[Funland] Thớt tỏ tình với em Huỳnh Như & Trương Thị Kiều

comiki

Xe ba gác
Người OF

hd-vt

Xe container
Tối nay, bđ nam đá kém hấp dẫn hơn hôm qua các mợ trình diễn, quá bt. Thái đá thủ đến khi thua hết thời gian gỡ, đáng đời thứ bđ buồn tẻ. Các mợ vđ bđ nữ nên tự hào, hôm qua đá hơi bị hay.

X0000

Xe điện
Tối nay, bđ nam đá kém hấp dẫn hơn hôm qua các mợ trình diễn, quá bt. Thái đá thủ đến khi thua hết thời gian gỡ, đáng đời thứ bđ buồn tẻ. Các mợ vđ bđ nữ nên tự hào, hôm qua đá hơi bị hay.
Nếu chỉ là so hai trận chung kết, thì nay bóng đá nam của Việt Nam kém hơn hẳn trận hôm qua. CHỉ hơn hôm qua là sau khi U23 Nam mình ghi bàn mở tỷ số, thì gần như U23 Thái không có cơ hội nào rõ rệt

hd-vt

Xe container
Nếu chỉ là so hai trận chung kết, thì nay bóng đá nam của Việt Nam kém hơn hẳn trận hôm qua. CHỉ hơn hôm qua là sau khi U23 Nam mình ghi bàn mở tỷ số, thì gần như U23 Thái không có cơ hội nào rõ rệt
Theo em là không còn thời gian gỡ. Họ cũng sắc đấy, nhưng đá thủ, đá chậm, thua đáng đời. Trận ck xem buồn ngủ, phát chán.

X0000

Xe điện
Theo em là không còn thời gian gỡ. Họ cũng sắc đấy, nhưng đá thủ, đá chậm, thua đáng đời. Trận ck xem buồn ngủ, phát chán.
Còn 10p, và không làm gì được ngoài 1 quả sút từ mép phải vòng cấm và bóng bay lên trời.
Không có cơ hội rõ rệt như nữ Thái của trận hôm qua sau khi bị dẫn bàn.
Nói một cách công tâm, thì thực ra trận này, Thái kiểm soát bóng tốt, đá có vẻ trên chân VN
Hehe, em miên man tí ở thớt này, vì thớt chính của bóng đá Việt Nam, em bị cấm comment rồi

hd-vt

Xe container
Còn 10p, và không làm gì được ngoài 1 quả sút từ mép phải vòng cấm và bóng bay lên trời.
Nói một cách công tâm, thì thực ra trận này, Thái kiểm soát bóng tốt, đá có vẻ trên chân VN
Hehe, em miên man tí ở thớt này, vì thớt chính của bóng đá Việt Nam, em bị cấm comment rồi
Thái thua vì huấn luyện viên dở. Thôi thì cụ đi bão đê hehe.

paulsteigel

Xe buýt
Website
www.sfdp.net
Cụ có quá nhời không? cả 2 trận 2 sắc thái và đều có đặc điểm chung là chiến thuật tốt, nhiệt! Trận Nam xem mãn nhãn với chiến thuật hợp lý!

comiki

Xe ba gác
Người OF
Sao lại có Zola trong list thế mợ? :D
Ơ đừng đùa, em lại rất cảm tình với tiền đạo bé hạt tiêu này đới :D

Nhân tiện, chúc mừng AC Milan đã lại tiếp tục giành Scudetto sau nhiều năm mong đợi!

TRINHNX72

Xe tải
Ơ đừng đùa, em lại rất cảm tình với tiền đạo bé hạt tiêu này đới :D

Nhân tiện, chúc mừng AC Milan đã lại tiếp tục giành Scudetto sau nhiều năm mong đợi!
Zola, Pirlo thì hơi kém sắc #:-s

minhmo

Xe cút kít

hai rau pham

Xe buýt
Thớt tỏ tình bóng đá nữ nhưng cháu cứ vào còm cho vui vì mấy thớt kia còm tới 2,3k nên ko liền mạch được. Tối qua cháu mò ra Nguyễn Huệ, giời mưa nên lên roottop làm vài quại đợi hết mưa xuống, may quá, đúng giờ bóng lăn là hết mưa! Về trận đấu thì so với trận ck nữ VN - TL thì e là hơi khó vì tính chất máu lửa, áp lực ko thể bằng ck nam dc! Đó là lý do nguyên bộ sậu quân dân chính đảng ngồi xem (trận kia có mình anh Nha Đam thôi). Nói gì thì nói Thái đá trên chân mình nhiều, lớp lang bài bản, ban bật tanh tách, trong khi đó các chấu nhà mình chỉ phá bóng lên là chủ yếu, đối thủ công giỏi mà ko ghi bàn thì lý do phòng ngự giỏi là đương nhiên! Mình hơn là một vài cá nhân toả sáng đúng lúc, đúng thời điểm....
CHÚC MỪNG TUYỂN U23 VIỆT NAM VÔ ĐỊCH

comiki

Xe ba gác
Người OF

hd-vt

Xe container
Thớt tỏ tình bóng đá nữ nhưng cháu cứ vào còm cho vui vì mấy thớt kia còm tới 2,3k nên ko liền mạch được. Tối qua cháu mò ra Nguyễn Huệ, giời mưa nên lên roottop làm vài quại đợi hết mưa xuống, may quá, đúng giờ bóng lăn là hết mưa! Về trận đấu thì so với trận ck nữ VN - TL thì e là hơi khó vì tính chất máu lửa, áp lực ko thể bằng ck nam dc! Đó là lý do nguyên bộ sậu quân dân chính đảng ngồi xem (trận kia có mình anh Nha Đam thôi). Nói gì thì nói Thái đá trên chân mình nhiều, lớp lang bài bản, ban bật tanh tách, trong khi đó các chấu nhà mình chỉ phá bóng lên là chủ yếu, đối thủ công giỏi mà ko ghi bàn thì lý do phòng ngự giỏi là đương nhiên! Mình hơn là một vài cá nhân toả sáng đúng lúc, đúng thời điểm....
CHÚC MỪNG TUYỂN U23 VIỆT NAM VÔ ĐỊCH
Cụ có bộ chân ngon như dân thể thao.
Về tâm lý thì phải là trận ck nữ chứ ạ, các mợ là chúa hồi hộp, khán giả thì đa số là đực gào rú thúc vào mít. Trận ck nam, u23 tuổi dê non ngứa sừng, quen đá liên tục sân nhà từ đầu giải, chạy húc tỳ đè như điên, ai hơi đâu quan tâm xung quanh, tâm lý cái giề.

...camera bâu xung quanh dí tận...nơi, màn trình diễn thuộc loại...khó mà vẫn...đỉnh như thường nhé hehe.

comiki

Xe ba gác
Người OF
Những tên tuổi kia là thế hệ sau nhé
Ơ kìa, cụ sao thế nhỉ, sau hay trước có sao đâu, em vẫn xem họ đá cơ mà, kể cả em có thích Dino Zoff, Pele hay Maradona thì cũng vẫn bình thường chứ nhỉ. Zola chơi cho Chelsea đến 2003, và 2005 mới giải nghệ. Costacurta còn trong đội hình AC Milan trận ck C1 2005 với Liverpool (nhắc đến lại cay). Sau trước gì thì họ cũng từng có thời là đồng đội với nhau, ở ĐTQG hay CLB.

Chỉnh sửa cuối: