[Funland] Thớt tổng hợp về tất cả những gì liên quan đến Trung Nguyên

ddthoa

Xe tăng
Kệ cm nhà người ta thôi. Em mà có 1000 tỏi thì cũng lên núi tu phát 5 5 nếu con gấu mà láo. 5 5 sau về có con gấu mới.

dannongthon

[Tịch thu bằng lái]
Kệ cm nhà người ta thôi. Em mà có 1000 tỏi thì cũng lên núi tu phát 5 5 nếu con gấu mà láo. 5 5 sau về có con gấu mới.
Em có 100 tỏi em ngang nhiên lấy vợ 2. Gấu há mồm bật đuổi về nơi sản xuất luôn

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net

daicuty

Xe tăng
Tỷ phú e ko rõ.
Nhưng nếu là em.
1 là chọn như chị Thảo gợi ý.
2. Nếu vũ cần Trung Nguyên: cho Thảo 30% cổ phần, con nắm 40%, nhưng thương hiệu Trung Nguyên Vũ nắm.
3. Cổ phần 50 50, cho vợ quản lý, mình ra lập cty mới Trung Việt, hay Trung Gì cũng đc. Mang toàn bộ ekip sang, làm lại từ đầu. Khó gì?
Cụ đang chưa có gì nói hay vậy thôi, đến khi cơ nghiệp của cụ như người ta rồi hãy suy nghĩ

phiendasau

[Tịch thu bằng lái]
Em nhớ nick cụ nhé, sau này Cả hỏi ai thông tin thất thiệt em sẽ mách lại. Như nằm gầm giường nhà a Vũ
Cái đó tùy cụ thôi, tin bà hàng nước em hóng được thế. Cụ tin cũng được không tin cũng được, nó cũng như bao đồn thổi về việc Vũ bị điên thôi. Ai tin Vũ bị điên thì nói nó điên, ai không tin thì bảo nó bình thường, còn cơ quan y tế cũng bảo nó bình thường nhưng một số vẫn nói Vũ điên là quyền của họ ai cấm.
Còn cụ em thấy cụ có vẻ thích vụ nằm gầm giường nhỉ thấy nhắc mãi, chắc cụ có thói quen nằm gầm giường, em đoán thế không phải cụ bỏ qua cho em nha!

Phucyenxanh

Xe điện
Cháo chắc là Qúa tu bị hỏng roài. Mồm kêu nhều xèng thì để làm giề mờ lại cứ đòi 70-30, haiz

manhcsic

Xe Cứu Trợ
Một ngày đẹp trời, Bác Thu, bác Trỏng
nhau lên núi tu luyện để vươn tầm thế giới. Lúc đó mới hiểu chị Thảo

kophanhkocoi

Xe buýt
Cụ này mới có ngàn tỏi vnd mà đã đôi co với vợ tại toà. Ko hiểu đến trăn tỉ đô như anh trùm amazon Bezos thì sẽ thế nào? Thế mới thấy pháp luật hôn nhân của mẽo văn minh. Chả biết tài sản có trc hay sau hôn nhân, cứ cưa đôi hết.

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net
Thật ra em coi đó là mồm chó vó ngựa, mấy đứa hay đi bêu rếu sếp thì loại chạ ra gì
Em méo biết mức độ chính xác, nhưng bà bán nước sát công ty TN mách vậy. Cụ tin hay không thì tùy. Mà nghe bọn nhân viên kể thì ối chuyện hay.

Kurumasuki

Xe container
Vì tình đã hết nên những chuyện: nói xấu, coi thường, lôi con ra, lôi mẹ ra, bơm vá truyền thông... ko có giá trị gì và tốn thời gian.
Chỉ còn làm việc căn cứ pháp luật về tài sản:
Tài sản riêng phải chứng minh
Tài sản chung chia đôi
Công sức đóng góp gần như ko có giá trị trong bản án này vì con số lớn vượt quá nhiều mọi công sức lao động, giống như vợ trúng số phải chia cho chồng ấy (nghĩ thật sâu xa chi tiết thì câu của chồng công vợ luôn đúng).
Phía anh Vũ chỉ có căn cứ "công sức" mà đòi 7-3 là sẽ thua.

phiendasau

[Tịch thu bằng lái]
Thật ra em coi đó là mồm chó vó ngựa, mấy đứa hay đi bêu rếu sếp thì loại chạ ra gì

Nó không có bêu rếu đâu, tội nó. Nó chỉ kể nội tình thôi. Mà bọn này nó bênh Vũ lắm.
Nó bảo vợ Vũ chỉ chực cho người nhà vào làm các vị trí quan trọng, còn Vũ thì không kể người nhà,ai có năng lực thì cho làm hết.
Vợ Vũ đòi điều hành, Vũ cũng OK nhưng cho điều hành thử Trung Nguyên Singapore lỗ mất 1000 tỷ, rồi còn làm giả chữ ký con dấu để chạy trách nhiệm. Vụ này Vũ nó cũng cho qua luôn.

timtoi

Xe tăng
Em tin vụ này sẽ chia đôi 50:50 thôi. Ván cờ của 2 vc nhà này đang đến hồi gay cấn. Chưa thấy ai xuất được chiêu hiểm, cứ giằng co mãi thế này thì ai cũng thiệt. Em có thuyết âm mưu là 2 vc đang diễn tạo scandal, sau vụ này thương hiệu Trung Nguyên lên cao, cả 2 xin rút đơn lại yên ấm

Mì tôm trứng

Xe tăng
Ông này vớ vẩn. Đã không cần tiền thì làm thiện nguyện đi. vợ con lấy bao nhiêu thì lấy, còn lại làm từ thiện. Nhắc đến quyền và tiền là ông này nhẩy dựng lên, nói như đúng rồi. Còn trần tục lắm.
Khi nào cụ đang chèo lái con thuyền vài ngàn con người và cụ lo cho tương lai công ăn việc làm của họ cụ mới hiểu.

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net
Cũng kinh thật! Hoá ra bà này chán chồng và muốn làm sếp tổng nên thế. (Nếu cụ đúng)
Nó không có bêu rếu đâu, tội nó. Nó chỉ kể nội tình thôi. Mà bọn này nó bênh Vũ lắm.
Nó bảo vợ Vũ chỉ chực cho người nhà vào làm các vị trí quan trọng, còn Vũ thì không kể người nhà,ai có năng lực thì cho làm hết.
Vợ Vũ đòi điều hành, Vũ cũng OK nhưng cho điều hành thử Trung Nguyên Singapore lỗ mất 1000 tỷ, rồi còn làm giả chữ ký con dấu để chạy trách nhiệm. Vụ này Vũ nó cũng cho qua luôn.

atlas09

[Tịch thu bằng lái]
Vãi LOL thằng DN viết sách cho SV cuồng VN một thời , không có tiền của gái VK thì lập nghiệp cái gì , đàn ông tài giỏi thì ra đi tay trắng mà làm lại , giờ tranh chấp với cả con đàn bà 4 con , nếu chuẩn thì chia 6 , mang đi 1 còn đâu để lại cho mẹ con nhà nó , mà thằng nào sau này có lấy gái già 4 con đó cũng nên thưởng cho nó chứ nhỉ =))
Có thể cụ suy nghĩ thế nhưng anh Vũ không nghĩ thế.
Vì vậy anh ấy mới làm nên thương hiệu TN.
À mà cụ xui người khác thế thôi chứ gặp cụ chả đòi nhiều hơn ấy chứ