[SNOF] Thớt đăng ký TNV SNOF 06

Thông báo.
Em nhận được tin chính thức từ BTC, ngày sinh nhật OF6 TNV chúng ta sẽ được phát miễn phí vé vào cửa và mũ, còn áo chúng ta tự túc.
Vậy em thông báo để các biết và đăng ký mua áo sơm theo side của mình tại
Tại đây các bác nhé.
Phải nói rõ là riêng TNV nhé lão!

salem_45

Xe hơi
Cụ ducmanh off có đi không cho em đi ké với em đi 1 mình buồn quớ

ducmanh

Xe điện

thanhtung19

Xe tải
vậy nhận vé với mũ ở đâu hở cụ?

ducmanh

Xe điện
Danh sách đội quân, kìm hãm chân ga, la hét nhét xe vào chỗ trống đây các bác nhé.:)

Em đọc qua cái danh sách thấy toàn tên gì mà ngán ngẩm thế, Nào thì đã Đục lại còn Mạnh thế này thì nguy hiểm quá:P, lại thêm cái cụ Thích Đủ Thứ 17 nữa chứ, cứ cái đà này chả biết cụ này sang năm còn tham gia TNV được không :P, đã thế có cụ Hoàng Nằm Hứng, em chả biết cụ này nằm hứng gì, em chỉ khuyến cáo các mợ mặc váy tránh xa cụ này ra nhé,:P và có cái cụ mà chả biết các mợ nghĩ sao đó là cụ Cà Toi, em dự là đội xếp xe sẽ say khướt khi có Gà_Rượu để nhắm :D đội này còn có cả một thương lái nổi tiếng là Quỳnh Buôn Nậu ( đội ta quả này đầy xiển để ăn chơi khi có lái buôn tài trợ ;)) ) Em tin chắc khi các mợ phi xe vào bãi sẽ phải ngỡ ngàng khi nhìn thấy diễn viên nổi tiếng xuất hiện trước đầu xe, đó là Jolie Hà :)). Có thêm cái tên Em Cà Lê Đê nếu thay vị trí từ thứ nhất và từ thứ ba em đảm bảo ai chả ngưỡng mộ :P, trong danh sách còn có một cụ rất nhiều bí ẩn đó là cụ 91 Zốn ( gì mà lắm Zốn thế :P ) gần cuối cùng là một cụ hiện tại thì chả biết to thế nào mà lại có tên Sắp To P…..:P còn cuối là cụ Thành Túng chả biết có phải viết nhầm không, chứ em chỉ nghe đến Thanh Trùng tên Thành túng em chả nghe đến bao giờ :P

Danh sách rút gọn lại thành thế này cho dễ nhớ ạh:P
Cà Quỳnh Gà Sắp Thích Đục Thành Zốn Em Hoàng Hà =))=))=))

Chả biết trời xui đất khiến thế nào mà đội xếp xe lại như vậy, thôi thi dù sao đi nữa thì cái tên cũng là chuyện đã rồi, nay em chỉ mong chúng ta đoàn kết để hoàn thành nhiệm vụ rồi còn tung tăng đi tìm trò mới các cụ nhẩy,
Em sẽ cố gắng lên cái buổi off để đội ta ngồi bàn bạc trước khi lâm trận, có gì em sẽ hú các cụ sau nha.
Chúc các cụ luôn vui vẻ và yêu cái con đời ạh.

Chỉnh sửa cuối:

ducmanh

Xe điện
Chỉnh sửa cuối:

zOn91

Xe máy
Cụ Đục Mạnh ơi, vé vào cửa là 100k đấy à hay là cái thẻ TNV :))

ducmanh

Xe điện
Cụ Đục Mạnh ơi, vé vào cửa là 100k đấy à hay là cái thẻ TNV :))
Đã có thẻ thì còn oai hơn vé chứ cụ, mình là người của BTC cơ mà, đeo thẻ đi lang thang chả ai hỏi, chỉ có tự mình hỏi mình ( Ê vé đâu ) thôi :P

Hoàng Nam Hưng

Xe tăng
Danh sách đội quân, kìm hãm chân ga, la hét nhét xe vào chỗ trống đây các bác nhé.:)

Em đọc qua cái danh sách thấy toàn tên gì mà ngán ngẩm thế, Nào thì đã Đục lại còn Mạnh thế này thì nguy hiểm quá:P, lại thêm cái cụ Thích Đủ Thứ 17 nữa chứ, cứ cái đà này chả biết cụ này sang năm còn tham gia TNV được không :P, đã thế có cụ Hoàng Nằm Hứng, em chả biết cụ này nằm hứng gì, em chỉ khuyến cáo các mợ mặc váy tránh xa cụ này ra nhé,:P và có cái cụ mà chả biết các mợ nghĩ sao đó là cụ Cà Toi, em dự là đội xếp xe sẽ say khướt khi có Gà_Rượu để nhắm :D đội này còn có cả một thương lái nổi tiếng là Quỳnh Buôn Nậu ( đội ta quả này đầy xiển để ăn chơi khi có lái buôn tài trợ ;)) ) Em tin chắc khi các mợ phi xe vào bãi sẽ phải ngỡ ngàng khi nhìn thấy diễn viên nổi tiếng xuất hiện trước đầu xe, đó là Jolie Hà :)). Có thêm cái tên Em Cà Lê Đê nếu thay vị trí từ thứ nhất và từ thứ ba em đảm bảo ai chả ngưỡng mộ :P, trong danh sách còn có một cụ rất nhiều bí ẩn đó là cụ 91 Zốn ( gì mà lắm Zốn thế :P ) cuối cùng là một cụ hiện tại thì chả biết to thế nào mà lại có tên Sắp To P…..:P

Danh sách rút gọn lại thành thế này cho dễ nhớ ạh:P
Cà Quỳnh Gà Sắp Thích Đục Zốn Em Hoàng Hà =))=))=))

Chả biết trời xui đất khiến thế nào mà đội xếp xe lại như vậy, thôi thi dù sao đi nữa thì cái tên cũng là chuyện đã rồi, nay em chỉ mong chúng ta đoàn kết để hoàn thành nhiệm vụ rồi còn tung tăng đi tìm trò mới các cụ nhẩy,
Em sẽ cố gắng lên cái buổi off để đội ta ngồi bàn bạc trước khi lâm trận, có gì em sẽ hú các cụ sau nha.
Chúc các cụ luôn vui vẻ và yêu cái con đời ạh.
=))=)) Hoàng Nằm Hứng:D:D:D

Hoàng Nam Hưng

Xe tăng
Đã có thẻ thì còn oai hơn vé chứ cụ, mình là người của BTC cơ mà, đeo thẻ đi lang thang chả ai hỏi, chỉ có tự mình hỏi mình ( Ê vé đâu ) thôi :P
Thế là thẻ à cụ ơi:D có cái thẻ đeo lên ngực mới oách sờ lách làm sao:-))

thanhtung19

Xe tải
em nhớ là em có đăng ký tham gia đội xếp xe. nhưng ứ có tên trong danh sách là sao ợ?

Chỉnh sửa cuối:

bimbim taxi

Xe tăng
Trời mưa quá không đi đâu đc chui vào quán Nét vào điểm danh ạ!

tehuyen1996

Xe tăng
Mợ khen ảnh hay khen người trong ảnh đới :D

Cái đấy không gọi là cờ níp đâu mợ ơi
Em nà em khen người trong ảnh thui chứ ảnh nà em rùi mà thì em khen nàm giề

tehuyen1996

Xe tăng
Em cũng hóng cụ Kông Lông cái danh sách và bản phân công nhiệm vụ. Em thì em biết nhiệm vụ của em roài, nhưng ngoài nhiệm vụ đó ra em còn có thể được làm thêm việc gì nữa hay ko? Hay lại dc ngồi chơi xơi lước ạ