Chi hội Thớt ảnh của Mát xa Hội!

Trạng thái
Thớt đang đóng

Mazda3301086

Xe buýt
Long Biên cầu cũ ( xe đã bán, mẫu đã về nhà chẳng còn gì ngoài nỗi nhớ Vespa )

Made by iphone quá lởm :41:

Chụp kiểu thể thao by iphone :^) anh hùng đời thường.....góc nhìn từ trong xe Get 1.1 60km/h ! bố cục em nó thế nào kụ lông(c)

Đi đón con gái đã, về nghịch tiếp.....

Chỉnh sửa cuối:

Mazda3301086

Xe buýt
Hy vọng kụ sẽ đi nhiều nơi hơn em, ảnh e post theo sự kêu gọi của kụ lông và mang tính vui vẻ thôi vì e ko có nghề kụ ơh(k)

Chỉnh sửa cuối:

Mazda3301086

Xe buýt
chợ đêm ở Seou hàn xẻng, quy mô gấp khoảng 10 lần chợ đêm Hà Nội ( trót dại đưa vợ tới đây, phải vật vờ 05 tiếng đợi vợ mua một đống đồ đồng nát đem về chật hết cả nhà(b)(b)(b)
[/IMG]
[/IMG]
Các dinh thự quan chức cổ ở Seou, mẫu xịn của em đẹp đấy chứ, mỗi tội ăn nhiều kim chi hơi tăng cân:41::41::41:

Viêng chăn Thapluoong 05 năm trước second F1 của em là mẫu ah(l)
Bờ biển Nha trang Việt Nam, chụp từ KS Asaka trần Phú

Bên trong sân hoàng cung Thái lan
Tượng Phật nằm ở Bangkok dài mấy chục mét em ứ nhớ, chỉ biết phủ toàn vàng 24k ( em còn file ảnh gốc 2,4mb Bác nào cần ới em send cho nhé :101: quả này bố cục quá chặt kụ Lông ơh.....)

Chỉnh sửa cuối:

mazuda

Xe buýt
Bánh Mỳ Việt Nam mà tụi Mẻo bên này củng bắt chước biến chế để làm thành món ăn nhanh ,có quảng cáo eo xèo lắm nhé,ảnh chụp 1 tấm biển quảng cáo ở tiểu bang xa xôi miền Nam,Alabama.

Mazda3301086

Xe buýt
Nhìn ảnh của kụ trông đã no không dám ăn rồi(c)(c)(c)(c)(c)

Quảng trường Trafalgar ở London ( trông em tươi tỉnh thế là vì vừa bị vợ xử lý ở KS xong ra chụp ảnh luôn, 05 năm trước nhìn em ngon phết các kụ nhể ) :)):))

Chỉnh sửa cuối:

Mazda3301086

Xe buýt
Em rất mê kiến trúc, quy hoạch ở London một thành phố hơn 300 tuổi, em chia sẻ với các kụ vài tấm ảnh mang tính tư liệu, ko đẹp ko chuyên nghiệp và xin các kụ đừng chê nhé, vote cho e sự nhiệt tình thôi.​
[/IMG]

Phố cũ,xe Bus cũ nhưng sạch lắm các kụ ợ, ko có hạt bụi nào trên tường cả...........................................Em ko nghĩ mình chụp được khoảnh khắc đẹp như vậy, nhìn đối tác hạnh phúc quá... hay vừa bị mình xử lý nhỉ:))

[/IMG]

Một trong những phố đi bộ ở trung tâm phố cổ........................................Một không gian nghỉ chân trong zone 01 của London sạch đẹp lắm các kụ ợ ( Vợ biết bút hết mực, nen cho nhà em thoải mái buôn chuyện với EU girl..:'(

[/IMG]

Xe này đem về Hà Nội chắc chạy được mỗi ở khu Mỹ đình các kụ nhể.............................Đây là nhà hàng nổi tiếng ở London, vợ chồng em phải xếp hàng từ 6h sáng mới kiếm được chỗ để ngồi làm ly bia đen đấy.. thế mới lạ

[/IMG]

Đổi gác ở hoàng gia Anh
Khi Nữ hoàng có nhà họ cắm cờ trên nóc, đi vắng họ lại hạ xuống các kụ ợ, nhìn cờ là biết ngay

[/IMG]

Chỉnh sửa cuối:

bodoicuho8

Xe tải
ảnh Kụ chụp đẹp và pro như Võ An Ninh ấy nhể!!(Em chả biết giề về ảnh ọt,cứ phán bừa 1 câu,trúng đâu thì trúng!!:21::21::)):)))

Cuong762001

Xe buýt
Nhìn ảnh của kụ trông đã no không dám ăn rồi(c)(c)(c)(c)(c)

Quảng trường Trafalgar ở London ( trông em tươi tỉnh thế là vì vừa bị vợ xử lý ở KS xong ra chụp ảnh luôn, 05 năm trước nhìn em ngon phết các kụ nhể ) :)):))
Ở England người ta toàn c..hụp xong là vứt luôn máy đi hay sao ý kụ nhể *-)Kụ nhặt hộ em cái máy ni-lông 700D ở dưới chân kụ với ợ :21:

honglaumong

Xe tăng
Thực ra em cũng định mở thớt này cho các Kụ Mợ sinh hoạt văn hóa văn nghệ lâu rồi, vì em cứ suy từ em ra thôi, đi tham quan chỗ nọ chỗ kia, có cái gì hay đẹp... mà ko chia sẻ cùng mọi người cũng thấy thiếu thiếu gì đấy. Em nghĩ rằng các Kụ Mợ đừng ngại gì xấu đẹp, nghệ thuật nghệ thụt gì cả, miễn là mình thấy thích và quan trọng hơn cả là cũng phải hiểu mọi người cũng thích là được, sân chơi chung mà các Kụ (b)(b)(b)
Công nhận kụ 1086 cũng bôn ba nhiều nơi, chia sẻ cho mọi người cùng hiểu, cùng biết. Xem ảnh của Kụ xong là em ứ cần đi đâu hết, coi như là đã biết và đi rồi :21::21::21:

jack_derida2000

Xe tăng
Ảnh của các cụ đẹp quá, mai em cũng post ảnh của em à

honglaumong

Xe tăng
Cụ Lông làm hỏng hết hội Matxa rồi! Thành viên Matxa chuẩn bị chuyển hết sang Hiếp ảnh rồi!
Kụ vừa phải thôi nhá, hư là hư thía lào. Ối người muốn hư mà chưa được đâu nhá :)):)):))

Cuong762001

Xe buýt
Em thử ống tầm xa , vừa độ thêm .(Ảnh em vẫn nóng hôi hổi , chưa bôi kem đánh răng )
Bờ Hồ Hoàn Kiếm này :21:

Tiếp này , nhà cụ Rùa in bóng xuống hồ Gươm

Đang đi gặp tổ lái tạt vào lề đường :

Các kụ cứ ném thật lực , nhà em mới c..hụp nên cần phải ném :D

Mazda3301086

Xe buýt
Thực ra em cũng định mở thớt này cho các Kụ Mợ sinh hoạt văn hóa văn nghệ lâu rồi, vì em cứ suy từ em ra thôi, đi tham quan chỗ nọ chỗ kia, có cái gì hay đẹp... mà ko chia sẻ cùng mọi người cũng thấy thiếu thiếu gì đấy. Em nghĩ rằng các Kụ Mợ đừng ngại gì xấu đẹp, nghệ thuật nghệ thụt gì cả, miễn là mình thấy thích và quan trọng hơn cả là cũng phải hiểu mọi người cũng thích là được, sân chơi chung mà các Kụ (b)(b)(b)
Công nhận kụ 1086 cũng bôn ba nhiều nơi, chia sẻ cho mọi người cùng hiểu, cùng biết. Xem ảnh của Kụ xong là em ứ cần đi đâu hết, coi như là đã biết và đi rồi :21::21::21:
nge kụ lông nói nhẹ cả người ko sợ chê nữa, rảnh pót tiếp vài địa danh nữa, tks các kụ đã khích lệ

Sông thêm cổ kính,chụp từ London Eye...............................................................................Xe khủng quá e định mua nhưng bà xã ko đồng ý,cãi nhau ầm ỹ:)):)):))

Xe kiểu này ở Bển hơi nhều các kụ ợ............................................................................Cảnh sát hoàng gia Anh, rất nhiều woman nhé...à sít quên, chúc tất cả các Mợ 8/3 vui vẻ, hạnh phúc nhé:41::41::41:

[/IMG]

Vẻ đẹp phương đông-Đền Hùng yêu dấu của chúng ta ( kụ Lông thấy diềm mái ngói ta của e thé nào?).....Trung Hoa đổi mới-Nam ninh trời sắp mưa
[/IMG]
Tân cổ giao duyên-Khí cầu hiện đại dưới bầu trời chùa cổ ở Tokyo.............................................Khu vực hồ tạo bởi núi lửa Nhật bản..........

Chỉnh sửa cuối:

khoatgiarutgon

Xe tải
Nhà cháu cũng góp ảnh Sapa chụp bằng Iphone còi:

Cỏ cây:

Đất trời:

Bình minh:

Khuyến mại thêm đôi gà khỏa thân:

Chỉnh sửa cuối:

Mazda3301086

Xe buýt
Bình Minh đẹp quá mợ Khoat ợ ..................:41::41::41::41::41::41:
[/IMG]

Kiến trúc sân vườn truyền thống của Nhật bản ( chụp từ cố đô Nhật )...................Quảng trường trung tâm thủ đô Tokyo, nơi có hoàng cung cũ và trung tâm hành chính mới ( chắc rộng gấp chục lần quảng trường Ba đình nhà mình )
[/IMG]

......................................................................................................................................Nghệ thuật ẩm thực Nhật Bản su si sù sì ăn hơi ngon đấy:P
[/IMG]

Khu vực shop bán hàng cho khách đi lễ chùa ở thủ đô Tokyo...Sao mà sạch đẹp phong phú thế?...........................................Vẻ đẹp gạch mộc, e là e mê kiến trúc lắm, hôm nào vợ giận bỏ ra 01 đêm pót ảnh kiến trúc....
[/IMG]
Nghệ thuật sắp đặt, đẹp thật nhìn chỉ muốn ăn tươi nuốt sống,,mấy thùng mật ong............................... Chân hơi dài, mợ này thích em lắm... nói nhỏ thôi...mợ ấy bảo Việt Nam Man hấp dẫn lắm vì có vẻ hơi ngu ngu.......

[/IMG]
Về tây nguyên cưỡi voi thôi chán hải ngoại rồi............................................................................................ 8/3 Happy nhé các Mợ Bye and see u soon !

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng