Khoe xe Thớt khoe xe hội VW

Sid

Xe tăng
Em đang rất khoái Tiguan 2013 mầu cafe nhưng hơn lăn tăn về giá và cũng đang máu cx-5, cụ nào đi hoặc đã thử 2 xe rồi cho em ý kiến nhé. Em cung muốn xin Cụ nào ở show thì cho em cái giá cuối cùng vào inbox các cụ nhé! cảm ơn các cụ!
Em thì em đã đi cả 2 và nếu là em thì em ko bao giờ hối hận khi lấy tiguan. Chưa đi sâu vào chi tiết kĩ thuật.. Cx5 lắp ở VN, tiguan lắp ở ĐỨC cụ nhé:P

tranvuhoang2005

Xe điện
xe đẹp nhưng phông nền xấu quá cụ Coolpix ơi! Bao mẫu đẹp đâu mà cụ k làm vài shoot cùng e nó?

coolpix8700

Xe ngựa
Sang nay lại phải tiếp 1 đoàn "Kiểm tra tài nguyên - môi trường" khác. Tụi em có 1 khu đang để mấy cái kho Tiệp cạnh ngay cái "thiên đường" Bảo Sơn, giáp cả khu đô thị Nam An Khánh. Làm việc thì nhanh thôi nhưng vẫn phải đủ thủ tục. Em cũng tranh thủ ra làm kiểu ảnh cho các bác quan tâm đến BĐS ở khu này. Họ hạ giá đến kích chân tường luôn cho những căn biệt thự xây dở như thế này. Nhưng chắc cũng nên cảnh báo trước nếu bác nào có ý định, mua để giữ chắc còn được, nhưng mua cho bồ, nửa đêm có con chó hoang nào lỡ tru lên như chó sói, chắc sáng hôm sau cô bồ không dậy mở cửa được nữa!!!

Chỉnh sửa cuối:

Haibinh

Xe điện
Sang nay lại phải tiếp 1 đoàn "Kiểm tra tài nguyên - môi trường" khác. Tụi em có 1 khu đang để mấy cái kho Tiệp cạnh ngay cái "thiên đường" Bảo Sơn, giáp cả khu đô thị Nam An Khánh. Làm việc thì nhanh thôi nhưng vẫn phải đủ thủ tục. Em cũng tranh thủ ra làm kiểu ảnh cho các bác quan tâm đến BĐS ở khu này. Họ hạ giá đến kích chân tường luôn cho những căn biệt thự xây dở như thế này. Nhưng chắc cũng nên cảnh báo trước nếu bác nào có ý định, mua để giữ chắc còn được, nhưng mua cho bồ, nửa đêm có con chó hoang nào lỡ tru lên như chó sói, chắc sáng hôm sau cô bồ không dậy mở cửa được nữa!!!

Cụ khoe xe chứ kể gì cái nhà hoang đó, hế hế.

Mà cái nhà hoang đó giờ họ giảm đến bao nhiu rồi cụ?:x

taducanh

Xe buýt
Em nghĩ giảm nữa cũng vẫn khó bán, mà giảm gì đâu, giá nhà thô thì phải rẻ hơn nhà full chứ. Con này Cách âm thế nào hả cụ? VW là xe bình dân mà về VN chằng bình dân mấy

Sid

Xe tăng
Bình dân là bình với ĐỨC, chứ bình dân của VN thì phải là KIA. Ko thể áp dụng tiêu chuẩn đức vào vn như vậy khi chất lượng sống cùng công nghệ khoa học kĩ thuật chả điểm nào hơn ngoài chém gió :))! Altis có phải xe bình dân ko? Xin thưa là loại siêu bình dân bên Mẽo, nó đc coi như con morning bên đó, trong khi bên Malai thì coi là xe chuẩn và VN là xe sang với dân văn phòng.

ngamban

Xe điện
Em thấy công nhận mọi người cứ chết vì cái từ bình dân, xong rồi lại kêu bình dân gì mà giá đắt, trong khi bình dân là bình dân với người Đức, người đẻ ra VW, sử dụng VW và có một mặt bằng về nhiều mặt để có thể thấy VW là bình dân.

Sid

Xe tăng
Em thấy công nhận mọi người cứ chết vì cái từ bình dân, xong rồi lại kêu bình dân gì mà giá đắt, trong khi bình dân là bình dân với người Đức, người đẻ ra VW, sử dụng VW và có một mặt bằng về nhiều mặt để có thể thấy VW là bình dân.
Ảo lòi. Cứ đem VN so sánh với Bển. Mẫu thuẫn ngay trong cách suy nghĩ thì nói làm gì... Khổ thân

coolpix8700

Xe ngựa
Nhưng Tiguan đi trong thành phố thì cạnh tranh được với Getz hay Morning đấy;
Nó lách cũng dễ dàng không kém mấy cái xe City mini ấy, nhưng động cơ lại mạnh hơn rất nhiều!

Sid

Xe tăng
Hàng về. Xe bác Soduvol. Half system 2 mode exhaust mode stainless!
Này thì mông này

Này thì đầu với bi xê lông và led daylight+bidy kit

Nội thất với door step R line! Throtle controller, abt pedal

Và anh em vắng mặt ọp ẹp xem mắt

hondadream

Xe hơi
Tuyền xe đẹp, các cụ làm em hâm mộ quá :DD

hungdungmt

Xe hơi
Quá chuẩn luôn cụ sid nhỉ, hôm nào em xin phép diện kiến giao lưu với cụ thân
Bình dân là bình với ĐỨC, chứ bình dân của VN thì phải là KIA. Ko thể áp dụng tiêu chuẩn đức vào vn như vậy khi chất lượng sống cùng công nghệ khoa học kĩ thuật chả điểm nào hơn ngoài chém gió :))! Altis có phải xe bình dân ko? Xin thưa là loại siêu bình dân bên Mẽo, nó đc coi như con morning bên đó, trong khi bên Malai thì coi là xe chuẩn và VN là xe sang với dân văn phòng.

ngamban

Xe điện
Cái xe này ngon thứ 2 của Hội VW nhà miềng sau em Xì Rốc của chủ tịt Sid :P
Kể từ giờ đi off xe thằng Ngắm xấu nhất nên tự nguyện...đỗ thật xa ;(

Haibinh

Xe điện
Hàng về. Xe bác Soduvol. Half system 2 mode exhaust
Cụ Soduvol sau khi độ xong cảm biên chân ga, trên xe lúc nào cũng dự phòng hộp sữa đề phòng đau Tim cấp;))

soduvol

Xe tải
Hàng về. Xe bác Soduvol. Half system 2 mode exhaust mode stainless!
Này thì mông này

Này thì đầu với bi xê lông và led daylight+bidy kit

Và anh em vắng mặt ọp ẹp xem mắt
Hê hê.. Cũng dành nhiều ưu ái cho E nó và qua tay cụ Sid, E nó cũng lên mấy chân kính so với trước các Cụ nhể.
Gia chủ có nhời cảm ơn đến cụ Chủ tịt rất nhiều về việc nghiên cứu phẫu thuật thẩm mỹ cho E nó ah.