Thớt về nội thất chung cư

Trạng thái
Thớt đang đóng

LehmanBrothers

Xe điện
đc giá gà nòi e cũng ok chứ h toàn giá thực là nòi, mà thnah toán toàn giá gà tiến vua thôi e cũng nản ạ, e xây có 3 tầng 53m2 mà đầu tiên các gà nòi bảo 1.5 củ khoai to là thừa thãi rồi, đến khi hoàn thành phát sinh thêm 0.2 khoai to nữa. mà thú thực chỉ có thêm bộ cửa chính gỗ lim kết hợp kính cường lực là gần 40m. e cũng nản các gà nòi lắm
có cụ nào đc coi là gà nòi ở thớt e có động chạm gì thì thông cảm e nhé.
Cụ nhìn nhận là giờ cạnh tranh rất nhiều, giá chỉ phản ánh một phần và cũng giống như việc mua hàng ngoài chợ: ai cũng nói thách & tận thu. Em thấy nếu cụ làm nhà mà nhảy ra gọi từng đội thì em tin những đội đó chưa hoàn toàn thiện chiến. Như việc gọi một đội tốt nhưng sẵn lòng chỉ nhận "làm thuê" nhân công sẽ khác một tốp chỉ làm khi đc nhận vật tư. Chọn khách tốt là cụ đã loại ra những rủi ro cho mình rồi.
Cụ xây có một hai năm bảy cái nhà gặp thế đã nản thì cánh em bỏ nghề mất :D . Để làm ngon cũng phải va nhiều đội chưa ưng ý mới thành đc, ko tự dưng họ chân thành ! Việc tận thu em nghĩ là như thế mới nhanh giàu :D , ngay như bank cũng thu từng trăm con một, ko hề bỏ sót.

tienha8888

Xe đạp
Em chuyên đồ sofa, giường và tủ melamine ở Thạch Thất, các cụ có nhu cầu em tư vấn nhé

xuelan

Xe đạp
Chào cụ!
Các cụ chuyên nội thất chắc chắn sẽ quan tâm đến chiếu sáng. Vì đèn sẽ tôn vinh thêm ngôi nhà của các cụ.
Em xin phép giới thiệu đèn chiếu sáng ELV&CDN của Công ty cổ phần thương mại và đầu tư Vạn Long
www.vanlongjsc.com
Đèn bên em được phân phối các đại lý trên cả nước.
Em xin cám ơn các cụ đã quan tâm và sẽ quan tâm.

kts. Tùng Thanh

Xe tải
tình hình là em cũng đá mảng nội thất này các cụ ạ :D các cụ nào có nhu cầu ới em phát nhá :)) đảm bảo các cụ sẽ đc sướng cả về chất lượng và giá cả :D
số phone của em: 0966607199

Huuthachha

Xe hơi
khách hàng nhà ta thì ít mà anh em tư vấn thì nhiều vô kể nhỉ.em làm bên nội thất cũng vào hóng cùng các cụ
Cụ nghĩ thế là sai quan điểm, người ta nói trăm người bán vạn người mua, buôn có bạn bán có phường, a e ta càng đông chợ càng vui.

emdanghoclai

Xe tải
Website
www.facebook.com
Tặng các cụ / mợ mấy cái ảnh phòng ngủ để các mợ tham khảo nhé. Có gì cần tư vấn các cụ cứ inbox, giúp được gì em sẽ giúp ạ.

.

C

.

nhé.

Tduong

Xe đạp
Đóng góp với các cụ 1 căn bên em nữa

Mr_vjnataba

Xe tải
Website
noithathathanh.vn

tanhq

Đi bộ

romaxx

Xe hơi
Cụ nào có mẫu bàn học F1 nào em nghía cái. Em đang có nhu cầu đóng 2 cái.

vivuvietnam1211

Đi bộ
Chào các cụ,
Lần đầu tham gia diễn đàn em xin phép được rồ ga phóng nhanh vượt ẩu cái, các cụ bỏ qua nhé!
E bên công ty nội thất Xuân Khánh, địa chỉ shoroom tại 114 láng hạ, công ty em chuyến thiết kế thi công hoàn thiện nội thất!
Các cụ, mợ nào sắp nhận chung cư hoặc có nhu cầu về nội thất thì e xin phép được tư vấn cho các cụ ạ.
Các cụ có thể gọi vào số điện thoại: 0904.969.343 hoặc gửi vào mail phamtuan1211@gmail.com, em sẽ tư vấn cho các cụ ạ!
Thanks!
Em lướt đây!

Tduong

Xe đạp
"Thanh giả tự thanh, trọc giả tự trọc." chắc anh tanhq không biết câu này
Hạ bệ người khác bằng cách tìm tất cả các diễn đàn người khác tham gia để bêu xấu không làm anh lên cao hơn được.

Huuthachha

Xe hơi
Chỉnh sửa cuối:

LehmanBrothers

Xe điện
Chuyện hơi dài tí, em định thôi cho qua nhưng bạn Lee Hoai post ảnh thiết kế nhà em lên comment bảo không có Đức, các bác đọc ở link bên làm cha mẹ nhé, trang 47 ạ
https://www.lamchame.com/forum/threads/xuong-thiet-ke-dong-do-go-noi-that-phong-cach-ikea.796371/page-47

Số em đen hay thế nào mà gặp đúng ông Cỗm và bọn OKKO này.
Em nghĩ nội bộ câu chuyện hai bên ko nên mang ra topic này phán xét cụ ah, anh em làm đều hiểu ko tránh đc hết chuyện này kia. Nhưng chỉ hai bên tham gia là hiểu hơn cả, mọi người ko thể tường tận hết để phân minh. Cụ xác định mua bán như một sự đầu tư, quyền lợi là bình đẳng, người ta lưu manh thì mình có nên lưu manh như vậy ? Mua hớ chính là phản ánh giá trị đầu tư của mình, ko ai chịu thiệt thay mình cả, nên em xác định đầu tiên phải tính ở mình đã, khôn thì ăn dại thì chịu thôi, gà mình mua thì mình mới lo :D .

Tduong

Xe đạp
Em nghĩ nội bộ câu chuyện hai bên ko nên mang ra topic này phán xét cụ ah, anh em làm đều hiểu ko tránh đc hết chuyện này kia. Nhưng chỉ hai bên tham gia là hiểu hơn cả, mọi người ko thể tường tận hết để phân minh. Cụ xác định mua bán như một sự đầu tư, quyền lợi là bình đẳng, người ta lưu manh thì mình có nên lưu manh như vậy ? Mua hớ chính là phản ánh giá trị đầu tư của mình, ko ai chịu thiệt thay mình cả, nên em xác định đầu tiên phải tính ở mình đã, khôn thì ăn dại thì chịu thôi, gà mình mua thì mình mới lo :D .
Khách hàng bây giờ thì làm gì còn ai dại hả cụ, nhất là lại có con gà to thế nữa, chắc phải tìm hiểu đến nát hết cả cái trang của em ra rồi mất . Em cũng không thích tranh luận gì thêm. Lưu manh hay không lưu manh những người quan tâm một thời gian dài chắc hiểu cụ nhỉ.

LehmanBrothers

Xe điện
Khách hàng bây giờ thì làm gì còn ai dại hả cụ, nhất là lại có con gà to thế nữa, chắc phải tìm hiểu đến nát hết cả cái trang của em ra rồi mất . Em cũng không thích tranh luận gì thêm. Lưu manh hay không lưu manh những người quan tâm một thời gian dài chắc hiểu cụ nhỉ.
Em còm giống như một cụ ất ơ vô tình nghe đc câu chuyện :D, làm thì tự mình gây dựng uy tín và tiêu chuẩn của mình, người ta có cái sự chân thành thì sẽ hỗ trợ nhau chứ làm ăn tránh sao dự cố.
Đường ta ta cứ đi thôi, em thì tin một điều : " cây ngay thì chỉ sợ lâm tặc " =)) .

Tduong

Xe đạp
Em còm giống như một cụ ất ơ vô tình nghe đc câu chuyện :D, làm thì tự mình gây dựng uy tín và tiêu chuẩn của mình, người ta có cái sự chân thành thì sẽ hỗ trợ nhau chứ làm ăn tránh sao dự cố.
Đường ta ta cứ đi thôi, em thì tin một điều : " cây ngay thì chỉ sợ lâm tặc " =)) .
:)))Vâng thì em thấy cụ cũng quan tâm em nên em tâm sự đôi điều thôi, đôi khi mình hỗ trợ mà người ta cứ chả chịu nhận ý thì em chẳng biết phải làm sao. Mà lâm tặc thì em lại chả cho gặp kiểm lâm luôn ý.

tanhq

Đi bộ
Hai bạn Tduong và LehmanBrothers tung hứng hay quá. Nếu ngay thì sang mục đối chất của lamchame chứ đứng yêu cầu mod xóa bài như thế

Chỉ muốn cảnh báo mọi người cân nhắc kỹ trước khi quyết định. Giờ nhiều bọn thiết kế chỉ đầu tư PR viết bài trên mạng thôi, còn chất lượng và phong cách làm việc thì vớ vẩn.

Justforfuntoo

Xe container
Hai bạn Tduong và LehmanBrothers tung hứng hay quá. Nếu ngay thì sang mục đối chất của lamchame chứ đứng yêu cầu mod xóa bài như thế
Chỉ muốn cảnh báo mọi người cân nhắc kỹ trước khi quyết định. Giờ nhiều bọn thiết kế chỉ đầu tư PR viết bài trên mạng thôi, còn chất lượng và phong cách làm việc thì vớ vẩn.
Em mới mua Pảrk hiill, năm sau nhận nhà nên cũng bắt đầu lê la các topic về nội thất để chuẩn bị
Em thấy các bác nên dừng việc đôi co trên mạng, ko pro 1 tí nào
Bác khách hàng thì có bài học cho sự lựa chọn của mình, hoặc tìm hiểu chưa kỹ đv phù hợp với mình, hoặc quá khó tính, nhưng quả thật em ko thichs 2 mảng gỉa gạch, để hoặc 1 bên pk hoặc p ăn thôi thì sẽ đệp hơn, ko biết bác ko ưng về tk phối màu hay thi công
Bác kts và các cộng sự thì nên tiết chế hết mức tính kiêu ngạo, phủi bụi của dân thiết kế, tôn trọng khách cũ cungx là cách tốt nhất đểcos khách mới, làm dv là làm dâu trăm họ, có ng này ng kia, nhưng tốt nhất là ko nói xấu, ko đôi co với khách trên các mạng xã hội, sẽ làm xấu hình ảnh của mình
Nhưng cây ngay ko sợ chết đưngs, tk đẹp và clg tốt thì khách có than phiền và dẫn link thì tự dưng lại dc pr ko công. Tự dưng em thấy đã tìm dc kts cho ngôi nhà tương lai :D

Trạng thái
Thớt đang đóng