Thớt tổng hợp Định vị giá trị các thương hiệu xe và các vấn đề kỹ thuật liên quan!

dungphp

Xe điện
Nói chung chỉ có mấy ông xe Nhụt Bủn mới tranh cãi nhau, tranh nhau vị trí bình dân ở VN

dungphp

Xe điện
Ý cụ là xe cuốc giờ lên tầm cao mới, k thèm lèm nhèm vào đây chơi nữa phải k ạ :D
xe cuốc ít đc đánh giá cao lém, mình chủ yếu nói về mấy ông Nhựt hay cãi nhau, toàn so găng tầm bình dân để đá nhau (MIT, HONDA, TOY, MAZDA). Tầm cao hơn phải là MER, AUDI, BUGATTI,...

GLPro

Xe điện
http://www.otofun.net/threads/254450-htx-mazda6-mt
Website
www.otofun.net
Bác ta chém bão thôi chứ em thấy kq tháng 6 của anh VAMA cái ăn tít 2.0 cũng được có hơn sáu chục nhỉnh hơn cái FFC hơn năm chục thôi:))
Có lý nào lại ít thế, hay là giờ ăn tít lên hạng sang rồi, giờ ối người lại ngại chả dám mua vì sợ vượt mặt xếp. đành ngậm ngùi với vios thần thánh. :P

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
Có lý nào lại ít thế, hay là giờ ăn tít lên hạng sang rồi, giờ ối người lại ngại chả dám mua vì sợ vượt mặt xếp. đành ngậm ngùi với vios thần thánh. :P
Em nghĩ quán niệm này bây h nó cổ hũ dồi, xếp bây h quá giàu nên k còn quán tâm nhiều đến xe cộ hơn kém đâu. :))

1.6gli

Xe container
Cụ nói thế bác quả nhà ta lại giật mình đấy :))

1.6gli

Xe container
Chả dật đâu, kụ ý sống chung với lũ dồi, :))
K phải chứ cụ? em thấy bẩu bác ta thèm em C 240 lắm roài, dưng mờ vì xếp của bác ta đang đi cam rỷ nên chửa dám manh động đấy:))

1.6gli

Xe container
Thôi, từ mai ko dám đi Ăn Tít đi làm nữa! Đang tìm Sì Pắc mà chưa được!:(
Biết thế chả bán Vios full ốp sừn Inox nữa.
Vậy nhỡ ra xếp đang cưỡi sì pắc rồi thì tìm xe gì hở cụ?:))

1.6gli

Xe container
Giá kể phương tiện cc ở mềnh nó ngon như NN em chơi ngay.
Bác quả khổ quá cụ nhề. Mua cái xe làm phương tiện đi lại, che mưa nắng thôi mờ. Mua bằng tiền trong túi mình mà lại phải ngó xem tay xếp đi xe gì thì đúng là quá khổ. Nghĩ mà thương bác Quả nhà ta thật:((:))

RAVA

Xe ba gác
Bác quả khổ quá cụ nhề. Mua cái xe làm phương tiện đi lại, che mưa nắng thôi mờ. Mua bằng tiền trong túi mình mà lại phải ngó xem tay xếp đi xe gì thì đúng là quá khổ. Nghĩ mà thương bác Quả nhà ta thật:((:))
-Bác đúng là cái loại "trông người chả nghĩ đến thân", về ngó xem mấy chú xếp ở xó nhà bác chạy xe gì mà vẫn phải ôm con "Ngây dở" già lão thế, bệnh chắc nặng lắm dồi, dạo này còn xơi thịt chó dại ko?:))

1.6gli

Xe container
-Bác đúng là cái loại "trông người chả nghĩ đến thân", về ngó xem mấy chú xếp ở xó nhà bác chạy xe gì mà vẫn phải ôm con "Ngây dở" già lão thế, bệnh chắc nặng lắm dồi, dạo này còn xơi thịt chó dại ko?:))
bệnh cũ của bác lại tái phát roài:D
Mấy hôm nay giời nóng quá nên cái trên đầu nhà bác nó bị loạn hay sao vậy? Thời đại nào rồi mà còn phải lo mình đi xe xịn hơn xếp? Mà còn ông xếp nào thèm để ý ba cái chuyện ấy? Còn chuyện này là tự bác quả nói ra trong lúc chém phừ phừ đấy chứ:P
Xếp nhà em thì nhiều lắm toàn thuê xe nhà em thôi, cứ bác nào thuê, trả đủ xiền cho nhà em thì đều là xếp tất:))

Chỉnh sửa cuối:

RAVA

Xe ba gác
bệnh cũ của bác lại tái phát roài:D
Mấy hôm nay giời nóng quá nên cái trên đầu nhà bác nó bị loạn hay sao vậy? Thời đại nào rồi mà còn phải lo mình đi xe xịn hơn xếp? Mà còn ông xếp nào thèm để ý ba cái chuyện ấy? Còn chuyện này là tự bác quả nói ra trong lúc chém phừ phừ đấy chứ:P
Xếp nhà em thì nhiều lắm toàn thuê xe nhà em thôi, cứ bác nào thuê, trả đủ xiền cho nhà em thì đều là xếp tất:))
-Thế hả, thế thì "miền núi sắp tiến tới gần bằng miền xuôi" rồi đới, cố lên nhóe!:))

1.6gli

Xe container
-Thế hả, thế thì "miền núi sắp tiến tới gần bằng miền xuôi" rồi đới, cố lên nhóe!:))
Bác đúng là ở thủ đô văn minh, thanh lịch có khác. Em tưởng người thanh lịch, văn minh thì k phân biệt vùng, miền chứ nhể:P
Miền xuôi nhà bác thanh lịch quá, thi thoảng lại nhẩy dựng lên phán bừa như bị tẩu hoả nhập ma thế làm sao miền núi nhà em theo được?:))

Luu Lehong

Xe container
... Mua cái xe làm phương tiện đi lại, che mưa nắng thôi mờ...
Xe chỉ là phương tiện che nắng mưa nên cần 1 cái xe đúng nghĩa, lúc nào cần là đi, ko hắt hơi sổ mũi thế là yên tâm thoải mái rồi, chứ ko như bác vẫn phải dùng Toy để KD nhưng lại phải đi tung hô, bợ mít cái xe bản thân ko dùng thì mới là khổ :))