức cho cụ đới ợ, nếu mờ nhanh thì chiếu Thứ 6 này ta chiến Liên-hiếp-cuốc để bàn liên hoan liên hiếc dư lào luôn cái nhể...! :))
Cơ mờ cụ cho cái "lích" chính thức để còn ra Quyết định cái cụ nhá, @kiavuong hay là... rì đới!!! :))
Cháo thấy cụ Ẩu bẩu cóa cái vụ j beeeebeeeeeeeeeee ở bên Việt Hưng ấy ạ :D

thomoc

Xe hơi
Em mà chém gió tốt như mấy cụ thì em cũng xin ứng cử vụ này.

Loccong

Xe tăng
Em mà chém gió tốt như mấy cụ thì em cũng xin ứng cử vụ này.
Cụ cố gắng và tự tin đi chứ? Ngày xưa các cụ ấy cũng chẳng bít gì, nhờ tham gia hội FIFC nên bây giừ mới ngoa ngoát như vậy nhể?

Makeno

Xe tăng
Ke ke...! Lão Sịp này thâm vãi, ai lại ví pà con Fi-ắc như gà vịt ngan ngỗng thế bâu rờ...? :))

thomoc

Xe hơi
Cụ cố gắng và tự tin đi chứ? Ngày xưa các cụ ấy cũng chẳng bít gì, nhờ tham gia hội FIFC nên bây giừ mới ngoa ngoát như vậy nhể?
Xưa em tranh cử mãi chả trúng (từ thời còn Lão Mèo Bửn cơ).

thomoc

Xe hơi
Bây giờ chắc tìm cách hạ cánh an toàn

kiavuong

Xe điện
Cụ thomoc tham gia cách mạng từ khi hội còn bé tý đấy ợ. Trước trên ẻm Đốt Lò nhà cụ ấy lúc nào chẳng có đục và cưa , dưng mà đục với cưa đều cùn nên cụ ấy không lên được chức và đã về ở ẩn với ẻm Cà rem từ 2009 tới giờ.

kiavuong

Xe điện
T6 cháu bận đi Thái Lọ cụ ơi. T7 - CN cháo có cái đám cưới thằng cu em roài ạ.
Còn vụ chức tước cháu xin hoãn đã.

hoachuoique

Xe điện
Các Cụ cứ tranh cãi lòng vòng. Thôi thì em tiến cử người ngoại đạo là anh em nhà ông Vươn ở Tiên Lãng Hải Phòng ợ .

Loccong

Xe tăng
Các Cụ cứ tranh cãi lòng vòng. Thôi thì em tiến cử người ngoại đạo là anh em nhà ông Vươn ở Tiên Lãng Hải Phòng ợ .
Đề nghị cụ tập trung vào chyn môn nhá, đừng có mà Vưn với Nuyện ở đây nhá!

Makeno

Xe tăng
Theo nhà cháo, Củ-tịt mới nên lấy "lích" là @FiatVuong mới chuẩn ạ!!! :41:

kiavuong

Xe điện
Đề nghị cụ tập trung vào chyn môn nhá, đừng có mà Vưn với Nuyện ở đây nhá!
Mỗi cụ không biết anh em nhà lão Vươn hội Fiat chứ anh em ai cũng biết cả cụ ah .

Theo nhà cháo, Củ-tịt mới nên lấy "lích" là @FiatVuong mới chuẩn ạ!!! :41:
Thứ nhất cháu thấy chưa có cuộc bầu cử nào mà lại bị bưng bít thông tin như vụ này nên cháu sẽ kiện tới cùng . Thứ hãi lão này chưa đủ trình . Vụ này nên theo ý kiến của cụ Chuồi ạ.

Cái anh Vươn đó vẫn xoàng cụ ah . Cháu bầu cho cụ Cóc . Cụ ấy làm lãnh đạo là chuẩn nhất . Lại cùng làm quan chức lãnh đạo của bộ ái ụt.

Chỉnh sửa cuối:

Phú Ông

Xe container
Vấn đề quan trọng là cần trẻ hóa lãnh đạo, nhà cháo thấy cụ @KiaVuong (@FiatVuong) hội tụ đầy đủ các điều kiện để thúc đẩy Hội tiến lên 1 bước mới, cụ ấy nhiệt tình với anh em, lại có tay nghề về máy móc, lái xe... vững vàng! :41:
Đề nghị các cụ ủng hộ cụ ấy nhé. Em hứa sẽ làm "cổ động viên" nhiệt tình cho cụ ấy và toàn thể bà con Fi-ắc!!! :42:
Hôm nay, nhằm ngày lành, tháng điệp, 29/03/2013 (tức ngày 18 tháng 2 năm Quý Tỵ), nhà cháo chính thức chuyển giao chức Chủ tịch Hội Fiat cho cụ @KiaVuong các cụ nhá! :41:
Sang tuần, các cụ có thể bàn bạc và chọn lấy ngày (Thứ 7 hoặc Chủ nhật) nào đó, cụ ấy ra mắt bà con và Ban Điều hành, Hội ta tổ chức liên hoan, gặp gỡ toàn thể bà con Fiat, Ban Điều hành và bạn bè... (b)
Quỹ của Hội còn bao nhiêu thì ta.... thịt hết luôn cho tiện, khách mời được miễn phí, thiếu bao nhiêu, các thành viên mới... "Cam-pu-chia" các cụ nhá!!! :42:

Trạng thái
Thớt đang đóng