Chi hội Thớt dành riêng cho F1 nhà chúng ta nhé !

cptu176

Xe điện
Còn đây là anh anh em đang bàn chuyện đại sự:

Chỉnh sửa cuối:

cptu176

Xe điện
quả cần số là cụ nhảy từ con Su wagon sang à?
Quả cần số này em chả biết của xe nào, nhưng xin được ở gara cụ à, cái cần số zin bị chủ cũ thay bằng cái cần số độ, nhìn xấu quá. Cụ PN có biết chỗ nào bán cái zin không, chỉ cho em biết với.

Phương Nga

Xe lăn
xa xa, ngựa sắt đang chờ

hoàng hôn trong cabin

matiz-se

Xe buýt
Em khoe F1 ạ, nhà em mới có mỗi Vịt :)

Chỉnh sửa cuối:

Phương Nga

Xe lăn
Siêu mẫu nhí bốc lửa đây (b)

vietran

Xe ba gác
Trong con mắt bố mẹ thì con mình bao giờ thường cũng là đẹp nhất, và người ta cũng hay khen con người khác kiểu như "ôi trộm vía cháu nó xinh quá "

Nhưng trong đầu có khi lại nghĩ: trông như dở hơi; và khi ngồi chém gió với nhau thì nói kiểu như "hôm qua thăm con thằng xyz mày ạ, sao trông nó cứ đao đao" =))
Thực tế là thế đấy, đừng hoang tưởng nghĩ mọi người nhìn con mình đẹp thật như mình nhìn, thực tế nó lôi thôi, mùi sữa bà đẻ và ít cảm xúc lắm =))

bong07

Xe container
trong con mắt bố mẹ thì con mình bao giờ thường cũng là đẹp nhất, và người ta cũng hay khen con người khác kiểu như "ôi trộm vía cháu nó xinh quá "

nhưng trong đầu có khi lại nghĩ: Trông như dở hơi; và khi ngồi chém gió với nhau thì nói kiểu như "hôm qua thăm con thằng xyz mày ạ, sao trông nó cứ đao đao" =))
thực tế là thế đấy, đừng hoang tưởng nghĩ mọi người nhìn con mình đẹp thật như mình nhìn, thực tế nó lôi thôi, mùi sữa bà đẻ và ít cảm xúc lắm =))
cụ nói vậy ko đc rồi.trẻ thơ bao giờ cũng tuyệt vời nhất.

Chỉnh sửa cuối:

Phương Nga

Xe lăn
cụ nào có ảnh đẹp up lên nhé

Chỉnh sửa cuối:

bong07

Xe container
các cụ chụp đẹp thật, em chả có khiếu chụp ảnh.

Chỉnh sửa cuối:

vmcgf

Xe tăng
SAu mỗi cò men đều có biểu tượng cười bò ra kia kià,fun hết ý mừ !

langtulanhlung

Xe điện
Trong con mắt bố mẹ thì con mình bao giờ thường cũng là đẹp nhất, và người ta cũng hay khen con người khác kiểu như "ôi trộm vía cháu nó xinh quá "

Nhưng trong đầu có khi lại nghĩ: trông như dở hơi; và khi ngồi chém gió với nhau thì nói kiểu như "hôm qua thăm con thằng xyz mày ạ, sao trông nó cứ đao đao" =))
Thực tế là thế đấy, đừng hoang tưởng nghĩ mọi người nhìn con mình đẹp thật như mình nhìn, thực tế nó lôi thôi, mùi sữa bà đẻ và ít cảm xúc lắm =))
Bác Vietran này nói có phần đúng nhưng mà nghe nó hơi sỏi đá, có thể là do công việc của bác ấy luôn luôn phải làm việc theo kiểu ' thế giới phẳng' nên cái gì cũng xét khía cạnh tiêu cực.
Em rất khoái trẻ con, và đặc biệt là chơi với cún nhà em thì cả ngày em ko chán, trẻ con là tuyệt vời nhất.

vietran

Xe ba gác
Bác Vietran này nói có phần đúng nhưng mà nghe nó hơi sỏi đá, có thể là do công việc của bác ấy luôn luôn phải làm việc theo kiểu ' thế giới phẳng' nên cái gì cũng xét khía cạnh tiêu cực.
Em rất khoái trẻ con, và đặc biệt là chơi với cún nhà em thì cả ngày em ko chán, trẻ con là tuyệt vời nhất.
Cụ về tra từ điển và đọc hiểu rõ từ "tiêu cực" đi
Trẻ con tin hin thì đứa nào chả giống đứa nào, đến mẹ nó đẻ ra mà đưa cho đứa khác còn đếch biết ra viện bế về nuôi con người khác.
Ảnh con mình thì ngắm mãi k chán, cất kỹ lâu lâu lại đem ra ngắm, nhưng k phải thì trừ một số ít ảnh chụp nghệ thuật hay đẹp còn đâu thì nhãi nhớt thề lề, chim sun như con giun đất, mắt sếch má bệu tóc lơ phơ bò lổm ngổm bên mái già bụng chảy ngực mướp thôi, hay hớm gì đâu.
Phần lớn đều biết thế nhưng có ai dám nói ra thôi, vì nói ra thì gạch đá sẽ nhiều. Cho nên thiên hạ mới có cái kiểu như mấy gái thi hoa hậu:
Tôi yêu trẻ em, nếu dc giải tôi sẽ dành tiền làm từ thiện cho trẻ nghèo, hu hu sụt sit, mẹ ơi con yêu mẹ lắm, hu hu ( *** về quê cái kẹo cũng chả mua cho trẻ con hàng xóm, mẹ nói câu nào thì cãi ngay câu đấy)

Chỉnh sửa cuối: