Chi hội Thu chi hội Civic - No spam

Trạng thái
Thớt đang đóng

congacha

Xe điện
bên trong rồi lại bên ngoài... thò thụt đến khổ
Website
www.facebook.com
Khà khà... mấy vụ này thì mỗi cụ một kiểu, em dự là có cụ còn chả cọ, cứ thế mang ra dùng rồi chán quá, lại ném...
Đang nhờ bác mua mắm làm quà mà bác lại kể chuyện gì thế này ;))

Lobby

Xe hơi
Website
www.lobbycomm.vn
Khà khà!Hôm nay được sổ lồng, post bài muộn thế!:D
Sổ giề, em đi công tác nhưng lại đi với Gấu, Gấu đang ở bên cạnh nhưng chỗ ae toàn trong sang nên có giề phải sợ

Trungmytu

Xe điện
Danh sách các bác đóng quỹ hội đợt mới!
1 - TMT
2 - Lucent
3 - Gà bố
4 - Lobby
5 - Quốc Dũng
6 - Vinaoto
7 - Bigcom
8 - Nhôm nhựa

lucent

Xe buýt
Từ sáng đến giờ cứ viết độ 5 dòng ở mục này rồi bót lên là mạng báo lỗi.:"> Hình như còn tứ 6 hay sao ý.

VINAOTO

Xe hơi
Em có ý kiến về việc chi tiêu của hội như lày:
- Các buổi cafe thì tiêu tiền quỹ hội như từ trước đến nay là Ok rồi, nhưng các buổi nhậu sau khi cafe thì nên campuchia cho tất cả mọi người tham gia kể cả nam lẫn nữ cho nó công bằng. Có thể chị em ko phải đóng quỹ hội cho các buổi cafe nhưng việc tham gia các chương trình khác thì theo em cũng nên để mọi người tự nguyện và ko cảm thấy áy náy gì cả.
Đây là ý kiến riêng của em, HT và các bác cứ cho ý kiến. Em chỉ có mong muốn làm sao cho hội ngày càng tốt lên, các hoạt động ngày càng sôi nổi và lâu dài.
Kính các cụ!

Chỉnh sửa cuối:

168

Xe đạp
- Các buổi cafe thì tiêu tiền quỹ hội như từ trước đến lay là Ok rồi, nhưng các buổi nhậu sau khi cafe thì lên campuchia cho tất cả mọi người tham gia kể cả lam nẫn lữ cho nó công bằng. Có thể chị em ko phải đóng quỹ hội cho các buổi cafe nhưng việc tham gia các chương trình khác thì theo em cũng lên để mọi người tự nguyện và ko cảm thấy áy láy gì cả.
Đây là ý kiến riêng của em, HT và các bác cứ cho ý kiến. Em chỉ có mong muốn làm sao cho hội ngày càng tốt nên, các hoạt động ngày càng sôi lổi và nâu dài.
Kính các cụ!
ý iem cũng khít với í bác nhưng bác ui...sai nỗi chính tả nhìu quá ,,,mai gặp e phạt bác đấy ...

congacha

Xe điện
bên trong rồi lại bên ngoài... thò thụt đến khổ
Website
www.facebook.com
=)) Khách nữ của ông nào thì ông đấy đóng chứ nhỉ =))
VD mang 2 khách thì đóng 3 xuất, mang 3 khách thì đóng 4 xuất :21:
Em với Vinaoto thì đóng hẳn 1 xuất cho máu :bz :21:

Trungmytu

Xe điện

Thế thì hội sẽ lại vắng nữ thôi;((Nhưng e thấy cũng nên thay đổi cho công bằng!:-bd
Như thế đúng là mọi người tham gia sẽ thấy thoải mái hơn!Còn có bác nào muốn đóng hộ mợ nào thì càng tốt ạ, càng có cơ hội thế hiện nhỉ;))

tienpham1102

Xe tăng
- Các buổi cafe thì tiêu tiền quỹ hội như từ trước đến nay là Ok rồi, nhưng các buổi nhậu sau khi cafe thì nên campuchia cho tất cả mọi người tham gia kể cả nam lẫn nữ cho nó công bằng. Có thể chị em ko phải đóng quỹ hội cho các buổi cafe nhưng việc tham gia các chương trình khác thì theo em cũng nên để mọi người tự nguyện và ko cảm thấy áy náy gì cả.
Đây là ý kiến riêng của em, HT và các bác cứ cho ý kiến. Em chỉ có mong muốn làm sao cho hội ngày càng tốt lên, các hoạt động ngày càng sôi nổi và lâu dài.
Kính các cụ!
khí khí, từ mai iem là iem đi với anh Vila-coto để anh ế đóng xiền cho nhà iem ke ke

Trungmytu

Xe điện
Nhà Vina đánh máy rồi in ra khoảng chục bản!Cứ có thành viên nữ đến thì phát cho mỗi người một bản, đảm bảo buổi sau không còn ai!Lại mấy thằng ngồi với nhau như ngày xưa!:))

VINAOTO

Xe hơi
Nhà Vina đánh máy rồi in ra khoảng chục bản!Cứ có thành viên nữ đến thì phát cho mỗi người một bản, đảm bảo buổi sau không còn ai!Lại mấy thằng ngồi với nhau như ngày xưa!:))
Em chỉ lo mấy ông méo hết mẹt, vì toàn ông galăng. Có lẽ mai em xin phép đội mũ bảo hiểm đi off thôi, xợ nắm :))

Lobby

Xe hơi
Website
www.lobbycomm.vn
Tốt nhất là bổ xung vào điều lệ hội, ai an thì trả tiền... nam nữ như nhau tất các cụ ạ

Lobby

Xe hơi
Website
www.lobbycomm.vn
Vậy các bố tự lo mấu nhá, ai có súng dùng súng, ai có gì dung đấy... em chỉ mang mỗi mình đi thôi

tienpham1102

Xe tăng
Tốt nhất là bổ xung vào điều lệ hội, ai an thì trả tiền... nam nữ như nhau tất các cụ ạ
đầu tiên là cắt chức phó chủ tịt của lão nài đã, viết "xai trính tả"=))

tienpham1102

Xe tăng
iem là iem nhất trí khoản ai ăn thì trả xiền, lam dư lữ, lữ cũng dư lam. không khéo rồi lại bẩu vô hội là bị phân biệt đối xử đới ợ

Trungmytu

Xe điện
Ông nào văn hay chữ tốt soạn hẳn một bản điều lệ hoạt động đi!Hội hè qué gì mà hơn 2 năm rồi chưa có lấy nổi cái điều lệ:))

Trạng thái
Thớt đang đóng