[Funland] Thứ 6 của em

provtc

Xe container
Thế là có đầy đủ:
ĐỘC LẬP-TỰ DO-HẠNH PHÚC rồi. Thật ngưỡng mộ bác.
Trước em làm cty kd của NN cũng gò bó, có ngày nghỉ quý hơn vàng, có lần xin nghỉ đám cưới thằng bạn mà sếp không cho thế là đủ động lực em nghỉ luôn ra ngoài làm. Haiz ra xong mới ngộ 1 điều là sống được bao nhiêu đâu mà không tự do nhỉ. Ngộ luôn ra 1 đạo

messi1986

Xe buýt
Em chỉ biết hôm nay thứ 6 ngày 26/6 lịch âm là mùng 6 tuần thứ 26

illidandh

Xe tải
Đi làm như mọi thứ 6 chán bỏ bu các cụ ạ

Gianthienly

Xe container
Sáng nay em cũng không phải choàng cái thứ lùng thùng làm mất hết cả dáng :D. Lại màn véo von hỏi đáp thường ngày. -Ở cty mẹ có làm chị đại ko?, -ko, như thế thì ông giám đốc ko trả lương để nhà mình đi khách sạn đâu (mê đi khách sạn lắm :D), -ở lớp con là chị đại vì con lớn hơn các bạn (thực ra toàn bị các bạn bắt nạt ấy)... Vui vẻ chào mẹ vào lớp, thật may con thích đi học và yêu các cô :)
Sáng nay dễ chịu thật Mợ nhỉ.
Mà bạn gái nhà Mợ nói chuyện dễ thương vậy thì có hay làm trò đóng kịch kiểu "chị đại" không vậy? Dậy dỗ các bạn khác ấy. Trông các bạn gái lúc đó già già của hình hài con nít, đáng yêu vô cùng. Em có thể ngắm ngây dại và cười một mình suốt được. Ha ha, em cũng thích chụp hình các bạn nhỏ nữa, mấy bạn gái thương lắm lắm luôn đó, tạo dáng bá đạo nữa nếu có một bà mẹ bánh bèo:-))

Chiều về mà nghe mấy cô gái nhỏ kể chuyện chị đại ở lớp chắc cười cả tối mất Mợ nhỉ:D

thinhduybao

Xe điện
Em nốt chiều nay nữa là F1 chấm dứt đi học , sang năm lên cấp 2. Chấm dứt chuỗi ngày 4 buổi đưa đón :))