Chi hội Thớt dành riêng Matiz groover.

Kts Già

Xe buýt
Theo e nếu lăn tăn về chi phí cụ chủ chỉ cần làm con sup gầm tầm 2 củ đổ lại là ok,
Vì xe này e thấy loa theo xe nghe cũng tạm rồi
Còn nếu muốn có sự khác biệt rõ rệt đam mê âm thanh nhạc nhẽo thì nên ngâm cứu và đầu tư 1 bộ đồng bộ thì nó mới phê pha được :-bd
Thì mới đầu e cũng nghĩ như cụ đó. Nhưng từ hôm qua hỏng 1 bên loa theo xe e mới châm cứu sâu về âm thanh, e thì thích nghe nhạc, như khổ nỗi đầu tư thì hạn chế. E biết mức nào hay như muốn nhờ các cụ có kinh nghiệm chỉ sao cho rẻ nhất cụ à. Xe spark cũ của e 4 loa theo xe e chỉ độ thêm Dvd 2din và trec mec bãi và sup mbq 8 mà nghe cũng tàm tạm cụ à.

b2laimoi_nb

Xe tải
Có cụ nào độ chìa gập chưa,
Cụ nào độ rồi chỉ e chỗ làm với ạ

Kts Già

Xe buýt
Độ chìa gập e sợ mất đề nổ từ xa cụ à. Cái chìa theo e nó bền mỗi tội trông như khoá xe máy.;))
Có cụ nào độ âm thanh chưa ạ? E đang phân vân chút. Mới lắp đc 2 con loa Morel bên Duylinh cho loa trước. Đang tính lắp con sub. Thì cụ Thaison2008 bảo qua Trung già lắp mbq bass 6 giá 2,5tr ạ.

Kts Già

Xe buýt
E định lên đầu CD kenwood nhưng đắn đo là ko muốn thay cái mặt lạ độ vào vì cái mặt nạ theo xe nhìn đẹp và chất. Cụ nào độ rồi cho e chêm ngưỡng hình ảnh với ạ?

b2laimoi_nb

Xe tải
Độ chìa gập e sợ mất đề nổ từ xa cụ à. Cái chìa theo e nó bền mỗi tội trông như khoá xe máy.;))
:-? Nhìn các cụ có cái chìa đeo lủng lẳng nhìn sang chảnh phết
Chìa mình như xe mắy thật:))
Có bác nào độ mà có cả đề nổ thì up lên cho ae xem cái nhé hoặc cụ nào hiểu về mạch miếc mày mò thử chế xem có được k :-bd

DELTATONI

Xe hơi
Có cụ nào độ âm thanh chưa ạ? E đang phân vân chút. Mới lắp đc 2 con loa Morel bên Duylinh cho loa trước. Đang tính lắp con sub. Thì cụ Thaison2008 bảo qua Trung già lắp mbq bass 6 giá 2,5tr ạ.
Vụ âm thanh cho Groove thì chỉ cần thay 4 loa giấy zin theo xe bằng 4 loa loại khác đảm bảo khác ngay cụ ạh.

Đợt trước em thay 2 loa sau là Pioneer, loa trước Boss ship Amazon về nghe khác ngay. Làm thêm cặp treble vài xịt nữa là đủ chất, gắn thêm sub MBQ em thấy hơi thừa nên tháo ra luôn. Rảnh em tìm lại mã loa gửi các cụ tham khảo.

Sent from my SM-G955F using Tapatalk

DELTATONI

Xe hơi
:-? Nhìn các cụ có cái chìa đeo lủng lẳng nhìn sang chảnh phết
Chìa mình như xe mắy thật:))
Có bác nào độ mà có cả đề nổ thì up lên cho ae xem cái nhé hoặc cụ nào hiểu về mạch miếc mày mò thử chế xem có được k :-bd
Vụ chìa gập em hỏi hết trong Nam ngoài Bắc đều bó tay hết thảy. Nên vẫn dùng chìa zin thôi.

Kts Già

Xe buýt
Vụ âm thanh cho Groove thì chỉ cần thay 4 loa giấy zin theo xe bằng 4 loa loại khác đảm bảo khác ngay cụ ạh.

Đợt trước em thay 2 loa sau là Pioneer, loa trước Boss ship Amazon về nghe khác ngay. Làm thêm cặp treble vài xịt nữa là đủ chất, gắn thêm sub MBQ em thấy hơi thừa nên tháo ra luôn. Rảnh em tìm lại mã loa gửi các cụ tham khảo.

E thì mới thay đôi loa trc Morel có trec trên loa luôn cụ à. Còn loa sau thì e chưa thay. Loa sau là loa bầu dục thì phải thay loại bầu dục hay tròn cũng đc cụ nhể?

thaison2008

Xe container
E định lên đầu CD kenwood nhưng đắn đo là ko muốn thay cái mặt lạ độ vào vì cái mặt nạ theo xe nhìn đẹp và chất. Cụ nào độ rồi cho e chêm ngưỡng hình ảnh với ạ?
đẹp mà cụ cháu gửi tạm ảnh của con Getz cụ ngắm

thaison2008

Xe container
Nói chung con CD này nghe hay thôi rồi, thiết kế đẹp nhất tới thời điểm này của Kenwood cụ ạ! Lên xe cụ chắc chắn đẹp khỏi chê!

Kts Già

Xe buýt
Nói chung con CD này nghe hay thôi rồi, thiết kế đẹp nhất tới thời điểm này của Kenwood cụ ạ! Lên xe cụ chắc chắn đẹp khỏi chê!
Vâng. Nhìn đẹp thật vì cái mặt nạ của xe e nó khác nên phải mua mặt nạ khác thôi cụ à.

DELTATONI

Xe hơi
E thì mới thay đôi loa trc Morel có trec trên loa luôn cụ à. Còn loa sau thì e chưa thay. Loa sau là loa bầu dục thì phải thay loại bầu dục hay tròn cũng đc cụ nhể?
Loa sau bầu dục thì chọn loa bầu luôn cụ. Kích thước loa sau là 4" x 6". Em có link nhưng không biết post ở đây có phạm luật gì không.

Kts Già

Xe buýt
Loa sau bầu dục thì chọn loa bầu luôn cụ. Kích thước loa sau là 4" x 6". Em có link nhưng không biết post ở đây có phạm luật gì không.

Luật gì hả cụ có phải mua bán gì đâu cụ.