Thớt về nội thất chung cư

Trạng thái
Thớt đang đóng
tiền nào của ý

haicangcanghai

Xe máy
Nhà em sắp nhận căn này
cần tìm bác nào thiết kế thi công toàn bộ hoặc chỉ phòng khách + bếp.Phong cách hiện đại tối giản gỗ ít thôi cho cảm giác rộng và thoáng, tông màu ghi - nâu - be gì đó cho sáng.
Yêu cầu Giá rẻ mà bền trông có vẻ sang hihi. Bác nào có báo giá giùm e nhé. Tks

Red2010

Xe điện
Loanh quanh em post lại vài hình ảnh style cổ điển phòng cụ nào cần tham khảo . Dây tơ hồng em dưới chữ ký ạ :)

Ghome

Xe đạp
dạ căn này là ở vinhome 54 nguyễn chí thanh ạ, em chụp bằng điện thoại hôm dọn vệ sinh nên đồ trang trí còn thiếu thành ra trông rất buồn, hihi bây giờ thì đỡ rồi ah. cụ làm căn số mấy ah, cụ có lúc nào tiện đường qua 97 trần quốc toản cho em mời cafe giao lưu nhé
Ok, Công ty Cụ ở đó ạ? Cụ chuyên thiết kế hay cả sản xuất. Bên em có xưởng sản xuất trực tiếp, nếu được hợp tác cụ nhé

ivannnn

Xe tải
Ok, Công ty Cụ ở đó ạ? Cụ chuyên thiết kế hay cả sản xuất. Bên em có xưởng sản xuất trực tiếp, nếu được hợp tác cụ nhé
Công ty của em thiết kế và thi công trọn gói, nếu cụ có chương trình hợp tác thì mời cụ qua cty em uống cafe bàn việc ah.

Ghome

Xe đạp
Công ty của em thiết kế và thi công trọn gói, nếu cụ có chương trình hợp tác thì mời cụ qua cty em uống cafe bàn việc ah.
OK cụ. Em là con gái nhé. Chị mật thư cho em số đt để em qua alo cụ

Davidpham1109

Xe hơi
E cần báo giá cho phòng khách sạn 25 phòng. Bác nào cho e xin báo giá tạm thời ra tết e triển khai. E up tạm vài cái 3D. Inbox hoặc email davidpham1109@gmail.com

Kilo 636HĐ

Xe hơi
Hóng các cụ học hỏi thêm
:D

Nguyen Van Bien

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Cụ cho e xin báo giá căn hộ 90m 2PN bao gồm cả thiết kế, cụ cho giá sơ bộ từng món để e ngâm cứu nhé. nếu hợp lý ra giêng nhận nhà em ới cụ.
em bận quá nay mới online. em xin inbox gửi cụ báo giá với các chất liệu cụ thể cụ tham khảo giúp em nhé. Mong được làm việc với cụ

haihung3e

Xe đạp
Chào các cụ!
Hiện em cũng đang có ý định sửa nhà, thiết kế như trong ảnh, ra tết em sẽ tiến hành. Nhưng em đang hơi phân vân vì cái vách ngăn bàn ăn và phòng khách sẽ che hướng bàn thờ ra ban công. Nhờ các cụ tư vấn giúp em như vậy có ảnh hưởng gì đến phong thuỷ không?
Tiện đây cụ nào thi công nội thất thì báo giá giúp em luôn ạ.
Thanks các cụ!

haihung3e

Xe đạp
Chào các cụ!
Hiện em cũng đang có ý định sửa nhà, thiết kế như trong ảnh, ra tết em sẽ tiến hành. Nhưng em đang hơi phân vân vì cái vách ngăn bàn ăn và phòng khách sẽ che hướng bàn thờ ra ban công. Nhờ các cụ tư vấn giúp em như vậy có ảnh hưởng gì đến phong thuỷ không?
Tiện đây cụ nào thi công nội thất thì báo giá giúp em luôn ạ.
Thanks các cụ!
Em không up được ảnh, có cụ nào chỉ giáo giúp em với ạ

Longvh

Xe điện
Xin các bác tư vấn giá thi công nội thất chung cư:
Em có cái tủ phòng khách này dự định làm
Chất liệu:
Cánh và mặt lộ bằng Laminate Kingdom cốt MDF chống ẩm ,
Thùng và mặt khuất dùng MFC (Melamin phủ cốt ván dăm),
Hậu ván MFC 8mm.
Gỗ An Cường nhập khẩu
Kích thước như ảnh dưới

Xin các bác tư vấn giá giúp xem cả giá cái này bao tiền với nhé (không tính Sofa và cái bàn). Phụ kiện cơ bản (thay thêm cái gì em sẽ điều chỉnh sau)
Các bác nào làm nội thất chung cư cả căn cho em xin thông tin gian hàng luôn để tham khảo. Cảm ơn các bác.

Kích thước nó đây

LehmanBrothers

Xe điện
Chất liệu:
Hậu ván MFC 8mm.
Gỗ An Cường nhập khẩu
Kích thước như ảnh dưới

Xin các bác tư vấn giá giúp xem cả giá cái này bao tiền với nhé (không tính Sofa và cái bàn). Phụ kiện cơ bản (thay thêm cái gì em sẽ điều chỉnh sau)
Các bác nào làm nội thất chung cư cả căn cho em xin thông tin gian hàng luôn để tham khảo. Cảm ơn các bác.

Kích thước nó đây

Nếu tủ sách ko gồm ngăn kéo thù một bộ với chất liệu vậy cụ tính 2.8tr/m2, thêm cách cánh hay có ngăn kéo như dưới thù tính 3.2tr/m2, phụ kiện bao nhiêu tính bấy nhiêu, 500k vận chuyển.

artbuild2016

Xe đạp
Chất liệu:
Hậu ván MFC 8mm.
Gỗ An Cường nhập khẩu
Kích thước như ảnh dưới

Kích thước nó đây
Tổng hết 36 triệu cụ ạ (2,8 triệu/1 m2), cụ cần thì mail cho em em gửi cho một số ảnh đã làm cụ nhé!

cuongbui

Xe tải
Các cụ làm thi công đỗ gỗ cho em hỏi chút. Lúc thi công, các cụ có thích phương án lắp phụ kiện do nhà chủ mua và các cụ tính công lắp đặt không ạ. Nếu có thì công lắp đặt sẽ tính như thế nào, trách nhiệm bảo hành ra sao ạ?

LehmanBrothers

Xe điện
Các cụ làm thi công đỗ gỗ cho em hỏi chút. Lúc thi công, các cụ có thích phương án lắp phụ kiện do nhà chủ mua và các cụ tính công lắp đặt không ạ. Nếu có thì công lắp đặt sẽ tính như thế nào, trách nhiệm bảo hành ra sao ạ?
Cụ muốn thuê thợ gỗ lắp đồ thì họ tính nhân công lắp = 10% giá trị phụ kiện. Về bảo hành thì bên nào cấp vật tư bên đó phải làm >> thợ họ sẽ ko nhận bảo hành phụ kiện, người bảo hành là đại lý cụ mua.

Ko chỉ riêng gỗ mới vậy, đã nói tới làm nhân công thì ko thể đòi hỏi bảo hành vì cấp vật tư mới có nghĩa vụ này. Nhân công thì giá trị thấp.

artbuild2016

Xe đạp
Không biết các bên khác thế nào chứ bên em lắp đặt miễn phí cho khách cụ ạ. Bảo hành thì theo loại nội thất, có loại 10 năm, có loại thì thời gian ngắn hơn nếu có hỏng hóc hay vấn đề gì thì bên em hỗ trợ cụ ạ.

cuongbui

Xe tải
Cảm ơn cụ. Em cũng hiểu là thợ làm là phải có công. Ở đây em muốn hỏi là khi đi làm, nếu người chủ nhà đòi mua phụ kiện về lắp rồi trả công thì các cụ thợ có ức chế không. Cái tiền công 10% đấy có bõ công các cụ làm không. Nếu có tí ức chế thì chất lượng công trình liệu có bị ảnh hưởng đôi phần? Ngoài ra, nếu lấy khoán phụ kiện của bên thi công thì giá cả và nguồn gốc hàng sẽ như thế nào? Em quan tâm nhất đến nguồn gốc, cụ thể luôn là đối với phụ kiện kim khí Blum. Vì em được nhiều người rỉ tai về hàng Blum fake. Cụ giúp em chút thông tin được không ạ?

Cụ muốn thuê thợ gỗ lắp đồ thì họ tính nhân công lắp = 10% giá trị phụ kiện. Về bảo hành thì bên nào cấp vật tư bên đó phải làm >> thợ họ sẽ ko nhận bảo hành phụ kiện, người bảo hành là đại lý cụ mua.

Ko chỉ riêng gỗ mới vậy, đã nói tới làm nhân công thì ko thể đòi hỏi bảo hành vì cấp vật tư mới có nghĩa vụ này. Nhân công thì giá trị thấp.

Trạng thái
Thớt đang đóng