[Funland] Thớt số 3 - Ca ngợi tâng bốc đối thủ

imhotep

Xe buýt
Em nhớ đíu đâu, thấy bảo có độ, mà có là phải chén:D
Mai bố chí làm cái lẩu sườn nhỉ :)
Thôi ko nhớ thì thôi, không nhớ tự dưng bị chi ăn mất ngon:))
Còn e thì nhớ bởi vì bữa đó e bị phạt 1 thẻ mà:)) Có cả Mata với khonghieu nhà Chel cùng tham gia đới :))

Trungtroc

Xe điện
MÌNH xin trân trọng khẳng định Chelsea là Chelsea không phải heo, còn MU nhận là rùa( động vật ) thì kệ MU =))
người nhà nhà mụ gọi MU là rùa đấy, nếu có rùa tai đỏ thì phải có heo tai xanh thôi, đời vốn công bằng mà

vauhoi

Xe container
Hê hê, đây là thớt tâng bốc cả làng nhé.

roro

Xe tăng
Vâng tâng bốc mà, Chel để đạt được đến hệ "heo tai xanh" thì cần cố gắng nhiều. Nhà mình ví như thế là tâng bốc rồi còn gì :P!

ngotatto

Xe lăn
Website
gomsuminhlong.vn
người nhà nhà mụ gọi MU là rùa đấy, nếu có rùa tai đỏ thì phải có heo tai xanh thôi, đời vốn công bằng mà
Đúng là có gọi mu là rùa nhưng mụ tự nhận còn mụ gọi là gì e có nhận đâu. Chelsea là chelsea mà. Hố hố

function

Xe tải
Khi MU thua thì ko fan MU nào muốn người khác nhận định là không may mặc dù ko may thật :). MU toàn thắng và lượng bỉm bán ra tăng đột biến :)

imhotep

Xe buýt
Đúng là có gọi mu là rùa nhưng mụ tự nhận còn mụ gọi là gì e có nhận đâu. Chelsea là chelsea mà. Hố hố
Là gì thì cũng quan trọng khỉ gì? MU có gọi là cùi bắp hay rùa cũng chả sao cả. Vì có gọi thế thì cũng có ai chết đâu? Chỉ sợ thènh nào bảo mình cùi bắp thì mới phải xem lại thôi cụ Tố nhỉ? Chứ Chel với MU có gọi là Chó, Mèo, Trâu, Khỉ ..... Thì cũng vẫn thế. Nhưng tội nhất con chim cu gáy vừa mới gáy hôm trước hôm sau đã bị tắt tiếng. Vừa ôm cúp năm trước chê bai MU năm sau bị ngã bổ chửng thì chả biết chui vào đâu mà trốn cho đỡ ngượng:))
Năm sau MU mà vô địch EPL hoặc thêm cả CL nữa e đảm bảo sẽ mời cụ Tố đi chia vui cùng nhà MU mới được:))

Chỉnh sửa cuối:

function

Xe tải
Là gì thì cũng quan trọng khỉ gì? MU có gọi là cùi bắp hay rùa cũng chả sao cả. Vì có gọi thế thì cũng có ai chết đâu? Chỉ sợ thènh nào bảo mình cùi bắp thì mới phải xem lại thôi cụ Tố nhỉ? Chứ Chel với MU có gọi là Chó, Mèo, Trâu, Khỉ ..... Thì cũng vẫn thế. Nhưng tội nhất con chim cu gáy vừa mới gáy hôm trước hôm sau đã bị tắt tiếng. Vừa ôm cúp năm trước chê bai MU năm sau bị ngã bổ chửng thì chả biết chui vào đâu mà trốn cho đỡ ngượng:))
Năm sau MU mà vô địch EPL hoặc thêm cả CL nữa e đảm bảo sẽ mời cụ Tố đi chia vui cùng nhà MU mới được:))
Chel có gọi MU là chó bao giờ đâu nhỉ?

BALTIC

Xe container
Đã bảo anh Vẩu rồi, mọi người có nhu cầu dìm nhau hơn là tâng bốc :))

Trungtroc

Xe điện
Thôi, đại loại là chẳng ai muốn nghe người khác dìm hàng đội mình, và cũng ko hề có nhu cầu tâng bốc đội khác, vậy thì ta cứ nhìn vào kết quả thực tế thôi, Tố nhỉ? Năm ngoái Chelsea vô địch C1, năm nay bị loại từ vòng gửi xe, năm ngoái MU bị loại từ vòng gửi xe, năm nay vào vòng nốc ao với Real. Đời chẳng có cái gì là bất biến, Chelsea cũng thế, MU cũng vậy, chê bai hay tâng bốc nhau cũng đến thế thôi, thực tế cũng chẳng vì thế mà thay đổi đc.

quocviet

Xe container
Thôi, đại loại là chẳng ai muốn nghe người khác dìm hàng đội mình, và cũng ko hề có nhu cầu tâng bốc đội khác, vậy thì ta cứ nhìn vào kết quả thực tế thôi, Tố nhỉ? Năm ngoái Chelsea vô địch C1, năm nay bị loại từ vòng gửi xe, năm ngoái MU bị loại từ vòng gửi xe, năm nay vào vòng nốc ao với Real. Đời chẳng có cái gì là bất biến, Chelsea cũng thế, MU cũng vậy.
3 phải quá cụ ơi :))