Thớt tổng hợp Định vị giá trị các thương hiệu xe và các vấn đề kỹ thuật liên quan!

Ngọc HoàngĐế

[Tịch thu bằng lái]
Kụ ý thanh lý đồ hay thậm chí có bán đồ thì cũng là việc cá nhân của kụ ý, kụ cứ soi mói mấy chuyện này mà làm gì,
Hehe. Thanh lý đồ cho vui mà cũng ko được cụ ạ!:))
Tối e về lại up vài chục thứ linh tinh cho đông vui.
Nghe đâu có con Rex cũng mới thanh lý ké thớt cái ipad.=))

Luu Lehong

Xe container
Bác quả lê nhiều kinh nghiệm chạy trọt nhể? có kn giề bốt lên cho ae tham khảo nhá?:))
Em thì khác, có thương hiệu rồi thì cần gì phải chạy chọt. Mà cũng chả truyền cho bác được, vấn đề quan trọng là phải định vị được thương hiệu, mà như bác thì quá khó :D

1.6gli

Xe container
Em thì khác, có thương hiệu rồi thì cần gì phải chạy chọt. Mà cũng chả truyền cho bác được, vấn đề quan trọng là phải định vị được thương hiệu, mà như bác thì quá khó :D
Ố ồ mới hỏi fun tý mà đã giữ miếng. Thôi bác cứ giữ lấy mà dùng dần đi nhá. Em nông dân chân đất có làm giề đâu mà cần chạy? Gớm thương hiệu quả lê chín mọng thì kinh zồi:))

DangHoangDe

Xe điện
Ố ồ mới hỏi fun tý mà đã giữ miếng. Thôi bác cứ giữ lấy mà dùng dần đi nhá. Em nông dân chân đất có làm giề đâu mà cần chạy? Gớm thương hiệu quả lê chín mọng thì kinh zồi:))
Thương hiệu Đàn bà dẫn 3 chú Rex ra tiếp khách.:))

CR-Vic

Xe container
Em thấy cụ comment dài dòng và nhiều lúc nhiều hàm ý sâu xa thật lòng chả hiểu cụ muốn nói cái gì nữa. Thật :D

Bác không nên xem thường mấy người bán rong,
Bên nhà bà xã có ông chú họ, bà cụ nhà ông ấy chỉ dưa cà, mắm muối ở đầu phố mà ông ấy đi 1 trong những cái Mẹc S đầu tiên ở HN,
Như thế gọi là đại ra bán rong!
Nhà em ở gần nên cũng có dịp đi qua thấy cái nhà đại ra khoe là của 1 công ty NN đang cho thuê tá lả, từ uốn tóc đến bán giầy dép,...

coolpix8700

Xe ngựa
Em thấy cụ comment dài dòng và nhiều lúc nhiều hàm ý sâu xa thật lòng chả hiểu cụ muốn nói cái gì nữa. Thật :D
Đúng là cái commend ấy có 2 phần: phần một về ông chú đại gia, thực sự ông ấy đi lên từ việc bán dưa cà thời bao cấp.
Còn phần 2 là khi thấy khoe (xóa ngay sau đó không lâu) cái nhà ở gần nhà em, thì em biết đó là nhà của 1 cty nhà nước đang cho thuê lại làm các cửa hàng (từ cửa hàng uốn tóc, bán đồ lâm sản, dậy thêm cho học sinh,...)!
Cho nên em cũng chẳng thể tin những gì đại ra này đem ra khoe!
Xin lỗi vì viết chưa rõ!

Chỉnh sửa cuối:

1.6gli

Xe container
Nói bác thông cảm chứ em thi thoảng sang Trung Quốc ấy phát rồi về:))

Luu Lehong

Xe container
Nói bác thông cảm chứ em thi thoảng sang Trung Quốc ấy phát rồi về:))
Sao bác lại bỏ chữ ký rồi à :D
Bác chưa trả lời em việc cứ suốt ngày sang đây bươi móc Toy này nọ mà sao gia đình vẫn sử dụng toàn xe Toy kinh doanh. Sao ko mua mấy con Caren hay mer Sprin cũ chạy cho đúng giá trị thực mà phải dùng Innovar với Hiace cho nó khổ :))

1.6gli

Xe container
Sao bác lại bỏ chữ ký rồi à :D
Bác chưa trả lời em việc cứ suốt ngày sang đây bươi móc Toy này nọ mà sao gia đình vẫn sử dụng toàn xe Toy kinh doanh. Sao ko mua mấy con Caren hay mer Sprin cũ chạy cho đúng giá trị thực mà phải dùng Innovar với Hiace cho nó khổ :))
Em cũng chả biết sao lại thế cái chữ ký em thấy nó k hiện lên đã lưu lại rồi mà lúc được lúc không. Chả biết có vi phạm gì không nữa:D còn cái khác bác đọc còm em đã nói với cụ x-trail rồi đấy thôi? Vừa vỗ tay khen bác trẻ zai giờ lại thấy có vẻ hơi zà mất zồi?:))

Chỉnh sửa cuối: