Thủ tục sang tên đổi chủ rất đơn giản các cụ có thể tự đi làm không phải qua cò đâu.

OF-BTV1

BTV OFnews
Cụ David-ga có thể nói rõ việc phạt của cụ được không? Phạt bao nhiêu...cụ nói khơi khơi thế làm nhiều người đọc đi đọc lại bị loạn, trong khi đã có các cụ khác đưa ra trường hợp của mình không bị phạt.

kieninnova.vn

Xe điện
Website
www.dichvudanganh.net
em làm cho hơn 20 ku. k ai bị phạt cả a.
Cụ David-ga có thể nói rõ
việc phạt của cụ được không? Phạt bao nhiêu...cụ nói khơi khơi thế làm
nhiều người đọc đi đọc lại bị loạn, trong khi đã có các cụ khác đưa ra
trường hợp của mình không bị phạt.
<br />
<br />

nhimxinh1311

Xe hơi
Cụ David-ga có thể nói rõ việc phạt của cụ được không? Phạt bao nhiêu...cụ nói khơi khơi thế làm nhiều người đọc đi đọc lại bị loạn, trong khi đã có các cụ khác đưa ra trường hợp của mình không bị phạt.
Cụ David-ga bị phạt thật ko? Hay cụ là quân xanh của....xe em lấy đăng ký chả bị phạt đồng nào, dĩ nhiên là em làm thủ tục trước 15/4!

bong07

Xe container
Em cũng hóng để sang tên V2

Mr_Minh

Xe tải
Em có giấy hẹn nhưng chưa bấm biển, hay sang tên đổi chủ thì bấm biển sau. Có cụ nào như em không?
Em tưởng là được bấm ngay chứ. Hôm nọ em làm chỉ mất có 45 phút là cầm 2 quả biển về thoai. Xxx vào máy thông tin của xe mình là ok bấm biển ngay. Nói chung theo em thủ tục khá đơn giản, chẳng cần phải cò vạc làm gì. Tất nhiên là đối với những trường hợp đủ hồ sơ như em. Chúc các cụ sớm có đăng ký kết hôn với V2 :D

Chỉnh sửa cuối: