[Bán xế] Thuế giảm , Em rao bán lại Mazda CX -30 bản nhập Thái tên cô bạn gái chính chủ luôn ạ !

Số điện thoại
0858337788
Giá
619,000,000 VNĐ
Địa chỉ
Mỹ Đình Hà Nội

Khoacuathongminh

Xe tăng
Website
khoacuathongminh.net
em vẫn ưng con này. Kể ra thì đúng là hàng sau hơi chật 1 tí nhưng mà nhà em có mỗi 2 vợ chồng nên cũng ko sao. E thích Pre hơn nhưng mà nếu cụ cho lấy giá như htrc e đề xuất trong inbox thì thôi chả lăn tăn nữa
hôm qua vừa dẫn nóc nhà đi xem con Xforce. Nội thất xfc xấu hơn cơ mà không gian thì rộng thật. đầu nó ngắn nên thành ra phải rộng tương đương con Cx5

sokkermaster

Xe hơi
em vẫn ưng con này. Kể ra thì đúng là hàng sau hơi chật 1 tí nhưng mà nhà em có mỗi 2 vợ chồng nên cũng ko sao. E thích Pre hơn nhưng mà nếu cụ cho lấy giá như htrc e đề xuất trong inbox thì thôi chả lăn tăn nữa
hôm qua vừa dẫn nóc nhà đi xem con Xforce. Nội thất xfc xấu hơn cơ mà không gian thì rộng thật. đầu nó ngắn nên thành ra phải rộng tương đương con Cx5
Bản pre có hơn cái cổng trời và phanh tự động. Như e lại ko thích cổng trời. Phanh tự động có thì quá tốt. Nhưng Ko có cũng ko sao. Cụ xác định nhà ít người thì xúc con này, chạy thử mà xem. Sướng phết đấy.

corola2003

Xe tải
Bản pre có hơn cái cổng trời và phanh tự động. Như e lại ko thích cổng trời. Phanh tự động có thì quá tốt. Nhưng Ko có cũng ko sao. Cụ xác định nhà ít người thì xúc con này, chạy thử mà xem. Sướng phết đấy.
của trời dòng này là cửa nhỏ chứ có phải toàn cảnh đâu cụ, chỉ cần cụ kéo cái tấm che lại là thành ko cửa trời, dòng này mà ko có cửa trời thì nó bí cực kì, bữa e dẫn vợ đi xem bản pre mà vợ e mở cửa cái lắc đầu luôn kêu trật bí quá. e lái thử chiếc này r, trong phân khúc CUV B B+ thì chiếc này chắc lái hay nhất. mỗi tội nội thất nó hơi bí bách, kể ra nó rộng đc cỡ con seltos thì chắc sẽ bán chạy hàng lắm. mà tại nó đá vào giá chiếc cx5 đâm ra ng mua mới toàn mua cx5 cái xe top ế hàng đầu trên toàn cầu thì VN nó lại cứ bán top. tt VN nó nghịch lý thật.

Khoacuathongminh

Xe tăng
Website
khoacuathongminh.net
Thì e chạy thử rồi nên mới thấy ngon nhưng mà đánh đổi cái sự chật và bản Lux thiếu phanh tự động. Thành ra giá phải hấp dẫn tí thì mới xúc nổi. Chứ ko thì ngồi con xforce rộng và thoáng hơn đáng kể

corola2003

Xe tải
e ủn phụ cụ chủ 1 đoạn