[Funland] Thớt chém về bóng đá (Anh) và Clb hên xui.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Chelski

Xe điện
Buồn vì trận thua sốc 7-0 của MU trước kình địch Liverpool , nhưng cũng có niềm vui chút là AS Roma của Morinho và em 😁 đêm qua thắng Juve và đòi lại vị trí thứ 4 Italia

NDHG95

Xe tải
Ten Hag cũng kiểu hiệu ứng như Mou hay Solsa mùa đầu thôi .
Lối chơi em vẫn không thấy có gì đột biến cho lắm . Hạt nhân xoay quanh Casemiro , nếu cụ nào xem Real thường xuyên sẽ thấy Casemiro ở Real nó khác xa ở MU . Ở Real thì Casemiro đá nhàn hơn MU nhiều , chỉ cần giành lại bóng chuyền Kroos hay Modric là xong nhiệm vụ , ở MU anh này phải làm nhiều việc , hay phải chuyền dài , cầm bóng vv toàn sở đoản . Eriksen , Bruno hay Fred chưa đủ đẳng cấp so với cặp tiền vệ của Real . Cho nên đối thủ chia cắt được Case là MU gần như toang .

Chỉnh sửa cuối:

lowschool

Xe tải
Thua đậm ai không thua lại toàn thua đậm thằng Liver, nỗi đau x2 với fan Mu

bmt1986

Xe tăng
Lối chơi em vẫn thấy có gì đột biến cho lắm . Hạt nhân xoay quanh Casemiro , nếu cụ nào xem Real thường xuyên sẽ thấy Casemiro ở Real nó khác xa ở MU . Ở Real thì Casemiro đá nhàn hơn MU nhiều , chỉ cần giành lại bóng chuyền Kroos hay Modric là xong nhiệm vụ , ở MU anh này phải làm nhiều việc , hay phải chuyền dài , cầm bóng vv toàn sở đoản . Eriksen , Bruno hay Fred chưa đủ đẳng cấp so với cặp tiền vệ của Real . Cho nên đối thủ chia cắt được Case là MU gần như toang .
Ten Hag khác đó, ai là fan MU thì sẽ thấy.

Những cá nhân ông ấy đưa về thì hầu hết đều thể hiện từ tròn vai đến xuất sắc.

Mùa năm sau mà được đổi chủ - tự do mua sắm là ấm

phongt2qh

Xe tải
Em thấy atony đá chưa sắc mà tốn bóng quá. Quanh đi quẩn lại vẫn cái bài đưa bóng sang trái rồi cứa lòng.

Jôn sần

Xe Cứu Trợ
Người OF
Em thấy atony đá chưa sắc mà tốn bóng quá. Quanh đi quẩn lại vẫn cái bài đưa bóng sang trái rồi cứa lòng.
Qua chú này đá kém, ngoáy ngoáy rồi mất bóng, truyền sai..

IP man

Xe lăn
Hay là Mân tộc thay tên “10 Khó” thành “7 Dễ” đi cho nó đổi phong thuỷ ;))

Lam__Phương

Xe điện
Qua chú này đá kém, ngoáy ngoáy rồi mất bóng, truyền sai..
Thằng Antony cảm giác nó k có ý thức chiến thuật chơi hoàn toàn tự phát cụ anh ạ mấy cái bài cứa lòng thì gọi Robben bằng cụ, có lẽ đá cho những đội tầm cỡ Wolver thì hợp lý hơn.

phongt2qh

Xe tải
Thằng Antony cảm giác nó k có ý thức chiến thuật chơi hoàn toàn tự phát cụ anh ạ mấy cái bài cứa lòng thì gọi Robben bằng cụ, có lẽ đá cho những đội tầm cỡ Wolver thì hợp lý hơn.
Ông này 1m74 mà thấy bé tý cụ nhỉ.

Pumzen

Xe ba gác
Hôm qua đau và acay nhất có lẽ là nhà vô địch thế giới Argentina, trung vệ Martinez của MU. Cầu thủ có bố là người Ai cập cũng có tên Mohamed Salah. Martinez đã bị Salah biến thành gã hề trong 1 loạt các pha rê dắt động tác giả khiến cho Martinez ngã dúi dụi trên sân. Sau pha bóng này Salah đã chuyền cho Gakpo dễ dàng đánh bại De Gea nâng tỉ số lên 3:0. Kể từ bàn thắng này, MU đã nhanh chóng vỡ trận lập lên kỷ lục vào trang sử của mình.

phonggiat

Xe tải
Website
chaca.com.vn
Hôm qua đau và acay nhất có lẽ là nhà vô địch thế giới Argentina, trung vệ Martinez của MU. Cầu thủ có bố là người Ai cập cũng có tên Mohamed Salah. Martinez đã bị Salah biến thành gã hề trong 1 loạt các pha rê dắt động tác giả khiến cho Martinez ngã dúi dụi trên sân. Sau pha bóng này Salah đã chuyền cho Gakpo dễ dàng đánh bại De Gea nâng tỉ số lên 3:0. Kể từ bàn thắng này, MU đã nhanh chóng vỡ trận lập lên kỷ lục vào trang sử của mình.
tỉ số giống đức với brazil wc năm 2014 cụ nhỉ

quochiep

Xe tăng
Lối chơi em vẫn không thấy có gì đột biến cho lắm . Hạt nhân xoay quanh Casemiro , nếu cụ nào xem Real thường xuyên sẽ thấy Casemiro ở Real nó khác xa ở MU . Ở Real thì Casemiro đá nhàn hơn MU nhiều , chỉ cần giành lại bóng chuyền Kroos hay Modric là xong nhiệm vụ , ở MU anh này phải làm nhiều việc , hay phải chuyền dài , cầm bóng vv toàn sở đoản . Eriksen , Bruno hay Fred chưa đủ đẳng cấp so với cặp tiền vệ của Real . Cho nên đối thủ chia cắt được Case là MU gần như toang .
Cụ so sánh thế thì chịu rồi , trong thời đại của mình so trình dc với Kroos với Modric thì chỉ có duy nhất Xavi và Iniesta , họ đều là Huyền thoại tại vị trí của mình . Còn hàng tiền vệ của MU cũng đâu phải tệ nếu so với Ars và Liver , trận thua này gây sốc cho tất cả nên các chuyên gia với fan lại phân tích này nọ , chứ thử hỏi chuỗi trận thăng hoa sau WC của MU thì có thấy ai chê gì đâu , hay toàn khen rồi đưa lên mây ăn 4 ? 1 trận thua cũng ko thể phủ nhận rằng MU mùa này có khởi sắc hơn khi mà họ gần như đạt dc hết mục tiêu khi nằm trong top 4 và tiến sâu tại các cup tham dự . Năm đầu của Ten thế là quá ổn rồi !

quochiep

Xe tăng
Liver nó cách khá xa bao giờ hả cụ. Cách 3 điểm và kém 1 trận. Tức là lý thuyết nó thắng trận bù là vào top 4 rồi. Tỉnh lại đi cụ
Sr cụ fan Liver , vì em là fan MU và em chỉ xem MU đá chứ ko quan tâm các đội khác , cũng ko anti đội nào cả nên ko theo dõi từng chút 1 các đội đấy ! Em cũng thấy lạ là nhiều người anti xong còn quan tâm đội anti đấy từng chút 1 , thậm chí còn hơn cả đội mà mình là fan ! Xem bóng đá tận đẩu tận đâu để giải trí mà còn cay cú vậy ko biết ?

Beu 4x4

Xe điện
Fan MU khá là ồn ào và atsm.
Đấy là em nói nhóm fan bên UK thôi, chứ ở VN thì, thực ra còn hổ báo láo ngáo hơn thế, từ già tới trẻ. :))
Hqua trên truyền hình, tạm gọi như Hội đồng tối cao fan Mu tại Vn có hỏi nhau: “Cậu số 20 tên gì ấy nhỉ?”. Đáp: “An tôn ni An tôn ni…”, (Thằng Antony số 21 cơ mờ nhở :)))
Đấy siêu sao mua cả trăm củ mà hội đồng còn hoang thế
Kkk

tab00

Xe điện
Đáng nhẽ trọng tài phải cho đá thêm hiệp 3&4 để dùa lội ngược dòng như lời tiên đoán của dùa chúa Chí Trung chứ

Trạng thái
Thớt đang đóng