Hải Dương Thớt chào hỏi, làm quen của mem mới gia nhập OF Hải Dương

tamanguyen

Xe điện
Dạo này cụ lượn qua đây nhiều quá nhỉ.Hôm nào e phải uống rượu sake của cụ xem nào...
Em lượn về hải dương còn nhìu hơn cụ ạ.... Khi nào rảnh Em mời cụ qua cẩm giàng uống sake nhá...
Tin hot vậy mà cụ k hay à? Cắt cái í của m để làm món ăn í...trong ngành mà cụ k để ý nhỉ...
Àh vụ này Em biết, Em tưởng mợ đọc bài về nghệ thuật sushi boody cơ...

Chỉnh sửa cuối:

Blinlove

Xe điện
Cv nộp đây hay pm ạ?
E ví dụ cho CV vì Mợ hỏi. Mợ cảm thấy cho thông tin được dư nào thì Mợ ủn lên đây cả nhà cùng nghía, sẽ dễ quen và dễ nhớ hơn cho Mem Online.
Còn Mợ vô Mem off 02 bữa là nhà iêm có cách cho Mợ ra sạch CV của mình thui ạ! :bz
Chúc Mợ tham gia cùng nhà HD thật là Fun, mỗi lần Mợ ghé đây hy vọng sẽ giảm nhiều sì trét hơn sau mỗi căng thẳng của CS thường nhật!

Giang Pony

Xe hơi
Em lượn về hải dương còn nhìu hơn cụ ạ.... Khi nào rảnh Em mời cụ qua cẩm giàng uống sake nhá...

Àh vụ này Em biết, Em tưởng mợ đọc bài về nghệ thuật sushi boody cơ...
E đùa vậy chứ e k hiểu về đồ Nhật lắm, thỉnh thoảng ăn trên XD gần nhà e thôi, bà c e thích đồ Nhật, hnao rủ qua chỗ cụ.

Giang Pony

Xe hơi
E ví dụ cho CV vì Mợ hỏi. Mợ cảm thấy cho thông tin được dư nào thì Mợ ủn lên đây cả nhà cùng nghía, sẽ dễ quen và dễ nhớ hơn cho Mem Online.
Còn Mợ vô Mem off 02 bữa là nhà iêm có cách cho Mợ ra sạch CV của mình thui ạ! :bz
Chúc Mợ tham gia cùng nhà HD thật là Fun, mỗi lần Mợ ghé đây hy vọng sẽ giảm nhiều sì trét hơn sau mỗi căng thẳng của CS thường nhật!
Tks cụ,e thích fun nên sẽ cố tranh thủ join off...on thì bt thì nhà m hơi vắng...

Giang Pony

Xe hơi
Iêm xin chân lái xe! Ực...
Có lái xe ngon nghẻ tn thì còn gì bằng...check.
PS: Thông tin cơ bản.
Tên :Quỳnh Giang
Ngày sinh: 20.11
Nguyên quán :Hải Phòng
Tạm trú:Hải Dương
Thường trú: Hà Nội
Hiện là sv Neu
Tình trạng hôn nhân : Ế...
Mong đc sự giúp đỡ và dìu dắt của các cụ mợ HD...CS quá ngắn để buồn chán nên cứ fun mà tiến...tks

Blinlove

Xe điện
Có lái xe ngon nghẻ tn thì còn gì bằng...check.
PS: Thông tin cơ bản.
Tên :Quỳnh Giang
Ngày sinh: 20.11
Nguyên quán :Hải Phòng
Tạm trú:Hải Dương
Thường trú: Hà Nội
Hiện là sv Neu
Tình trạng hôn nhân : Ế...
Mong đc sự giúp đỡ và dìu dắt của các cụ mợ HD...CS quá ngắn để buồn chán nên cứ fun mà tiến...tks
bản CV rất ngắn gọn nhưng đầy đủ mà cuối cùng thì chẳng thấy cái gì rõ ràng cả Mợ nhể? E hỏi thí ko phải: Mợ nguyên quán HP mà gia nhập HD, chắc yêu nhà e lắm lắm ta?

Giang Pony

Xe hơi
bản CV rất ngắn gọn nhưng đầy đủ mà cuối cùng thì chẳng thấy cái gì rõ ràng cả Mợ nhể? E hỏi thí ko phải: Mợ nguyên quán HP mà gia nhập HD, chắc yêu nhà e lắm lắm ta?
E viết cv theo cmt của e đấy chứ. E là ng HD mà. Yêu và tự hào về HD là điều đg nhiên. Sắp sn nhà HD ạ, giá mà e đc tham gia. E vừa dự lễ tốt nghiệp sáng nay, bắt đầu 6 tháng chu du tr khi vào tròng: đi làm.

Chỉnh sửa cuối:

Blinlove

Xe điện
E viết cv theo cmt của e đấy chứ. E là ng HD mà. Yêu và tự hào về HD là điều đg nhiên. Sắp sn nhà HD ạ, giá mà e đc tham gia. E vừa dự lễ tốt nghiệp sáng nay, bắt đầu 6 tháng chu du tr khi vào tròng: đi làm.
Chúc mừng Mợ nha, nhận BTn thật thiêng liêng đó. Mợ học chuyên ngành gì vậy ạ? Sẽ về HD làm hay ở lại Thủ đô a hùng?

Giang Pony

Xe hơi
Chúc mừng Mợ nha, nhận BTn thật thiêng liêng đó. Mợ học chuyên ngành gì vậy ạ? Sẽ về HD làm hay ở lại Thủ đô a hùng?
Cảm giác thiêng liêng là lúc đi kara nhậu nhẹt chia tay cơ cụ ạ, từ sáng tới vừa nãy mới dứt nhau ra đc...E học đầu tư của NEU, e k có ý định làm ở Hd, đi xem bói nta bảo e hợp ở vùng có nước...hì
Thế cuốituaamf e muốn tham gia sn thì phải làm gì ạ?

Blinlove

Xe điện
Cảm giác thiêng liêng là lúc đi kara nhậu nhẹt chia tay cơ cụ ạ, từ sáng tới vừa nãy mới dứt nhau ra đc...E học đầu tư của NEU, e k có ý định làm ở Hd, đi xem bói nta bảo e hợp ở vùng có nước...hì
Thế cuốituaamf e muốn tham gia sn thì phải làm gì ạ?
Mà chắc hôm nay Mợ say sỉn lắm nhể?
Đơn giản như đan rổ! Mợ đăng ký chắc chắn cho e. Ưu tiên ở xa, nên về nhà đóng thóc lúa cho Thư ký là Enter thôi ạ!

Giang Pony

Xe hơi
Hnay e uống ít, hát nhiều, có 2 ken với 6,7 bài thôi chả say đc, tranh mãi mới đc hát...hic. Đk ntn hả cụ? gửi link e ngâm cứu cái...

Blinlove

Xe điện

Giang Pony

Xe hơi

fulro

Xe tăng
Có khi e chẳng tham gia đc, e k biết ai cả, bơ vơ chết...hic, mọi ng có nhiệm vụ cv cụ thể còn đỡ chứ e thì vừa vào, lủi thủi hóng vậy...tks cụ...
Mợ cứ đăng ký tham gia ắt có việc để làm, lãnh đạo OFHD cần nhiều thư ký lém

phongxa

Xe máy
Em thường ngủ gốc cây đa/ Trăng kia là một góc nhà
Có khi e chẳng tham gia đc, e k biết ai cả, bơ vơ chết...hic, mọi ng có nhiệm vụ cv cụ thể còn đỡ chứ e thì vừa vào, lủi thủi hóng vậy...tks cụ...
Bơ vơ nà thế lào!
Nhà Hát Dê ước ao
Mợ về nàm thư ký
Ghi chép sổ thiên tào :P

Mợ về đến đường năm
Gặp thằng áo da cam
Cứ đi theo thằng đó
Ắt về được chỗ măm

Anh rón rén làm chân đón mợ từ đường 5 nhé :))

Hoa Nắng

Xe tăng
Lại nghĩ bậy rồi. Càng nhiều người công việc càng nhẹ bớt đi chứ :|
Em tưởng các cụ nhà mình, mỗi nách phải kẹp mấy e...m....mới thấy đã ạ ? :-"
Nhìn ảnh các cụ đi off thì bít liền, cụ nào chẳng ôm lấy ôm để chị em và thi nhau tạo dáng =)) =))