[Funland] Thủ môn Đặng Văn Lâm sang Thái

emcobietdau

Xe container
Đợt này sẽ là cơ hội cho các cầu thủ trẻ khác.

Các CLB ở Châu Á họ soi giải này kỹ để lấy nguồn.

Cả Châu á xem nên họ để ý lắm. Có cầu thủ ngon là họ tiến hành ngay.

Cơ hội đến rồi.

Đi bằng thực lực thì sẽ ở lại được.

hitle888

Xe điện
Chuẩn bài là phải tuyển thêm anh Sỹ Mạnh làm trợ lý nữa

Tonkin Nguyen

Xe điện
Website
shopyeuthuong.vn
Đợt này VN vô địch hay á quân Asian nhờ đá luân lưu thì CLB HP đúng là hớ nặng. Nhẽ ra phải thòng thêm khoản hưởng 45% khoản hợp đồng sau này Muthong nó bán Văn Lâm thì chặt chẽ hơn. :)
Khoàn thòng % nếu bán đợt tới thường dành cho những cầu thủ dưới 23 tuổi, khi họ chưa phát triển hết tiềm năng, cụ ơi! Lâm nó 25, 26 rồi, còn lâu bọn Thái nó mới chịu, trừ khi hot như David De Gea thì may ra.

Lâm thì có thể chứ Quang Hải thì khó, nhỏ con và thể lực quá yếu.
Hải nó mà thể lực quá yếu thì chắc ở VN đc dăm ông thể lực tàm tạm. Nó cày 60 trận/năm gần full tất cả các trận mà vẫn đạt phong độ cao hầu hết đấy cụ ạ! Nói Hải nó nhỏ con thì đúng chứ về độ trâu bò, bao gồm cả sức chịu đựng lẫn sức bền, thì Hải thuộc top đầu ở khu vực luôn. Cụ xem nó bị đốn kinh dị như thế, cày bừa dữ thế mà đá vẫn ầm ầm là đủ biết.

Zerodaide

Xe buýt
Lâm thì có thể chứ Quang Hải thì khó, nhỏ con và thể lực quá yếu.
Quang Hải nhỏ con thì đúng chứ thể lực yếu thì em nghĩ không phải. xem aff cup thì em ấy lúc nào cũng chạy sung nhất đội, lên công về thủ liên tục, luôn là người đầu tiên chạy ập vào gây kho dể cho thủ môn đối phương, là người đá nhiều nhất tuyển ,một năm đá 60 trận. thể lực mà không đảm bảo thì dễ chấn thương lắm

otothanglong

Xe điện
Lớn rồi đi thôi, ở cái nơi có thằng rượt đánh thì cũng chẳng vui đâu

lttvtvn

Xe container
Sài Gòn hoa lệ nhưng nhà em ở Q.2 thì không!
Khoàn thòng % nếu bán đợt tới thường dành cho những cầu thủ dưới 23 tuổi, khi họ chưa phát triển hết tiềm năng, cụ ơi! Lâm nó 25, 26 rồi, còn lâu bọn Thái nó mới chịu, trừ khi hot như David De Gea thì may ra.
Hải nó mà thể lực quá yếu thì chắc ở VN đc dăm ông thể lực tàm tạm. Nó cày 60 trận/năm gần full tất cả các trận mà vẫn đạt phong độ cao hầu hết đấy cụ ạ! Nói Hải nó nhỏ con thì đúng chứ về độ trâu bò, bao gồm cả sức chịu đựng lẫn sức bền, thì Hải thuộc top đầu ở khu vực luôn. Cụ xem nó bị đốn kinh dị như thế, cày bừa dữ thế mà đá vẫn ầm ầm là đủ biết.
Vâng, cơ mà cụ xem bóng đá Châu Âu thì rõ thôi, bé thì phải tài như Messi, Maradona, Hassler.... mà thể lực chúng kinh hồn. Xem trận đi vs Mã Lai, đến phút 70 thì Quang Hải cũng đi bộ do không phân phối đều sức lực. Em quote bài cụ NNS có chữ Châu Âu chứ cũng không chê ngôi sao nhà mình làm gì, cụ so tầm Khu vực thì như cái ao tù thôi.

emcobietdau

Xe container
Ủng hộ em nó đi. Nhưng sao không để hết hợp đồng đã. Còn 1 năm nữa mà.

lttvtvn

Xe container
Quang Hải nhỏ con thì đúng chứ thể lực yếu thì em nghĩ không phải. xem aff cup thì em ấy lúc nào cũng chạy sung nhất đội, lên công về thủ liên tục, luôn là người đầu tiên chạy ập vào gây kho dể cho thủ môn đối phương, là người đá nhiều nhất tuyển ,một năm đá 60 trận. thể lực mà không đảm bảo thì dễ chấn thương lắm
Cụ kết hợp với chữ Châu Âu trong hoàn cảnh em viết nó mới khác chứ để riêng ra thì đúng ạ.

Zerodaide

Xe buýt
Cụ kết hợp với chữ Châu Âu trong hoàn cảnh em viết nó mới khác chứ để riêng ra thì đúng ạ.
hic. cụ nghĩ xa xôi quá ,tầm Quang Hải thì may ra mới vùng vẫy được ở châu á thôi, chứ trình độ đâu mà bơi sang bên kia bờ đại dương được .

happyhn

Xe container
Cho các em nó đi cho nó va chạm, miễn là khi tuyển gọi các em lại về:D
Em ủng hộ em nó đi để nâng cao trình độ nhưng đá aff Năm sau thì chưa chắc về được vì clb Thái nó được quyền giữ người. Bán kết Phi gặp VN Clb Thái nó cũng gọi tuyển thủ Phi về đá đó. Ha ha
Lại giống các quán quân đường lên đỉnh Olympia thôi

lttvtvn

Xe container
hic. cụ nghĩ xa xôi quá ,tầm Quang Hải thì may ra mới vùng vẫy được ở châu á thôi, chứ trình độ đâu mà bơi sang bên kia bờ đại dương được .
Ơ hay, cụ cảm tính quá, cụ quote bài của em thì cũng nên biểt em trả lời cho bài của ai chứ có phải tự nhiên em bảo Quang Hải yếu đâu. Cụ NNS bảo mong các em sang thời Âu, em bảo không đủ thể lực, có vậy thôi mà.:D:D:D

NQHU

Xe điện
Sang Thái tốt rồi! Lựa chọn tốt nhất bây giờ, giải nó tổ chức chuyên nghiệp hơn V league nhiều! Muang Thong cũng là đội mạnh thường xuyên cạnh tranh vô địch, thường có suất đá C1. Giữ được suất bắt chính là ngon.

Đi đến league hấp dẫn hơn như J league, K league, A league,...cầu thủ mình chưa đủ tầm để đi đâu, sang đó khó có suất nhất là vị trí thủ môn.
Đá Thai league còn hơn sang giải hạng 2, hạng 3 của Nhật, Hàn.

Thiết nghĩ các cháu có tiềm năng như Phan Văn Đức kể cả Quang Hải muốn bước chắc sang Thai league mà chơi, bên đó được clb Nhật Hàn chú ý hơn V league nhiều tạo đà nhảy sang các giải cao hơn.

zing180

Xe tải
Còn 1 năm thì Hải Phòng bán mới có tiền \:D/
Hết hợp đồng là đi không, không bán được :(
Ủng hộ Lâm đi, đất lành chim đậu :D

Tonkin Nguyen

Xe điện
Website
shopyeuthuong.vn
Vâng, cơ mà cụ xem bóng đá Châu Âu thì rõ thôi, bé thì phải tài như Messi, Maradona, Hassler.... mà thể lực chúng kinh hồn. Xem trận đi vs Mã Lai, đến phút 70 thì Quang Hải cũng đi bộ do không phân phối đều sức lực. Em quote bài cụ NNS có chữ Châu Âu chứ cũng không chê ngôi sao nhà mình làm gì, cụ so tầm Khu vực thì như cái ao tù thôi.
Trận CK lượt đi hình như có vấn đề gì đó nên toàn đội đều xuống sức rất nhanh, cụ ơi! Ko chỉ mình Hải đâu. Còn so thể lực thì đương nhiên nước mình chả có ai bằng bọn châu Âu đc.

Trước em có đọc vài ý kiến về việc nếu Hải sang châu Âu thì đá ở giải nào hợp nhất. Kết luận là Serie C1 của Italia.

Hoa Việt

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.dienlanhhoaviet.com
Bán lúc này còn đc 1 mớ để CLB Hải Phòng thêm tài chính Cụ ạ. Chứ hết hợp đồng thì lại về mo. Ra đi để tạo điều kiện cho lớp trẻ mới.

Matiz 1.0

Xe điện

My Hao

Xe điện
Lâm qua Thái lương 10k $ thực ra cũng ko cao vì Quế Ngọc Hải sang Viettel cũng được lót tay 3 tỷ/ năm.