Thủ tục đổi bằng B2 khi chuyển hộ khẩu.

Trường hợp của em lại lằng tà nhằng hơn, các bác giúp em với ạ
Khi em thi lấy bằng thì hộ khẩu của em vẫn ở tỉnh, nhưng em thi ở thủ đô, khi nhận bằng em đc nhận thêm cái giấy chuyển quản lý về tỉnh. Vấn đề nằm ở chỗ cái giấy này nó cho thời hạn di chuyển là 90 ngày mà em quên phéng mất, giờ đã hết hạn rồi. Bây giờ em cũng đã có hộ khẩu thủ đô, vậy có cách nào xử lý vụ này, mong các bác chỉ giáo
Em xin (c) bác nào giúp em qua vụ này ạ.
Vụ này đơn giản mừ. Nhưng mà chưa đến hạn đổi bằng đúng ko ạ ? Bao giờ đến hạn đổi bằng bác hãy lo nhé. Còn (c)(c)(c) thì em nhận từ bây giờ cũng được :6::6::6::6:

TiP

Xe tải
Vụ này đơn giản mừ. Nhưng mà chưa đến hạn đổi bằng đúng ko ạ ? Bao giờ đến hạn đổi bằng bác hãy lo nhé. Còn (c)(c)(c) thì em nhận từ bây giờ cũng được :6::6::6::6:
Hic, sao bọn tổ lái công ty em nó dọa là không làm đi đến lúc đổi bằng chết tiền phạt:'(, rồi lại còn lằng nhằng này nọ, vớ vẩn thi lại:77:
Mà bác bảo đơn giản là đơn giản ra sao bác?

Hic, sao bọn tổ lái công ty em nó dọa là không làm đi đến lúc đổi bằng chết tiền phạt:'(, rồi lại còn lằng nhằng này nọ, vớ vẩn thi lại:77:
Mà bác bảo đơn giản là đơn giản ra sao bác?
Thì em bẩu đơn giản nghĩa là không như tổ lái công ty bác dọa. Bằng lái bác bao giờ hết hạn ? Bác cứ giữ hồ sơ gốc cẩn thận là ok rồi. Khi nào đến hạn bác chuẩn bị hồ sơ, ảnh và các giấy tờ cần thiết rồi :101::101::101: cho một bác cò đến tận vp bác lấy hồ sơ rồi mấy hôm sau mang bằng về cho bác nhé.

TiP

Xe tải
Thì em bẩu đơn giản nghĩa là không như tổ lái công ty bác dọa. Bằng lái bác bao giờ hết hạn ? Bác cứ giữ hồ sơ gốc cẩn thận là ok rồi. Khi nào đến hạn bác chuẩn bị hồ sơ, ảnh và các giấy tờ cần thiết rồi :101::101::101: cho một bác cò đến tận vp bác lấy hồ sơ rồi mấy hôm sau mang bằng về cho bác nhé.
Ah bằng của em thì mới đc hơn 1 năm thôi bác ạ, hy vọng đến lúc hết hạn vẫn còn bác cò nào đó để alo. (c)(c)(c)(c)(c)(c)(c) bác! :5:

margic

Xe tải
Chúc bác mau đổi được...