Thớt về nội thất chung cư

Trạng thái
Thớt đang đóng

traingheo124

Xe tải
Mặt bằng nhà e dư lày, e đang định làm lại phòng bếp để thông với pk, các cụ tư vấn phương án cho e với

nhq.arch

Xe container
Mặt bằng nhà e dư lày, e đang định làm lại phòng bếp để thông với pk, các cụ tư vấn phương án cho e với
Nhà dư này nếu bếp hoàn thiện tương đối rồi thì có thể chỉnh một số chỗ sau:
- tường cạnh bếp phá bỏ từ mặt bếp tơi trần, thay vào đó là tủ bếp treo phía trên để lấy ánh sáng từ phòng khách, bếp sẽ mở và rộng hơn, hệ cửa lùa có thể chỉnh lại
- phòng ngủ bên trong nên phá bỏ bức tường thay vào đó bộ vách kính - gỗ .. và một số chi tiết để phòng thoáng hơn và có ánh sáng tự nhiên gián tiếp. Phòng kín kiểu này đã có ở căn hộ Vin Bà triệu khách hàng đã phải cần tư vấn sửa vậy mà lại xuất hiện hàng loạt ở Royal !?

Còn nếu cụ muốn thay đổi vị trí các thiết bị chính như bếp, chậu thì cần nhiều chi phí hơn.

linhanh1976

Xe buýt
Thick mê tơi cái ghế này trong Grand plaza . mỗi lần event vô trong đó lại ngồi chụp ảnh , Các Kụ cho tớ hỏi ở đâu bán loại này và giá rổ bao nhiu ạ, vẫn dự là sửa nhà dán tường cho fu hợp để tậu e dạng ý về ạ

milimet

Xe buýt
Mà em mong các cụ cao kiến, cho thêm hình ảnh về tủ thờ cho nhà chung cư nhỉ. Cái này quan trọng lắm. Đợt tới này em nhận nhà ở Hapulico, em sẽ phải nhờ thầy xem hướng và vị trí để tủ thờ, rồi sau đó mới tính đến những việc khác. Cái này em thấy cũng khó phết!
Mợ tham khảo :

psy

Xe buýt
Các cụ có căn chung cư xịn, thiết kế cũng dễ xôm. Em chỉ có căn chung cư cũ nên loay hoay mãi...

sakai_yo

Xe lăn
E đang chuẩn bị mua, mua được phát em sẽ nhờ các cụ ngay vì dự án em đang ngắm nghía cũng chuẩn bị bàn giao rồi.

noithatkientruc

Xe điện
Phá toang cái tường ngăn bếp cả 2 phía đi vừa bỏ đc cái hành lang nhỏ hẹp và bí bách trước khi vào nhà vừa khoe bếp . bếp ngày nay đẹp , tiện dụng, tính thẩm mỹ cao cần phô ra chứ ko dấu đi như thời bao cấp cụ nhé.

thóc

Xe máy
Đã cụ nào có ý tưởng hoàn thiện Hòa Bình Green chưa ạ? Em dự định ốp luôn nhà mẫu của họ vào là xong :D

BienCv

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Nội thất chung cư theo í tưởng của cụ, fu hợp về kinh tế,thiết kế hiện đại,đơn giản thui cụ ơi.
E khoái ở chung cư, cũng tại vì k fai trông con cái ngã cầu thang...:)
Giá cả,nơi đóng đồ,mua bán thì bác nên lhe vs ng quen làm bên mảng đó,thì mới được chiết khấu cụ nhé
https://www.facebook.com/thanglongvietjsc

trungkts

Xe tải
Các cụ có căn chung cư xịn, thiết kế cũng dễ xôm. Em chỉ có căn chung cư cũ nên loay hoay mãi...
Cũ hay mới đều triển khai được cụ ạ ! Thế mới cần những người có chuyên món khoác lên nó cái áo mới chứ cụ !

Trạng thái
Thớt đang đóng