Thủ tục đổi biển số bị xây xát

Bắp Bơ

Xe điện
Website
gomsuminhlong.net
Em làm lại biển ở 86, đơn giản lắm, khai vào tờ khai, nộp xong, lấy giấy hẹn, tuần sau mang biển cũ đến hủy, lấy đôi biển mới, 160k. Xong. Cực đơn giản thôi.

Xe E biển HP thì có làm ở đấy được không? Nhìn xấu lắm rồi. E thề

như bác thì dễ làm lắm, bác ra công ty ô tô thanh xuân- bô công an ở trên đường nguyễn tuân thanh xuân, mang biển cộng với tiền dập bộ biển mới, kô mất nhiều thời gian đâu, mà là biển xịn chứ kô phải như ngoài trần nhật duật:)
Xe của em biển số bị cũ, nham nhở. Em đang tìm chỗ vẽ lại thì thấy các bác nói địa chỉ này. Em đi làm luôn. Thank các bác:)

sidecar2612

Xe hơi
Xe của em sau 3 năm trời cái biển số phía trước bị xước xát nhiều muốn đổi lại cái mới để gả cho nó đẹp cái mặt. Các bác có biết thủ tục đổi như thế nào không tư vấn cho em với. Cám ơn các bác nhiều.
Em đang quan tâm ạ

như bác thì dễ làm lắm, bác ra công ty ô tô thanh xuân- bô công an ở trên đường nguyễn tuân thanh xuân, mang biển cộng với tiền dập bộ biển mới, kô mất nhiều thời gian đâu, mà là biển xịn chứ kô phải như ngoài trần nhật duật:)
Cho em hỏi thêm một chút. Em thấy trên diễn đàn có bác đến Công ty Thanh Xuân hỏi ông bảo vệ về thủ tục dập lại biển số nhưng thây ông ấy bảo ở đây không làm - ra công an. Em hoang mang quá. Các bác chỉ đường giùm em với. Em cám ơn nhiều ạ.