[Funland] Thớt tổng hợp về tất cả những gì liên quan đến Trung Nguyên

DIT

Xe điện
Thảo đã từng nói trước toà, đại ý:
-Nếu anh nghĩ thật như vậy thì anh bị bệnh, còn nếu anh diễn thì thật quá khủng khiếp.
Em gợi ý toà nên triệu tập 3 hội đồng y khoa đã khám cho Vũ để thẩm vấn:
-Vũ nghĩ thật như vậy hay là diễn trò?
-Nếu nghĩ thật như vậy thì bác sĩ tâm thần đồng ý Vũ là Thiên Sứ? và kết luận Vũ ko bị tâm thần?
-Nếu Vũ diễn trò, hội đồng các bác sĩ đã biết và cổ vũ cho việc đó?
(Trách nhiệm giải trình một cách khoa học của bác sĩ là bắt buộc triệu tập hoặc áp giải đến. Phát hiện gian dối xử lý hình sự luôn)
đây là vụ án ly hôn, cụ đi quá xa vấn đề rồi đó:))

doanhmarket

Xe tải
Website
korean-air.biz
Kurumasuki nói:
Thảo đã từng nói trước toà, đại ý:
-Nếu anh nghĩ thật như vậy thì anh bị bệnh, còn nếu anh diễn thì thật quá khủng khiếp.
Em gợi ý toà nên triệu tập 3 hội đồng y khoa đã khám cho Vũ để thẩm vấn:
-Vũ nghĩ thật như vậy hay là diễn trò?
-Nếu nghĩ thật như vậy thì bác sĩ tâm thần đồng ý Vũ là Thiên Sứ? và kết luận Vũ ko bị tâm thần?
-Nếu Vũ diễn trò, hội đồng các bác sĩ đã biết và cổ vũ cho việc đó?
(Trách nhiệm giải trình một cách khoa học của bác sĩ là bắt buộc triệu tập hoặc áp giải đến. Phát hiện gian dối xử lý hình sự luôn)
Những người phi thường thì luôn bị những người tầm thường coi là điên, từ xa xưa tới nay đều như vậy. Ví như câu các nhà bác học vĩ đại từng nói: "Chúng ta không thể chống lại lũ ngu vì chúng quá đông" hay "Không cùng đẳng cấp khó nói chuyện"

Kurumasuki

Xe container
đây là vụ án ly hôn, cụ đi quá xa vấn đề rồi đó:))
Kết luận của hội đồng y khoa ảnh hưởng trực tiếp đến vụ án ly hôn.
Đứng trước hội đồng xét xử, Vũ ko hề nói với phong cách thần bí và huyền hoặc thường thấy.
Tạm kết luận là Vũ diễn. Và Thảo có lý do để ghê sợ.

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Thề trên mạng sống của cả gia đình tôi, tôi không nhận xiền trực tiếp hay gián tiếp của Vũ hoặc Thảo"

Cụ nói thế nào í. Bác sĩ có lời thề, công an, quan đội, đảng viên, nghị sĩ, chủ tịch nước, tổng thống, chủ tịch QH, thủ tướng v.v... Đều phải thề bằng cách đọc to rõ ràng trước nhóm người hay quốc dân. Lời thề trước sự chứng kiến của mọi người sẽ giúp người đó răn thân tốt hơn.
Thề liên tục ntn hơi thái quá, nhưng diễn đàn nó trôi. Thề 1 lần mấy trang sau trôi mất là ối cụ quên ngay.

Lương tâm trong sáng, cần gì phải thề hả cụ.Hahaha.:)). Em thì em tin cụ nhá.

DIT

Xe điện
Đứng trước hội đồng xét xử, Vũ ko hề nói với phong cách thần bí và huyền hoặc thường thấy.
nói chung cứ theo luật hôn nhân mà xử lội mấy chục trang toàn là công kích cá nhân ko à.
đề nghị mod close cho bớt rác

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Kết luận cuối cùng là Vũ không hề điên :))

taplai2012

Xe trâu
Em thề để các cụ có cánh bay vãn đi. Ít ra không có cớ để các cụ ấy thuyết âm mưu.
Thề 5-6 lần cũng mỏi mồm rồi, ít ra hơn ối cụ chày cối nói rõ ghê mà không dám thề một lần :))

Thớt này đúng là bàn về ông tâm thần thật. Những ông post bài trong này phải thề phải thốt thì chắc cũng nên đi khám.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Cụ suy diễn từ suy diễn của em, chứ em có nhận sai đâu.:))
Ý cụ dưới nói cụ trên chứ gì, cái này không suy diễn mà em xác nhận là đúng :))
Em thề để các cụ có cánh bay vãn đi. Ít ra không có cớ để các cụ ấy thuyết âm mưu.
Thề 5-6 lần cũng mỏi mồm rồi, ít ra hơn ối cụ chày cối nói rõ ghê mà không dám thề một lần :))

muoibaconcho

Xe điện
Tự nhiên vì cái thằng, cái con ở tận đẩu tận đâu, không liên quan gì đến mình mà phải đem cả tính mạng của gia đình ra để thề thì nên đi khám. Em thật.

1.25 ton

Xe điện
Thề trên mạng sống của cả gia đình tôi, tôi không nhận xiền trực tiếp hay gián tiếp của Vũ hoặc Thảo"

Cụ nói thế nào í. Bác sĩ có lời thề, công an, quan đội, đảng viên, nghị sĩ, *************, tổng thống, chủ tịch QH, ********* v.v... Đều phải thề bằng cách đọc to rõ ràng trước nhóm người hay quốc dân. Lời thề trước sự chứng kiến của mọi người sẽ giúp người đó răn thân tốt hơn.
Thề liên tục ntn hơi thái quá, nhưng diễn đàn nó trôi. Thề 1 lần mấy trang sau trôi mất là ối cụ quên ngay.
Em thuộc giai cấp nông dân, công nhân,..nên em không cần thề.:)). Vì em có được lợi ích béo nào đâu mà em.phải thề.:)) mà thực tế toàn bị mấy cụ pro Vũ chửi bảo" mồm dọc, chó..." làm suy sụp, hụt hẫng.mất gần tuần mới dám vào lại thớt.này.:))

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Em thuộc giai cấp nông dân, công nhân,..nên em không cần thề.:)). Vì em có được lợi ích béo nào đâu mà em.phải thề.:)) mà thực tế toàn bị mấy cụ pro Vũ chửi bảo" mồm dọc, chó..." làm suy sụp, hụt hẫng.mất gần tuần mới dám vào lại thớt.này.:))
ơ, đừng nói là mợ nhé :))

taplai2012

Xe trâu
Tự nhiên vì cái thằng, cái con ở tận đẩu tận đâu, không liên quan gì đến mình mà phải đem cả tính mạng của gia đình ra để thề thì nên đi khám. Em thật.
Cảm ơn cụ nhắc. Cụ lội vài trang trước xem mấy ng kia họ "bóc phốt" em ntn, nào thế này thế kia.... Em phải thế các cụ ấy mới chịu ngậm tăm ạ.
Với cả mình đàng hoàng thề cũng chẳng làm sao cụ ạ, hơi mỏi "mồm" tí tí :))
Lần nữa cảm ơn cụ!

1.25 ton

Xe điện
Tại thấy cụ bảo suy sụp, hụt hẫng nên mới hỏi thôi :))
Vậy em suy ra là cụ hay suy diễn sai. em bẩu Vũ tháo chim cất một chỗ.:)) có nghĩa là vưỡn có thể lắp lại lúc cần. Cụ lại suy ra là Vũ sử dụng quì hoa bảo điển :))

Baggio8x

Xe tải
Bài PR của Vũ thôi, nhưng với ai không biết, chứ với em màn này là một màn PR thảm hoạ

taplai2012

Xe trâu
Thề để chứng tỏ với bản thân mình vô tư. Đồng thời cũng không bị các cụ vu hay gán bưng bô này bô kia kia, rồi cày còm các kiểu, soi cả list còm của em rồi phán... Em bị các cụ nào đó gọi thế nên mới mắng các cụ ấy là thay cánh chị Thảo...tháng nào chị ấy cũng bay một đợt mấy ngày, các cụ ấy tha hồ thay cánh.
May các cụ ấy đi đâu rồi không thì chết em :))