Thùng rác đựng 've chai, đồng nát...' (Tập III)

Trạng thái
Thớt đang đóng

hoachuoique

Xe điện
Kính thưa bà con!

Xem ra nhà cháo tuổi đã cao, sức đã yếu,... giờ cố ngồi chức lãnh đạo Hội thì... thành sức cản cho "tiến bộ xã hội". :((
Hôm nay, nhà cháo khởi động lại chương trình "Hội Fiat tiếp tục đổi mới, trẻ hóa lãnh đạo để tiếp tục tiến lên...". Vấn đề này giờ đã thành "nước sôi, lửa bỏng" và phù hợp với xu hướng và phong trào chung trên toàn thế giới đới ợ!!! :42:

Việc này là hết sức nghiêm túc nên nhà cháo xin phép các cụ cho ý kiến tập trung xung quanh 2 vấn đề chính là:

1- Nguyện vọng thôi chức Chánh tổng FIFC của nhà cháo! :42:

2- Giới thiệu người (hoặc các cụ tự ứng cử) để nhà cháo lên danh sách đề xuất với Ban Điều hành lấy phiếu tín nhiệm, bầu bán chức Chánh tổng mới của Chi hội FIFC!!! :42:

Kính toàn thể bà con Chi hội Fiat!!!

Phú Ông
Mô tả công cuộc chống tham nhũng 7 năm qua, đại biểu QH Dương Trung Quốc cho rằng nó tựa như đánh trận giả: “Kế hoạch tác chiến rất hoành tráng, lực lượng huy động rất hùng hậu, mệnh lệnh ra quân rất dứt khoát và lại được nhân dân cổ vũ mạnh. Khi lâm trận súng nổ rất to mà không sát thương được ai vì đạn không có đầu. Quan trọng hơn là quân xanh hay quân đỏ đều là quân ta cả. Chỉ có một số vị vụng về nên bị lộ hay bị dư luận báo chí phát hiện mới bị xử lý”.

Cụ ấy giả từ chức đấy .

Phú Ông

Xe container
Mô tả công cuộc chống tham nhũng 7 năm qua, đại biểu QH Dương Trung Quốc cho rằng nó tựa như đánh trận giả: “Kế hoạch tác chiến rất hoành tráng, lực lượng huy động rất hùng hậu, mệnh lệnh ra quân rất dứt khoát và lại được nhân dân cổ vũ mạnh. Khi lâm trận súng nổ rất to mà không sát thương được ai vì đạn không có đầu. Quan trọng hơn là quân xanh hay quân đỏ đều là quân ta cả. Chỉ có một số vị vụng về nên bị lộ hay bị dư luận báo chí phát hiện mới bị xử lý”.

Cụ ấy giả từ chức đấy .
Bài viết ********* đực kiểu dư lày cụ phải dành cho TBT Mèo ý chứ lị cụ. Sau khi chả quýnh được ai thì... lức lở, câu rờ... lữa mừ!!! :((

Xeđịahình

Xe container
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
Theo truyền thống hội fiat, kính đề nghị cụ chánh tổ chức hội thảo để bàn luận vấn đề này ạ. Địa điểm cần chỗ nho nhỏ ấm cúng, có bải đỗ xe, có hồ nước càng tốt cho nó có tí phong thủy ạ

hoachuoique

Xe điện
Kính thưa bà con!

Xem ra nhà cháo tuổi đã cao, sức đã yếu,... giờ cố ngồi chức lãnh đạo Hội thì... thành sức cản cho "tiến bộ xã hội". :((
Hôm nay, nhà cháo khởi động lại chương trình "Hội Fiat tiếp tục đổi mới, trẻ hóa lãnh đạo để tiếp tục tiến lên...". Vấn đề này giờ đã thành "nước sôi, lửa bỏng" và phù hợp với xu hướng và phong trào chung trên toàn thế giới đới ợ!!! :42:

Việc này là hết sức nghiêm túc nên nhà cháo xin phép các cụ cho ý kiến tập trung xung quanh 2 vấn đề chính là:

1- Nguyện vọng thôi chức Chánh tổng FIFC của nhà cháo! :42:

2- Giới thiệu người (hoặc các cụ tự ứng cử) để nhà cháo lên danh sách đề xuất với Ban Điều hành lấy phiếu tín nhiệm, bầu bán chức Chánh tổng mới của Chi hội FIFC!!! :42:

Kính toàn thể bà con Chi hội Fiat!!!

Phú Ông
Tình hình là cụ phải mếu máo, nghẹn ngào đóng kịch tài ba như Anh Lú ấy thì may ra dân mới thương cho từ chức nhá .

BMW_6688

Xe container
Vậy là đã Xong...coi như thứ 6 nầy bầu bán chỉ là hình thức kụ nhể
quan trọng nhứt là kụ L đã nhận chức .heeeeeeeeeeeee:))

hoachuoique

Xe điện
Đọc thớt này, Iem có cảm nghĩ như sau:
- Cụ Phú... là người có tinh thần trách nhiệm cao.
- Cụ Phú... có tinh thần cầu tiến cao.
- Cụ Phú... biết nghĩ đến thế hệ trẻ.
- Cụ Phú... biết nghĩ đến tập thể.
- Cụ Phú... là người rất chu đáo.
Còn việc đề cử ai, ai ứng cử, bỏ phiếu dư thế lào thì Iem không tham da ạ.
Lại tư ruy ca ngợi lãnh tụ thần tượng roài .

SHD

Xe điện
Tình hình là cụ phải mếu máo, nghẹn ngào đóng kịch tài ba như Anh Lú ấy thì may ra dân mới thương cho từ chức nhá .
Cụ cho cụ phú mượn vài giọt nước mắt cho giống cá sấu.....

SHD

Xe điện

SHD

Xe điện
E Rự là hình như KỤ Ết nhà mềnh kũng muốn Kứng kử thì pải.heeeeeeeeeeeee
A chưa đủ trình bỉm ơi, chỉ lão phú với lão chuồi mới đáp ứng được thoai.........

nghiaiia

Xe tải
Kính thưa các cụ trong hội Fiat !
Như một số cụ đã biết, nhà cháu chân ướt trân dáo, lái xe còn chưa biết nhưng cháu vưỡn cưới một em Fiat Senia 1.3. Với mong muốn tham gia hội Fiat cháu không biết đâm đơn ở đâu nên cháu cứ ném đại vào đây để rồi các cụ chuyển tiếp lên cụ Phú hộ cháu.
Profile:
Tên : Nghia iia
Chỗ ở: Thị xã Hải Dương
Làm tại : Hải phòng
Sở thích: Đọc sách, đi đó đây để mở rộng tầm nhìn.
Mong muốn kết huynh đệ với các anh em Fiater trên mọi miền đất nước
Khính mong cụ chủ tịt cứu xét.

nghiaiia

Xe tải
Đơn xin ra nhập hội fiat

Như một số cụ đã biết, nhà cháu chân ướt trân dáo, lái xe còn chưa biết nhưng cháu vưỡn cưới một em Fiat Senia 1.3. Với mong muốn tham gia hội Fiat cháu không biết đâm đơn ở đâu nên cháu cứ ném đại vào đây để rồi các cụ chuyển tiếp lên cụ Phú hộ cháu.
Profile:

Phú Ông

Xe container
Profile:
Chào mừng cụ gia nhập FIFC nhá!!! :41:
Chúc cụ sẽ có nhiều niềm vui khi chơi trong "Hội của những người dám trả giá cho lòng đam mê" ợ! :41:
Nhà em sẽ đưa đơn của cụ sang bên thớt Danh sách...! :42:
Khi nào cụ lên thì ới anh em, anh em có dịp đi HD cũng sẽ ới cụ để gặp nhau!!! :41:

Trạng thái
Thớt đang đóng