[Funland] $$$Thu nhập 2 triệu USD/ năm, có kụ. mợ nào máu ko, đi làm với e $$$

potter.nguyen

Xe buýt
Em cũng được mời đi tuyển dụng ở công ty bia của BQP. Lương ngày 10k obama. Công việc : cầm bia cho bộ đội tập bắn AK. Cụ nào đi làm với em không ạ

daibangxanh2011

Xe máy
Zui thế cụ cho em đi với, kiểu này có ối Obama mà tiêu rồi

ca_voi

Xe lăn
=)) các cụ vui tính quá, :)) Nước Thailand sắp thành nước có nhiều triệu phú nhất quả đất rồi

stevejob

Xe buýt
Em hôm nay chính thức ngồi với mấy trùm của NU skin từ Singapore sang. Lương không phải là 2tr/năm mà đỉnh của thế giới đang là 1,3tr$/tháng. Đồng chí đỉnh này sẽ sang Vn nói chiện vào ngày 18/8 này, mô hình đa cấp này đã nhiều người chém nhưng các cụ cho em biết là nếu nó có sản phẩm thật, chất lượng thật thì mô hình nó lởm ở chỗ nào ạ?

vankhuonthep

Xe tăng
Em ké 1 phát:
Việc làm bán thời gian lương cao cho các Offer đây

1. Lương 100 triệu/tháng: làm ở Quốc tử Giám:
Sáng bê rùa đá ra phơi, tối bê vào.

2. Lương 200 triệu/tháng, làm ở bảo tàng:
Sáng kéo xe tăng ra cho khách tham quan, tối đẩy vào.

3. Lương 300 triệu/tháng, làm ở công ty bia:
Đứng làm bia cho bộ đội tập bắn.
4. Lương 400 triệu/tháng, BH y tế đầy đủ, làm tại sở thú:
Sáng đánh răng cho sư tử, trưa tắm cho hổ, chiều lùa cá mập ra biển, tối lùa cá mập về.

5. Lương 500 triệu/tháng:
Thử thuốc trừ sâu cho cty sản xuất thuốc trừ sâu,thử xong ko có phản ứng ko được lãnh lương,nếu có thì lãnh lương ngay

6. Lương 1 tỷ/tháng, công việc đơn giản dễ làm, làm tại xưởng cơ khí:
Cưa Bom hạt nhân, lấy urani, mỗi ngày 1 quả, xong sớm nghỉ sớm, ko quản thời gian.
Chết cười với cụ này.

Furious

Xe điện
Thế em được ngang cấp với cụ hay bị dưới 1 cấp =)). Cái món này thị trường còn rộng lắm, ông nào khéo mồm cũng kiếm khối tiền (nhưng phải có sản phẩm như Amway, Herbalife, cứ ảo là đi đời).

Cách đây khoảng 1 tháng, có đứa bạn nó gọi e bẩu : Ông muốn đổi đời ko, thu nhập theo dự kiến là 1,5 - 2 triệu Obama/ 1 năm.

E hỏi : làm gì thế. Nó bẩu : chả phải làm gì, ông đi dự hội thảo với tôi, có chuyên gia bên Thailan sang training vài buổi, thế là ông sẽ đổi đời ngay. E nghe thấy thế mừng quá, mắt sáng như sao, tim đập huỳnh uỵch, tưởng tượng cảnh biệt thự nhà vườn, 1 xe Maybach đi uống bia hơi, 1 xe Land Rover đi OFF Road, tài khoản tiền mặt lúc nào cũng rủng rỉnh vài chục củ to, Ngọc Trinh đi cạnh rót rượu cho, ăn toàn nhà hàng kiểu Long Đình, Nhất Thống.=P~

E định đi xem gió bão thế nào, kụ nào đi với e hông ? Đăng ký với e nhá.$-)$-)$-)

Furious

Xe điện
Nó chỉ quảng cáo sai sự thật (khuyếch đại công dụng của sản phẩm) thôi chứ có sản phẩm là cứ thuận mua thì vừa bán.

Em hôm nay chính thức ngồi với mấy trùm của NU skin từ Singapore sang. Lương không phải là 2tr/năm mà đỉnh của thế giới đang là 1,3tr$/tháng. Đồng chí đỉnh này sẽ sang Vn nói chiện vào ngày 18/8 này, mô hình đa cấp này đã nhiều người chém nhưng các cụ cho em biết là nếu nó có sản phẩm thật, chất lượng thật thì mô hình nó lởm ở chỗ nào ạ?

Habuon89

Xe buýt
=)) các cụ vui tính quá, :)) Nước Thailand sắp thành nước có nhiều triệu phú nhất quả đất rồi
Đúng roài cụ ơi :">! Em thấy tên Amway _hàng xóm nhà em cũng hay chém đến việc đi dự hội thảo ở Thái Lan.

@Thảo cái gì mà thảo, chém gió thì có. Ghét !

dr_caocuong

Xe tải
ặc ặc, mấy chú đỉnh của đa cấp giàu là phải rồi, chăn dắt cả 1 hệ thống cơ mà

stevejob

Xe buýt
Nó chỉ quảng cáo sai sự thật (khuyếch đại công dụng của sản phẩm) thôi chứ có sản phẩm là cứ thuận mua thì vừa bán.
Em tranh luận thêm với cụ cho rõ thêm nhé: thế nếu sản phẩm của công ty đa cấp đó là sản phẩm tốt thật, cũng như đầy các sản phẩm tốt khác trên thị trường thì liệu mô hình này có vấn đề gì nữa không? Hôm nay em hơi lăn tăn vì người em gặp là bạn em bên Sing và lão ấy đã dùng thấy tốt và còn tặng em vài thứ để dùng và trải nghiệm, thế nếu em dùng và cảm thấy tốt thật thì theo các cụ mình có nên dùng tiếp và quảng bá cho những người khác dùng hay không? Nếu mình làm điều này theo em hiểu là điều tốt thông thường mọi người hay làm và như vậy mình bắt đầu là 1 nhà phân phối.

Móp

Xe tăng
chả có gì là tự nhiên hết, em thì cứ tuổi nhỏ làm việc nhỏ, tùy theo sức của mình:D

Cụ chủ mở bát đi xem việc gì chứ. Em háo lắm rồi.

hoanglien

Xe tải
Em tranh luận thêm với cụ cho rõ thêm nhé: thế nếu sản phẩm của công ty đa cấp đó là sản phẩm tốt thật, cũng như đầy các sản phẩm tốt khác trên thị trường thì liệu mô hình này có vấn đề gì nữa không? Hôm nay em hơi lăn tăn vì người em gặp là bạn em bên Sing và lão ấy đã dùng thấy tốt và còn tặng em vài thứ để dùng và trải nghiệm, thế nếu em dùng và cảm thấy tốt thật thì theo các cụ mình có nên dùng tiếp và quảng bá cho những người khác dùng hay không? Nếu mình làm điều này theo em hiểu là điều tốt thông thường mọi người hay làm và như vậy mình bắt đầu là 1 nhà phân phối.
Em nghĩ đơn giản thế này thôi cụ nhé .
Nếu tốt và công dụng tốt thì làm vài cái quảng cáo trên ti vi , truyền thông đại chúng tội gì phải vận hành cả một hệ thống như vậy.
Tốt tại sao các bộ ngành liên quan không công nhận và công bố.
Giấy chứng nhận nọ kia và bao nhiêu nhà khoa học nghiên cứu ai chúng mưng điều đó.
Có kụ nào đỉnh cảo đã được sang tận nơi nhìn bằng chứng, chứng nhận và nhìn các nhà nghiên cứu khoa học như họ nói làm việc chưa hay toàn qua người ta nói vậy ?

hoanglien

Xe tải
E đi xem 1 khóa thuyết trình rồi. Toàn mấy thằng bỏ mja, trông thì non choẹt. Chưa gặp mặt trên IE hay TV mà bọn nó bảo 1 trong 10 người giầu nhất VN. :O
Lên nói toàn cái linh ta linh tinh trẻ con cũng nói được. Xe thì em thấy dán logo 1 công ty chuyên cho thuê xe du lịch còn quần áo thì đi thuê nốt.
Em công nhận là khả năng thuyết trình của bọn đa cấp này rất hay, không biết là được đào tạo bài bản hay quen nói phét *** nó rồi, nói cái gì cũng như đúng rồi ấy ạh

stevejob

Xe buýt
Em nghĩ đơn giản thế này thôi cụ nhé .
Nếu tốt và công dụng tốt thì làm vài cái quảng cáo trên ti vi , truyền thông đại chúng tội gì phải vận hành cả một hệ thống như vậy.
Để bán được hàng nhiều thì chắc chắn ko phải chỉ làm như cụ nói là được, tất cả các công ty thành công đặc biệt là đa quốc gia đều phải vận hành bộ máy khổng lồ hết.
Tốt tại sao các bộ ngành liên quan không công nhận và công bố.
Cái này em có thấy ai cấm đâu nhỉ
Giấy chứng nhận nọ kia và bao nhiêu nhà khoa học nghiên cứu ai chúng mưng điều đó.
Có kụ nào đỉnh cảo đã được sang tận nơi nhìn bằng chứng, chứng nhận và nhìn các nhà nghiên cứu khoa học như họ nói làm việc chưa hay toàn qua người ta nói vậy ?
Cụ tham khảo thêm xem:
http://antg.cand.com.vn/vi-vn/ktvhkh/2011/7/75698.cand
http://vi.wikipedia.org/wiki/Kinh_doanh_đa_cấp

thinhquoc

Xe tải
lạm tổng MB24 hả cụ ? em nhường cụ !!!

Cũng có cách ko làm đa cấp mà có được thu nhập ấy.
Là buôn hàng trắng.

trungnn

Xe tăng
Đối diện nhà em ngày nào cũng tổ chức hội thảo nhóm của Amway. Toàn bắt đầu vào giờ đi đổ rác thế là em được nghe 1 lúc thấy hay phết như :
- tôi là kỹ sư xây dựng nhưng tôi đã bỏ việc kiếm tiền bằng Amway, lương tháng mấy chục củ (em thấy đi con wave tầu).
- tôi nói có đúng ko? Vỗ tay nào?
- tôi là sinh viên năm thứ 4 đại học ngoại thương nhưng tôi thấy học ko giúp được kiếm nhiều tiền nhưng thấy Amway cho tôi cơ hội nên tôi bỏ.
...
Em toàn đứng ngoài hút thuốc tranh thủ nghe trộm tý vui phết.

Sent from my iPhone using Forum Runner

Habuon89

Xe buýt
Đối diện nhà em ngày nào cũng tổ chức hội thảo nhóm của Amway. Toàn bắt đầu vào giờ đi đổ rác thế là em được nghe 1 lúc thấy hay phết như :
- tôi là kỹ sư xây dựng nhưng tôi đã bỏ việc kiếm tiền bằng Amway, lương tháng mấy chục củ (em thấy đi con wave tầu).
- tôi nói có đúng ko? Vỗ tay nào?
- tôi là sinh viên năm thứ 4 đại học ngoại thương nhưng tôi thấy học ko giúp được kiếm nhiều tiền nhưng thấy Amway cho tôi cơ hội nên tôi bỏ.
...
Em toàn đứng ngoài hút thuốc tranh thủ nghe trộm tý vui phết.

Sent from my iPhone using Forum Runner
Cụ ở đâu ạ? Bên cạnh phòng em, có 1 tên làm Amway, hắn làm em điên đầu mỗi khi đêm về . Hắn nghe diễn thuyết về Amway kiểu như em nghe truyện Nguyễn Ngọc Ngạn mỗi khi ngủ. Hôm nào cũng thế, ra rả đến ong đầu.http://www.youtube.com/watch?v=SIRAA89nXKU. Mời các cụ hóng gió, anh chàng này chém nhé.

Chỉnh sửa cuối: