Chi hội Thu Chi kỉ niệm ngày 08/03/2011 - Cảm tưởng, cảm giác sau buổi off của mọi người...

meo_beo1204

Xe hơi
hôm qua vui qua..em tưởng trời mưa chắc ít người đi nhưng các a chị thật là nhiệt tinh với xóm ... nhưng mà buồn mỗi 1 chuyện về bị dính mưa giờ hơi mệt ...:P chúc xóm mình ngày càng phát triển và các cụ ngày càng ga lăng hơn ......hiii:x
mợ này hưm qua định chuốc cụ bắc đại bàng,khiếp,uống ác thật đấy

Kupin_lonely

Xe tải
:)) Idol đấy anh Tuấn ơi, mà hnao đề nghị gấu nhà a hát 1 bài nhé, im ắng quá
Chuẩn ợ...hôm qua các Cụ cũng chưa đc thương thức nhiều Nữ "ai đồn"...thể hiện...Hot nhất là mợ Mèo đóa :))

meo_beo1204

Xe hơi
Cơ mà...e k thấy bác cầm mic nhờ...hay là sân khấu chưa đủ rộng rãi để bác khuấy đảo ợ :)).
cụ nói đúng đấy...lúc nào off tiếp phải đặt quả bục to hơn sân trường,tha hồ các cụ nhảy...hia hia
p/s:mấy cụ mợ nhà mik hát hay thật đấy

meo_beo1204

Xe hơi
thế nào lúc các cụ về gần hết,dồn lại 1 chỗ lại rôm rả ra phết,toàn cụ mợ độc thân.vẫn ấn tượng quả bài Tìm lại do 3 cụ bắc.mod và cụ j ý quên tên rồi,khuấy động phong trào gê......gâu gâu lên nào:-))

MrMr

Xe tải
thế nào lúc các cụ về gần hết,dồn lại 1 chỗ lại rôm rả ra phết,toàn cụ mợ độc thân.vẫn ấn tượng quả bài Tìm lại do 3 cụ bắc.mod và cụ j ý quên tên rồi,khuấy động phong trào gê......gâu gâu lên nào:-))
Hqua em mất giọng, k hát được...yeah 1 cái đến gần chục lần cũng k ra hơi. bất lực, căn bản ho quá:((

Kupin_lonely

Xe tải
Cụ Pak Di sung vs it' mi đó ợ...dê dê...râu râu...e đag DJ mà :))...k phải gâu gâu đâu ah` :))

Kupin_lonely

Xe tải
Hqua em mất giọng, k hát được...yeah 1 cái đến gần chục lần cũng k ra hơi. bất lực, căn bản ho quá:((
thế sao 2 bài cuối Cụ hát...nuột đây :))...e cũng chả nghe rõ lời :))

meo_beo1204

Xe hơi
Cụ Pak Di sung vs it' mi đó ợ...dê dê...râu râu...e đag DJ mà :))...k phải gâu gâu đâu ah` :))
thảm nào,các cụ mợ ở dưới cười lăn cười bò,lại thêm mợ nào ngồi bên cạch mik( mà được tặng hoa cuối cùng ý)buồn cười quá quay sang định hành hung mik,may mới dừng lại ở mức độ là đẩy:))

Kupin_lonely

Xe tải
thảm nào,các cụ mợ ở dưới cười lăn cười bò,lại thêm mợ nào ngồi bên cạch mik( mà được tặng hoa cuối cùng ý)buồn cười quá quay sang định hành hung mik,may mới dừng lại ở mức độ là đẩy:))
e cũng thấy đứa đấy cười vang nhất...:))...tưởng cụ đc hành hung thật...lại hạnh phúc..:))...có lẽ tài DJ của e...dễ làm ng` khác phát cuồng =))

meo_beo1204

Xe hơi
e cũng thấy đứa đấy cười vang nhất...:))...tưởng cụ đc hành hung thật...lại hạnh phúc..:))...có lẽ tài DJ của e...dễ làm ng` khác phát cuồng =))
chắc em ý đang ảo tung chảo,hay lại tưởng mik là người yêu định gục vai cười:))

mr.lucas

Xe máy
phải côg nhận 1 điều chuẩn k cần chỉnh là các cụ nhà mình nuôi đc gấu rất là xinh :))

các mợ nhà mình thì khỏi nói r` ạ :P trên cả No1 >:) giờ e phải tìm e nào xinh xinh tí k thì xí hổ lắm =))
gấu với cào cào xóm m toàn hàng tuyển đấy. hàng mà ko tuyển ko đc tham gia đâu ;;)