Thớt đăng ký offlne và đăng ký danh sách nhà Man

quocviet

Xe container
Không hiểu ông Quốc Việt này có ý đồ gì mà nhìn mợ Pở rồ kinh thía! :))
Ui, có gì đâu cụ ơi, xung quoanh em có mỗi mợ ý là 1 bóng hồng, em chạ ngắm mợ ý, thì em ngắm ai bi giờ :))

P.S: em thấy cụ chủ tịch đang thập thò đâu đây thì phải ;))

Chỉnh sửa cuối:

quocviet

Xe container
cái nè là e cóa lý do là lâu lém e mí đc gặp tềnh yêu, nên là phải cho e đi xé lẻ chứ
ai đời có trò nt với nhá máy trêu thế??? :))
Ngắm kĩ mấy cái ảnh mà cụ Ti post lên mới nhận thấy 1 điều: mợ Li tuyền che mặt mí cả quay lưng lại phóng viên thôi nhá, kiểu giống mấy cái ảnh hay xuất hiện trên mấy tờ báo mạng đưa tin C.A ra quân truy quét... ý nhề :">

trangcali

Xe tăng
Ngắm kĩ mấy cái ảnh mà cụ Ti post lên mới nhận thấy 1 điều: mợ Li tuyền che mặt mí cả quay lưng lại phóng viên thôi nhá, kiểu giống mấy cái ảnh hay xuất hiện trên mấy tờ báo mạng đưa tin C.A ra quân truy quét... ý nhề :">
e thì thấy giống ảnh ng nổi tiếng, k mún paparazi chụp ảnh mình hơn =))

lovelyreddevil

Xe buýt
Tớ mà là Li thì vụ này k xử giang hồ khinh thư ký nhà Cheo mất.
Thế tối qua về an toàn rồi chứ? Có bị hao hụt tẹo nào k? Mình là mình hâm mộ nhất Li đấy.

lovelyreddevil

Xe buýt
cái nè là e cóa lý do là lâu lém e mí đc gặp tềnh yêu, nên là phải cho e đi xé lẻ chứ
ai đời có trò nt với nhá máy trêu thế??? :))
Thế trong mấy cụ đó cụ nào là tềnh yêu của Trang? Tò mò quá. Nhưng 90% giai mà là tình yêu của Trang chắc chỉ có các boy nhà Man thôi nhỉ? Chẹp chẹp. Than ôi, thời oanh liệt nay còn đâu. (P/s: Nói nhỏ thôi nhé các cụ k sói nhà e biết là rách việc lắm đới):((

Aries204

Xe điện
Thế tối qua về an toàn rồi chứ? Có bị hao hụt tẹo nào k? Mình là mình hâm mộ nhất Li đấy.
Hao hụt là hao hụt thế nào. Có thêm ý chứ =))=))=))

trangcali

Xe tăng
cần j phải xử
ng lổi tiếng thì phải biết tránh paparazi chứ :D
hum qua t về teo mất vài chỗ, phồng lên vài chỗ =)) :))
iem có j để mà hâm mộ ah??? :-??:-??:-??
Thế trong mấy cụ đó cụ nào là tềnh yêu của Trang? Tò mò quá. Nhưng 90% giai mà là tình yêu của Trang chắc chỉ có các boy nhà Man thôi nhỉ? Chẹp chẹp. Than ôi, thời oanh liệt nay còn đâu. (P/s: Nói nhỏ thôi nhé các cụ k sói nhà e biết là rách việc lắm đới):((
eo ui, e nói ra thì lộ hít bí mật ah :D
mà tềnh yêu của em nằm trong 10% còn lại mợ nhá
mợ có SÓi rùi mà mún có thời oanh liệt thì để e chăm sói của mợ cho :))

lovelyreddevil

Xe buýt
cần j phải xử
ng lổi tiếng thì phải biết tránh paparazi chứ :D
hum qua t về teo mất vài chỗ, phồng lên vài chỗ =)) :))
iem có j để mà hâm mộ ah??? :-??:-??:-??
Có nhiều thứ lắm. Đón đưa toàn hotboy nhà Man. E k phải tự hào mà khoe đâu. Nhưng boy nào nhà Man cũng toàn đỉnh của đỉnh thôi đấy ạ. Ga lăng, giỏi giang,...

eo ui, e nói ra thì lộ hít bí mật ah :D
mà tềnh yêu của em nằm trong 10% còn lại mợ nhá
mợ có SÓi rùi mà mún có thời oanh liệt thì để e chăm sói của mợ cho :))
E gác đao rửa kiếm rồi mợ ui. Cái gì quá cũng k tốt. Chỉ là nhìn mợ mà gợi cho e về cái thời ngày xưa của e thôi.
Mợ muốn chăm sóc Sói nhà e á. Liệu có hơi tham k mợ ui. Liệu như thế có làm các chàng trai nhà Man buồn k? E với tư cách tổng thư ký là k muốn những người đàn ông trong hội nhà Man k bị tổn thương.
P/s: E rất vui nếu mợ chăm sóc được Sói nhà e. Để e pm sdt với hòm thư cho mợ để mợ có chăm sóc được k?8-}

lovelyreddevil

Xe buýt
thêm nhiều thứ lắm ah :))
Ví dụ cụ thể cho ló sinh động đi mợ ui. E ngày xưa đi học được các thầy dạy là chỉ nói chung chung mà k ví dụ thì bố thằng nào hiểu được. =P~

vauhoi

Xe container
Giờ em mới tỉnh, hôm qua uống nhiều say quá :))

trangcali

Xe tăng
Ví dụ cụ thể cho ló sinh động đi mợ ui. E ngày xưa đi học được các thầy dạy là chỉ nói chung chung mà k ví dụ thì bố thằng nào hiểu được. =P~
thế ngày xưa các thầy toàn cầm tay mợ chỉ bảo tận tình ah??? ;))
E gác đao rửa kiếm rồi mợ ui. Cái gì quá cũng k tốt. Chỉ là nhìn mợ mà gợi cho e về cái thời ngày xưa của e thôi.
Mợ muốn chăm sóc Sói nhà e á. Liệu có hơi tham k mợ ui. Liệu như thế có làm các chàng trai nhà Man buồn k? E với tư cách tổng thư ký là k muốn những người đàn ông trong hội nhà Man k bị tổn thương.
P/s: E rất vui nếu mợ chăm sóc được Sói nhà e. Để e pm sdt với hòm thư cho mợ để mợ có chăm sóc được k?8-}
mợ sinh năm bnhiu mà gác đao sớm thế? liệu có chắc là mình chọn đúng hem mà gác ah? :D
e có tham j đâu, e đc ng# chăm sóc thì e đi chăm sóc 1 ai đó khác, mà Sói nhà mợ thì e chưa bít thế nào nên càng tòa mòa :D
yên tâm là e k làm chia sẽ Muers nhà mợ đâu, e màu xanh mà :))

Quất Lâm

Xe tăng
Thớt đăng ký danh sách nhà MU mà sao kingspam lại ở hết đây là seo nhẩy , spam king hơn cả thớt chính :))
Đúng là nhà mềnh thiên biến vạn hóa thiệt :))

sunsun

Xe tải
Cháo muốn đăng ký thì phải làm sao ạ?