Thớt tổng hợp Định vị giá trị các thương hiệu xe và các vấn đề kỹ thuật liên quan!

tubt.edu

Xe đạp
Cho em hỏi là mình dùng thiết bị định vị thì phải gắn thêm thẻ SIM 3G để kết nối với thiết bị đúng không ạ?

AUDI.PRO

Xe tải
Không biết từ dạo quảng cáo mấy em Teana nhập về Việt nam giờ bán được mấy con rồi nhỉ?

otohagiang

Xe container

1.6gli

Xe container
Camry phải ngang cơ haima 3 cho xứng tầm:)):))

RAVA

Xe ba gác
CAM LE loe ngoe con TEANA SL 2.5 nó đập phát chết thẳng cẳng
-Sao bác lại mang LE ra so với SL nhỉ, khác gì đem bản base ra so với bản fulloption? Nhưng kể cũng lạ là ngay tại tt Mỹ mà Altima (Teana) cũng ko địch được với Cam hay Accord?:-??

otohagiang

Xe container
-Sao bác lại mang LE ra so với SL nhỉ, khác gì đem bản base ra so với bản fulloption? Nhưng kể cũng lạ là ngay tại tt Mỹ mà Altima (Teana) cũng ko địch được với Cam hay Accord?:-??
em thì chẳng quan tâm lắm anh nào bán chạy hơn anh nào :D
còn không địch được về khoản khác thì bác thử chỉ giáo xem sao
em thấy con SL nó hơn con LẨU DÊ không nhiều lắm mà động cơ, nội thất có phần trội hơn không phải là ít
còn nếu so với LE ngoài luồng hẳn ai cũng biết con nào hay hơn :D

Isu_zu

Tháo bánh
Chém gió bàn phím dễ hơn nhiều cụ ơi, cái này gọi là " thực tế ảo" :))

coolpix8700

Xe ngựa
Em xin được chỉnh lại chút::D
Bác chẳng chỉnh được đâu!
Nếu chỉnh được thì box này đã là 1 box kỹ thuật, ai sẽ về nhà nấy, mọi người sẽ chịu khó cặm cụi tìm kiếm xem cái xe mình đã mua và đang sử dụng có thể phục vụ được cái gì cho mình, gia đình và công việc mình phải làm, còn mặc kệ ông hàng xóm, hiểu được rằng kể cả nếu ông hàng xóm có tháo sạch xe cũng chẳng ảnh hưởng gì đến công việc nhà mình cả!

Khó nhất bây giờ chẳng phải là mua cái xe nào, mà có an tâm được để để kệ ông hàng xóm, để không phải luôn luôn tự kỷ hay không thôi!

Năm cũ nói chuyện cũ, năm mới chúc bốc Toy thấy ít người tự kỷ!

Chỉnh sửa cuối:

1.6gli

Xe container
Năm mới sắp đến em chúc các bác fan toy một năm an khang, thịnh vượng chúc toy luôn bán nhiều nhất vn.

1.6gli

Xe container
Chúc bác cool, rava, bác quả năm mới khoẻ chân dẻo tay, tiền vào nhiều như nước, tiền ra nhỏ giọt nhé!

Luu Lehong

Xe container
Chúc bác cool, rava, bác quả năm mới khoẻ chân dẻo tay, tiền vào nhiều như nước, tiền ra nhỏ giọt nhé!
Vâng cám ơn bác! Chúc bác năm mới an khang thịnh vượng, mọi sự như ý!
Ngắm kết được em Toy nào thì pm cho chúng em, sẽ có giá OF cho bác :D

Chỉnh sửa cuối:

Chôm Chĩa

Xe điện
"Con bò VN dắt qua Quảng Trường Đỏ cũng thành Tiến Sỹ!"...
Trừ một số lưu học sinh là cán bộ được MTDTGP gửi trực tiếp từ MN, điều kiện học hành trước khi đi rất khó khăn, còn lại có thể bị đưa về nước khi có 1 hay 2 bài thi bị điểm trung bình!
Em thấy là cụ giảng chỗ này chưa ổn (kỹ), nên chưa thuyết phục đợc người viết câu trong ngoặc kép đâu và họ vẫn tưởng họ có lý (dù chỉ một phần):D

coolpix8700

Xe ngựa
Em quên chuyện đó từ khá lâu rồi bác àh!

Nhưng nói đến lưu học sinh Việt Nam những năm chống Mỹ thì có thể coi là niềm tự hào không chỉ của các bác làm ở Bộ Đại học và Trung học chuyên nghiệp (Bộ GD & ĐT bây giờ, nhưng nội dung GD phổ thông có Bộ Đại học phụ trách riêng). Sinh viên lưu học sinh mình ở trường nào và nước nào cũng vậy, chỉ chấp nhận với lưu học sinh CHDC Đức làm địch thủ (tùy nước, tùy trường, tùy năm mà có lúc lưu học sinh ta hay lưu học sinh Đức đứng đầu). Có rất nhiều trường sau mấy chục năm đến bây giờ các giáo sư của họ vẫn nhắc tên các lưu học sinh Việt Nam vì thành tích học tập. Hồi đó người đi học còn phải nhớ ở nhà có người đang cầm súng ngoài mặt trận. Nhà nước bỏ tiền (dù là tiền viện trợ) ưu tiên cho đi học nên cũng đòi hỏi rất gắt gao với người được ưu tiên!
Hơi tiếc là về sau do phong trào học trả tiền nên cái tiếng ấy cũng mất khá lâu rồi!

Chỉnh sửa cuối:

Chôm Chĩa

Xe điện
Em góp thêm ý cái phần cụ loại trừ ý: Những người được MTDTGP cử đi ít nhiều cũng qua hàng chục trận chiến sinh tử mà không bị thương nặng, đó không hoàn toàn là may mắn hay thiếu kiến thức, kém tư duy đâu ạ:D

ducletrung

Xe container
Em góp thêm ý cái phần cụ loại trừ ý: Những người được MTDTGP cử đi ít nhiều cũng qua hàng chục trận chiến sinh tử mà không bị thương nặng, đó không hoàn toàn là may mắn hay thiếu kiến thức, kém tư duy đâu ạ:D
Cái này em biết,trước có bác làm lính đặc công trinh sát được điều vào vùng địch để thăm dò nhưng thực chất bác ấy lấp lấp hang núi, được 1 tuần về báo cáo linh tinh với lãnh đạo-->ĐÃ HOÀN THÀNH NHIỆM VỤ

Chỉnh sửa cuối:

coolpix8700

Xe ngựa
Họ được ưu tiên hơn!
Em chưa viết chữ nào về trí thông minh, bác đừng hiểu nhầm!!

Nếu tụi em là học sinh phổ thông được cử đi, khi thi hết học kỳ bị điểm 3 (điểm 3/5 hay tương đương, tùy từng nước) sẽ phải về nước học (chưa phải kỷ luật), nhưng nếu là sinh viên miền Nam thì có thể được thi lại 1 môn/học kỳ. Cùng năm với tụi em, có nhiều anh đi bộ đội, tham gia chiến đấu rồi mới về học ôn và thi. Những người này được cộng điểm ưu tiên khi xét tuyển vào đại học (nếu vượt điểm ngưỡng thì được xét đi nước ngoài), nhưng khi học thì không được ưu tiên như học sinh miền Nam mà thi bị 3 vẫn phải về nước học. Cùng học với nhau, tụi em đánh giá họ rất cao khi họ đạt kết quả bằng mình và cũng lao vào hỗ trợ những người gặp khó khăn.
Chuyện đó rất bình thường, vì học sinh miền Nam, nhiều người học ở các vùng giải phóng trước khi vượt Trường Sơn ra Bắc, điều kiện học tập (phổ thông) của họ khó khăn hơn rất nhiều!

Chỉnh sửa cuối:

Chôm Chĩa

Xe điện
@Lê Trung: Đánh không thể lúc nào cũng thắng được, nhưng tham gia mà thua nhiều hơn thắng bác cho là được cử đi chắc?:D

Chỉnh sửa cuối: