Thứ 6 rỗi việc! Ngồi show toàn bộ những thứ đã làm trên con Morning, mời các cụ ném đ

nampvi

Xe tải

leanhngoc

Xe hơi
em thấy màu xe hay v.v... mọi thứ là do sở thích. xe của mình thì mình thích là đc rồi. đm có thằng nói ngu ntn các cụ nghe xem có buồn cười ko nhé?
Em thì mới mua con SH màu đen mới cứng, nó thì đi con BMW mui trần màu trắng. nó lại bảo em sao ko mua màu khác mà lại lấy màu đen? em pó b...u..ồ...i thằng này. chán chẳng thèm trả lời. Nhưng ko nói thì nó nghĩ trên đời này mỗi mình nó khôn còn mọi người ngu hết....đm em trả lời : sao con mui trần này đẹp thế mà lại lấy màu trắng? thiếu gì màu đẹp sao ko lấy?
NÓ bảo vì em thích màu trắng lên lấy màu trắng, màu khác em ko thích. em bảo thế vì thì tao cũng thích màu đen. đm có những thằng nói chẳng suy nghĩ chán thật....
các cụ ạ. của mình thì mình thích là đc rồi phải ko các cụ? đến hoa hậu mai phương thúy đóng phim âm tính, lúc ko trang điểm em thấy còn xấu hơn cả đứa bình thường.....

mimi0212

Đi bộ
Cho em hỏi anh mua cái gối sau gáy ở chỗ nào ạ,có cái nào màu sắc ngộ nghĩnh hơn không

Ngo Minh Chi

Xe đạp
Cụ ốp gỗ nhìn công phu nhỉ nhưng nếu cụ dùng cái mầu tối tối sậm sậm hơn một tí nhìn sang hơn nhiều, vân gỗ này màu sáng quá không hợp với cái nội thất màu đen của xe nhìn như là gỗ tạp chứ không phải soan đào hay cẩm lai :)

cuongduongtri

Xe hơi
Kết nhất quả ánh sáng,nhưng trông kiểu vân gỗ này có vẻ không hợp lắm với nội thất xe...

freshair

Xe tải
Website
www.facebook.com
Phần đèn đóm thì ổn nhưng phần ốp vân gỗ thì xấu quá cụ ạ. Nhìn nó ko ra thể loại gì cụ ơi. Nhưng em phục cụ vì cụ tự mày mò làm được nhiều thứ. Vodka cụ nhé.

nampvi

Xe tải
Phần đèn đóm thì ổn nhưng phần ốp vân gỗ thì xấu quá cụ ạ. Nhìn nó ko ra thể loại gì cụ ơi. Nhưng em phục cụ vì cụ tự mày mò làm được nhiều thứ. Vodka cụ nhé.
Em cũng biết thế nhưng thẩm mỹ mỗi người một cái nhìn, em cũng nhật được nhiều lơi chê về cái vân gỗ những cũng nhận không ít những lời khen, any way cảm ơn lời động viên của cụ ợ!!!:D

kenu97

Xe container
Cái vân bên trong trông như vân đá vân gạch chứ chả giống gỗ lắm. e nghĩ là bác chủ thớt độ chưa có gu riêng, hơi tả bổ xiểng.
Các thứ khác e thấy ok chứ riêng quả vân giả gỗ kia thì vãi hết cả các thứ. Bác bóc hết ra đi dán đen hoặc xọc hoặc giả carbon thì còn hợp lý hơn

lolotica

Xe điện
Hik cụ sơn vân gỗ xấu quá, màu chẳng ăn nhập gì với xe cả :(

1. Những chỗ nào ốp giả vân gỗ thì đã ốp:

2. Ánh sáng (đèn led của, Led chân, projector, Angel eye):

3. Loa Sub Infinity Basslink1:

4.Đồng hồ Tap Lô