[SNOF] Thớt đăng ký TNV SNOF 06

bimbim taxi

Xe tăng
Em đoán thế thôi mợ ạ! :D

Lo chuẩn bị sân game đấy, không phải cứ tớn lên đâu! Anh chờ lão Trieuth xong việc thì sẽ có việc cho mọi người! Sang tuần ới nhóm game off phát nhể? :D
Em đang sẵn sàng chờ lệnh đây ạ....Mà sáng 1.6 em còn đi treo Banner nữa mà...
Anh nhận cv rồi lên lịch off đi ạ , phải cho anh em nhìn mẹt nhau lần nữa trước khi vào trận đánh lớn chứ ạ ...em đến off luôn

HaJolie

Xe buýt
Như nhau hết cụ ạh, vé thẻ khác gì nhau đâu hề hề
Vé thì chỉ vào được 1 lần, thẻ có thể ra vào liên tục. TNV phải chạy ra chạy vào chứ Lão Mạnh nhẩy?

Danh sách đội quân, kìm hãm chân ga, la hét nhét xe vào chỗ trống đây các bác nhé.:)

Em đọc qua cái danh sách thấy toàn tên gì mà ngán ngẩm thế, Nào thì đã Đục lại còn Mạnh thế này thì nguy hiểm quá:P, lại thêm cái cụ Thích Đủ Thứ 17 nữa chứ, cứ cái đà này chả biết cụ này sang năm còn tham gia TNV được không :P, đã thế có cụ Hoàng Nằm Hứng, em chả biết cụ này nằm hứng gì, em chỉ khuyến cáo các mợ mặc váy tránh xa cụ này ra nhé,:P và có cái cụ mà chả biết các mợ nghĩ sao đó là cụ Cà Toi, em dự là đội xếp xe sẽ say khướt khi có Gà_Rượu để nhắm :D đội này còn có cả một thương lái nổi tiếng là Quỳnh Buôn Nậu ( đội ta quả này đầy xiển để ăn chơi khi có lái buôn tài trợ ;)) ) Em tin chắc khi các mợ phi xe vào bãi sẽ phải ngỡ ngàng khi nhìn thấy diễn viên nổi tiếng xuất hiện trước đầu xe, đó là Jolie Hà :)). Có thêm cái tên Em Cà Lê Đê nếu thay vị trí từ thứ nhất và từ thứ ba em đảm bảo ai chả ngưỡng mộ :P, trong danh sách còn có một cụ rất nhiều bí ẩn đó là cụ 91 Zốn ( gì mà lắm Zốn thế :P ) gần cuối cùng là một cụ hiện tại thì chả biết to thế nào mà lại có tên Sắp To P…..:P còn cuối là cụ Thành Túng chả biết có phải viết nhầm không, chứ em chỉ nghe đến Thanh Trùng tên Thành túng em chả nghe đến bao giờ :P

Danh sách rút gọn lại thành thế này cho dễ nhớ ạh:P
Cà Quỳnh Gà Sắp Thích Đục Thành Zốn Em Hoàng Hà =))=))=))

Chả biết trời xui đất khiến thế nào mà đội xếp xe lại như vậy, thôi thi dù sao đi nữa thì cái tên cũng là chuyện đã rồi, nay em chỉ mong chúng ta đoàn kết để hoàn thành nhiệm vụ rồi còn tung tăng đi tìm trò mới các cụ nhẩy,
Em sẽ cố gắng lên cái buổi off để đội ta ngồi bàn bạc trước khi lâm trận, có gì em sẽ hú các cụ sau nha.
Chúc các cụ luôn vui vẻ và yêu cái con đời ạh.
Sao lão Mạnh nói đến tên em lại cười đểu thế nhẩy? :105:

Lão Mạnh sắp tên theo đội hình thế này được ko:
Rượu Cà Jô, Thành To... Zốn
Nằm Hứng, Thích Đục... Em Quỳnh

Chỉnh sửa cuối:

mimizin

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Em đoán thế thôi mợ ạ! :D

Lo chuẩn bị sân game đấy, không phải cứ tớn lên đâu! Anh chờ lão Trieuth xong việc thì sẽ có việc cho mọi người! Sang tuần ới nhóm game off phát nhể? :D
Em chỉ giỏi hò hét và chỉ trỏ thôi. 8->

Boytriton

Xe điện
Không! Em còn giỏi nhiều thứ nữa chứ, hôm nọ anh mới phát hiện ra!
Cụ mlm ạ, em biết cụ nói mợ mmz là giỏi gì rồi, bao năm nay vẫn thế cụ ạ. Nhưng chỉ với 1 người thôi. Không tin cụ hỏi mà xem.=))
@mmz: lại game? sao cứ dính như ....với .... vây?

Cụ mlm ạ, em biết cụ nói mợ mmz là giỏi gì rồi, bao năm nay vẫn thế cụ ạ. Nhưng chỉ với 1 người thôi. Không tin cụ hỏi mà xem.=))
Em không tin chắc cũng ứ dám hỏi! :))

Thì TNV game xẽ cử một đội ra thi đấu game car! Ok?

Boytriton

Xe điện
Em không tin chắc cũng ứ dám hỏi! :))

Thì TNV game xẽ cử một đội ra thi đấu game car! Ok?
Vâng, để em hỏi lại hội KCC nhà em xem thi đấu thế nào đã nhé. nếu em tham gia thi trong nhà KCC sẽ ko tham gia trong TNV nữa.

Vâng, để em hỏi lại hội KCC nhà em xem thi đấu thế nào đã nhé. nếu em tham gia thi trong nhà KCC sẽ ko tham gia trong TNV nữa.
Cái hội đấy là ngoài SN nhé! Còn SN thì cụ là thành viên nhà TNV roài, kệ nhà KCC tự thi đê :))

mimizin

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Em phụ trách hội game giúp anh luôn nhá?
Em phụ trách khu vực trẻ con được rồi. Người nhớn e chịu.

Vậy để hôm nào em thử với người khác, xem thế nào. Anh dạo này phong độ giảm rồi. Hôm nào e gửi video hôm đó cho xem. Chả bằng hôm SN đâu. :D
Em đk ngay từ đầu rồi mà, trước cả khi MLM và Anh đk. Thắc mắc gì?

mimizin

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Boy ơi nghiên cứu vụ TNV tham gia game car nhé! Nghiêm túc đấy.
Vậy Boy đk tham gia Game 2 lùi xe và Game 7 drift đi. ( em làm chã cho :D ) . Chứ Game 1 thì k thắng đc Traitan và Clb offroad đâu. :)).

Chỉnh sửa cuối:

mrto0ms

Xe buýt
em đăng ký chơi driff nhé, mà cụ nào cho em mượn xe để thi đi. (nói nhỏ là em chưa driff bao giờ cả :)) )