[Funland] Thớt ca ngợi, tâng bốc đối thủ !

Trạng thái
Thớt đang đóng

quocviet

Xe container
làm gì mà lão lại nịnh chủ tịch Vẩu thế, cứ phải nói thẳng nói thật ra là phải thêm cỡ 40kg nữa cơ ;))

quocviet

Xe container
thế mà hôm nọ em xem cái ảnh thì lại thấy tội phạm hịn nó mặc áo cheo cơ, chứ chả phải diễn tập dư này đâu :))

Và cái ảnh trên chứng tỏ LL CA VN cũng rất hâm mộ Manchester United, nên mua rất nhiều áo đấu của ManU để mặc, nên lúc diễn tập lôi áo cũ ra để tập để còn thay, vì áo cũ là AIG, giờ áo mới là Eon rồi :))

Khonghieu

Xe container
thế mà hôm nọ em xem cái ảnh thì lại thấy tội phạm hịn nó mặc áo cheo cơ, chứ chả phải diễn tập dư này đâu :))

Và cái ảnh trên chứng tỏ LL CA VN cũng rất hâm mộ Manchester United, nên mua rất nhiều áo đấu của ManU để mặc, nên lúc diễn tập lôi áo cũ ra để tập để còn thay, vì áo cũ là AIG, giờ áo mới là Eon rồi :))

quocviet

Xe container
còn cái nào ko Q? pót lên đây tiếp đi, thớt này mang tính giải trí rất cao mà :))

Mà có cái nào mới hơn chút ko? anh thấy em post cái này ko dưới 5 lần rồi :))

Khonghieu

Xe container

[YOUTUBE]qjXHPjNe4Ho[/YOUTUBE]

quocviet

Xe container
rồi, nữa đi, còn cái đo đỏ anh nói ko phải là ko có căn cứ đâu nhé, có 1 TC trong BCA< thi đấu bóng đá giải chào mừng ngày thành lập LL, cả thảy có 26 đội, tới 11 đội nhận áo đỏ của Manchester United, kết quả BTC phải yêu cầu bốc thăm, chỉ có 1 đội áo đỏ Man thôi, và 2 đội áo đen và áo trắng, còn lại là ......về tự đi thay áo, hậm hực phết :))

Khonghieu

Xe container
còn cái nào ko Q? pót lên đây tiếp đi, thớt này mang tính giải trí rất cao mà :))

Mà có cái nào mới hơn chút ko? anh thấy em post cái này ko dưới 5 lần rồi :))
:)) 5 cái khác nhau bác ạ. Tình hình tội phạm diễn biến phức tạp mà.
Em cũng hay giải trí với cái trang MAM này, cái nào nhắng nhắng mà không quá phản cảm thì em đăng lên cho vui.

:)) 5 cái khác nhau bác ạ. Tình hình tội phạm diễn biến phức tạp mà.
Em cũng hay giải trí với cái trang MAM này, cái nào nhắng nhắng mà không quá phản cảm thì em đăng lên cho vui.
Hôm nay rảnh hay sao mà chú ngộ ảnh với video thế:D

Khonghieu

Xe container
rồi, nữa đi, còn cái đo đỏ anh nói ko phải là ko có căn cứ đâu nhé, có 1 TC trong BCA< thi đấu bóng đá giải chào mừng ngày thành lập LL, cả thảy có 26 đội, tới 11 đội nhận áo đỏ của Manchester United, kết quả BTC phải yêu cầu bốc thăm, chỉ có 1 đội áo đỏ Man thôi, và 2 đội áo đen và áo trắng, còn lại là ......về tự đi thay áo, hậm hực phết :))
Làm mấy cái giải trí vô thưởng vô phạt vậy thôi, không lại sa đà châm biếm đả kích, mất vui ra. Em cũng lấy căn cứ trên mạng thôi, chứ có tự nghĩ ra được đâu bác.
Em đảm bảo K10 em không bao giờ mặc áo đỏ. LL đặc thù nên quần áo cũng đặc thù, không thể phổ biến như vậy được. :))

Khonghieu

Xe container
Hôm nay rảnh hay sao mà chú ngộ ảnh với video thế:D
Thư giãn tí cho vui bác, dạo này không ngộ được quả sản khoa của bác nên thiếu thốn trong người quá :))
Nghỉ đá lâu cũng khó chịu phết, cuối tuần này là hàng về roài.

Thư giãn tí cho vui bác, dạo này không ngộ được quả sản khoa của bác nên thiếu thốn trong người quá :))
Nghỉ đá lâu cũng khó chịu phết, cuối tuần này là hàng về roài.
Hê hê thỉnh thoảng có cái thớt kiểu sản khoa đấy để nói bậy công khai cũng sướng cái thằng mồm chú nhờ:D

Khonghieu

Xe container
Hê hê thỉnh thoảng có cái thớt kiểu sản khoa đấy để nói bậy công khai cũng sướng cái thằng mồm chú nhờ:D
Có ông mở thớt nam khoa rồi, giờ bác mở Mod có cớ gộp vào ngay. Bác làm xừ quả tư vấn đẻ con trai đi cho nó xôm. Lại có cái hay để bóng bàn :))

Quang.nhadat

Xe buýt
chào bác không hiểu, công nhận bác chọn cái nick ý nghĩa thật đấy =))

Khonghieu

Xe container

vauhoi

Xe container
ChEl đã có trận đấu xuất sắc nơi đất khách, mặc dù họ không ghi được bàn thắng nào nhưng họ đã nỗ lực tột bậc và đã giữ sạch mành lưới. Điều này đáng được ca ngợi và khen thưởng !

Trạng thái
Thớt đang đóng