[Funland] Thớt tổng hợp về tất cả những gì liên quan đến Trung Nguyên

LeTai1979

Xe cút kít
Mà ngẫm lại thấy nhiều ng bảo Vũ phải dựa hơi nhà vợ, đc nhà vợ buff cho mới đc như ngày hnay.
Nhưng Vũ năm 98 mới lấy Thảo mà đến năm 98 thì CF TN cũng khá nổi tiếng r mà nhỉ :(
Nhìn tướng bà Thảo đúng là phây phây thật

Chú này chắc chả chạm đc vào cọng lông chân người ta nên cay cú nói xấu. :))

Mrphuongxd

Xe tải
Nhà mợ Thảo có điều kiện thì cho con cái cũng bình thường mà. Nhưng đổi chỗ của cụ Vũ cho 1 cụ nào đó trên of này thì em tin chắc là ko có Trung Nguyên ngày nay đâu ợ. Tài cũng cần có vốn nhưng mà tiền phải trao đúng tay mới đẻ sai như vậy dc ạ.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Uh thì thường thường cho nó bình thường thôi.cụ có con ko.theo cụ cụ bỏ bê thế thì có thường thường ko.
Em không có ngàn tỏi nên em không phán được cụ ạ. HP của mỗi người mỗi khác nên đừng lấy mình làm chuẩn mực cho người khác :))

bimbim5656

Xe container
Toàn loại cùng đinh mạt hạng bồi bút đi đánh giá người 1 tay dựng nên tập đoàn nghìn tỷ (mà ko cần móc ngoặc với bọn đỏ cướp đất của dân như nhiều thằng đại gia chục nghìn tỷ khác)

Trong số các đại gia, ông Vũ là người làm giàu sạch sẽ và chân chính.
Mọi người nể phục anh Vũ trc cái 49 ngày định mệnh, nhưng sau đó thì ... :))

PI ZIN

[Tịch thu bằng lái]

cucsat123

Xe tăng
Em không có ngàn tỏi nên em không phán được cụ ạ. HP của mỗi người mỗi khác nên đừng lấy mình làm chuẩn mực cho người khác :))
Ag uh đấy thôi.tại cụ hơi nổi bên topic cụ tự lái nên e hỏi vui thôi :)).những vụ này hóng học được nhiều cái hay cụ nhể.nhất là mấy thằng lười đọc sách như e

UFA

Xe điện
Em thì ko bàn cụ Vũ tn, em khoái dàn xe xủa cụ ý thôi, cụ nào biết có cơ hôi cho em đầu quân làm lính cụ Vũ thì tốt quá, lương thưởng chắc cũng cao, nhưng có siêu xe chạy là em khoái rồi

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Ag uh đấy thôi.tại cụ hơi nổi bên topic cụ tự lái nên e hỏi vui thôi :)).những vụ này hóng học được nhiều cái hay cụ nhể.nhất là mấy thằng lười đọc sách như e
Mấy thớt kiểu này em chỉ thích tranh luận về Luật thôi chứ chuyện khác không quan tâm lắm vì mình đâu ở trong cuộc đâu mà biết rõ nội tình nhà người ta. Cũng là chém gió nhưng ít ra có chút căn cứ :))

hdaitech

Xe buýt
Sau rất nhiều thớt nói xấu anh Vũ, em vẫn cảm nhận anh ấy rất minh mẫn và xử lý chuẩn mực.

khoailangvietnam

[Tịch thu bằng lái]
Toàn loại cùng đinh mạt hạng bồi bút đi đánh giá người 1 tay dựng nên tập đoàn nghìn tỷ (mà ko cần móc ngoặc với bọn đỏ cướp đất của dân như nhiều thằng đại gia chục
nghìn tỷ khác)

Trong số các đại gia, ông Vũ là người làm giàu sạch sẽ và chân chính.
Có 1 tỉ là của anh, 1000 tỏi là của xh. Anh Vũ anh nổi, vinh hiển, nhiều xèng...thì giờ anh bị khách hàng đem ra bình luận tí xíu thì chết ai ?

Tất cả mọi người ở đây hẳn 1 lần dùng sp của anh í. Và họ có quyền vàn luận theo khuôn khổ của pháp luật.

Còn cụ bảo cùng đinh, lose các kiểu là cụ trong não cụ lập trình việc phân biệt người trong xh rồi.

Cùng đinh lose theo ý cụ nhưng họ vẫn nuôi cha mẹ vợ con ok, rau cháo vẫn cứ kèm con học hàng đêm, đến ngày giỗ ngày kị vẫn có mâm cơm, ăn mặc, đọc văn cúng, tế lễ đàng hoàng nhé.

Ko biết ai hơn ai đâu.

thtvuf

Xe điện
Qua nói thật là quả không quen ai tên là bảo

cucsat123

Xe tăng
Mấy thớt kiểu này em chỉ thích tranh luận về Luật thôi chứ chuyện khác không quan tâm lắm vì mình đâu ở trong cuộc đâu mà biết rõ nội tình nhà người ta. Cũng là chém gió nhưng ít ra có chút căn cứ :))
Vâng nhưng nhiều cái nó vu.i cũng giống như vụ bán theme í.200k là cave 25k là kiều nữ.cụ í nói kiểu này mà ko có $$ thì là ng điên.nhưng cụ í có 8k tỏi thì cụ í là vĩ nhân rồi nâng tầm rồi đạo đủng gì đó.cụ í hơi bệnh thật :))

kvboto

Xe container
Chuyện của ông Vũ xét cơ bản là khía cạnh cá nhân và quan điểm cá nhân . Ông Vũ không phương hại tới ai cả , nhận thức hay tư duy cũng là do ông Vũ tự bản thân mà như vậy . Dư luận hay bình phẩm này kia dưới góc độ nào cũng vậy , kể cả phật giáo thì cũng không nên áp dụng và đánh giá cá nhân ông Vũ .
Về quan điểm sống thiện lương vì một xã hội hoà bình và nhân ái , Cháu hoàn toàn ủng hộ tư tưởng này của ông Vũ .
Cháu không đủ khả năng đánh giá đúng sai , nhưng đám đông thì không phải lúc nào cũng đúng .
Cụ chuẩn quá, chuyện cá nhân, gia đình, cuộc sống vợ chồng của người ta, không biết cái gì tỏ tường thì đừng soi xét, đánh giá, bình phẩm,... kẻo hồ đồ, ngu muội,...

Tư tưởng của Vũ về quan điểm sống thiện lương vì một xã hội hoà bình và nhân ái,... là điều tốt đẹp nhất mà mọi người trên trái đất này đều hướng đến.

Và cụ Vũ, theo em, có thể triển khai áp dụng ngay cái tinh thần khẳng khái bác ái đó, chia đôi mọi tài sản với vợ, 50/50 mà triển khai cho mọi tài sản, nhẹ đầu, nhẹ gánh,... vì 1 xã hội hòa bình và nhân ái,... từ trong nhà, ra đến ngõ, tỏa đi khắp năm châu,...

v-kong

[Tịch thu bằng lái]
"Đừng nhìn Qua như góc nhìn của người anh em, Qua không còn trong thế gian của người anh em nữa"

Em dừng đọc các thớt về Q (cu).

JWalker

Xe buýt
Trước đọc câu truyện có người sáng mắt lạc vào vương quốc người mù, sau phải tự làm mình bị mù mới sống yên ổn được.