[Funland] Thớt tỏ tình với em Huỳnh Như & Trương Thị Kiều

ocean08

Xe điện
Trưởng đoàn-lãnh đội Phạm Thanh Hùng. Ông này là trưởng ban BĐ nữ của VFF.
Bác này trc Chủ tịch Clb bda Than QN.
Tỉnh có điều kiện Top 5 top 3 cả nước mà k giữ đội bóng V League. Giải tán để cầu thủ ly tán, trong khi nhiều tỉnh đang cố xây dựng từ hạng ba hạng hai để lên VL.

Dan du an

Xe ba gác

Beu 4x4

Xe điện
K có em Kiều chống bóng bổng thì em e đội ta phải thủng lưới ít nhất là 2 bàn. Nhận định một cách khách quan đội hình TL chất lượng từ cầu thủ đến kỹ thuật chơi bóng hôm nay chúng ta thắng là nhờ vào yếu tố sân nhà
Mấy quả đá phạt trực tiếp và phạt góc nữa Cụ.
Hôm qua từ giữa H1, tiền vệ phòng ngự k cầm đc bóng bị Thái ép 1 lúc. Chưa kể chuyền sai nhiều, cả Bích Thuỳ, Tuyết Dung, Vân... May cuối cùng moi thứ vẫn tuyệt vời!
Em xem chứ. Bda nữ e theo k sát toàn bộ tất cả các trận như bda nam nhưng cũng dõi theo bước đi của đội.
Như từ khoảng phút thứ 10 trở đi, Thái cầm trịch đc trận, ép chúng ta hết H1. Sang Hiệp 2, lúc đầu họ cũng chơi tốt, chỉ sai lầm mất bóng giữa sân vào chân D T Vân thì ta vượt lên.
Các cụ này Nếu là người Thái thì hqua chắc cay ko ngủ nổi.

hd-vt

Xe container
Em chả bao giờ xem bđ nữ, hôm qua xem cả trận hay quá. H. Như bước chạy thật là đẹp. Vodka các mợ!
Chỉ mong các mợ đừng cắt tóc ngắn, nhìn trông không mỡ màng tí nào, làm cho em thỉnh thoảng vô tình buột miệng..." chuyền như c.ăc" mà đáng ra phải "... như l.on" mới hợp cách. :D

X0000

Xe điện
Em lại thích nhất bé Dương Thị Vân, bé hạt tiêu nhưng cực kỳ nhanh. Sút cũng kinh, như bàn thắng từ khoảng 25m vào lưới Campuchia ấn định tỷ số 7-0
Trận với Thái lan, ngay sau khi chuyền cho Huỳnh Như ghi bàn, Vân cũng có một pha chạy nhanh, cướp bóng và chuyền như đặt cho Dung
À Vân mặt cũng xinh nữa chứ. :)

hai rau pham

Xe buýt
K có em Kiều chống bóng bổng thì em e đội ta phải thủng lưới ít nhất là 2 bàn. Nhận định một cách khách quan đội hình TL chất lượng từ cầu thủ đến kỹ thuật chơi bóng hôm nay chúng ta thắng là nhờ vào yếu tố sân nhà
Chả hiểu cụ suy nghĩ & nhận định dư lào nhưng ý kiến cháu là nhìn chung trình 2 đội ngang ngửa nhưng đội thái dúi ko có cá nhân tạo đột biến như Việt Nam... tất nhiên yếu tố sân nhà là có thật nhưng ko phải là tất cả nhé cụ! Các em Việt Nam có vé vào vòng chung kết worlcup đã nói lên tất cả......

Ga_son

Xe điện
Em xem chứ. Bda nữ e theo k sát toàn bộ tất cả các trận như bda nam nhưng cũng dõi theo bước đi của đội.
Như từ khoảng phút thứ 10 trở đi, Thái cầm trịch đc trận, ép chúng ta hết H1. Sang Hiệp 2, lúc đầu họ cũng chơi tốt, chỉ sai lầm mất bóng giữa sân vào chân D T Vân thì ta vượt lên.
Hiệp 2 ta chơi bài phòng ngự phản công nhường cho họ thế trận mới có quả của H Như. Bóng đá tính nguy hiểm nguy cơ ăn bàn cao là cơ hội của Nguyễn Thị Vạn đầu trận chứ các quả sút xa thủ môn đẩy được trông thì đẹp mắt cơ mà cơ hội ăn bàn quá nhỏ. Đội nào ép đội nào thì phải tính các cơ hội đưa được bóng có cơ hội dứt điểm vào trong vòng 11m50 hoặc phạm vi hẹp hơn.

Ga_son

Xe điện
Em lại thích nhất bé Dương Thị Vân, bé hạt tiêu nhưng cực kỳ nhanh. Sút cũng kinh, như bàn thắng từ khoảng 25m vào lưới Campuchia ấn định tỷ số 7-0
Trận với Thái lan, ngay sau khi chuyền cho Huỳnh Như ghi bàn, Vân cũng có một pha chạy nhanh, cướp bóng và chuyền như đặt cho Dung
À Vân mặt cũng xinh nữa chứ. :)
Dương Thị Vân em cũng thích chơi giữa sân cân đội bạn quét tốt. Cặp TVTT Dương Thị Vân + Thùy Trang mà Thùy Trang toàn dâng cao áp sát khung thành đội bạn chứng tỏ Dương Thị Vân chơi quá tốt.

Minh Nguyen 12

Xe buýt
Đội nữ QG thi thoảng vẫn tìm đối là các đội nam hạng phong trào tầm U40-U60. Đội ông bạn em (một 1/2 là U60) giao lưu trước tết, về dính covid 1/2 đội.
Năm 200X em vào Nhổn xem nữ VN giao hữu với đội vô địch U21 năm 84 (ĐS), đội đấy đá phong trào vẫn ác lắm mà thua các em 4/0 cụ ạ.

mazda929

Xe tăng
Chả hiểu cụ suy nghĩ & nhận định dư lào nhưng ý kiến cháu là nhìn chung trình 2 đội ngang ngửa nhưng đội thái dúi ko có cá nhân tạo đột biến như Việt Nam... tất nhiên yếu tố sân nhà là có thật nhưng ko phải là tất cả nhé cụ! Các em Việt Nam có vé vào vòng chung kết worlcup đã nói lên tất cả......
Cụ hẳn k phải là người hay đá bóng nên cụ chỉ có cái nhìn từ phía ng xem còn ng có kiến thức và có chuyên môn bóng đá thì họ sẽ nhìn thấy đc năng lực thực của TL, e cũng là fan rất hâm mộ của cả 2 đội tuyển cứ 2 đội tuyển thắng TL dù bất cứ hoàn cảnh nào e cũng vô cùng sung sướng nh cũng phải có cái nhìn tôn trọng và đánh giá đúng thực lực thì chúng ta mới biết cách hoá giải họ. Quay lại đt nữ TL e khẳng định trong khoảng 3 năm tới với đội hình đa phần toàn các cầu thủ còn rất trẻ cộng với thể hình lý tưởng và kỹ năng cầm bóng của họ rất tốt nếu chúng ta k tìm thêm đc nh nhân tố mới cho đội thì em e là chúng ta sẽ k phải đối thủ của đội hình này trong nh năm tới.

Tứ Vô Lượng

[Tịch thu bằng lái]
Các bạn nam tỏ tình với Huyền Như, các em gái thì tỏ tình với bác Chung gái :)