Thảo luận Thông tin X Trail 2018

commonrail2

Xe hơi
No thấp kg lấy nó tăng thi lại kiểu thế lạy cụ Thị truòng nó thê Nhiu khi ý kiến lắm chuyện
Cụ viết không có dấu chấm, phẩy lại lộn xộn đọc khó hiểu hết ý cụ.

Mr_Tran

Xe hơi
Các cụ mợ ko thấy sắm vợ 2 để đưa vợ cả đi lễ 30/4-1/5 nhỉ. Tình hình im ắng quá cụ. Dự sắp có bão to.

vnsuluoc

Xe buýt
Xtrail có giảm nữa ko các cụ? Cx5 3 tháng trên 3000 chú, crv hìn như trên 1000 xe, xtrail 3 tháng chắc cỡ 400 xe... liệu xtrail có giảm khoe khơ nữa ko? Để kích cầu ạ

commonrail2

Xe hơi
Xtrail có giảm nữa ko các cụ? Cx5 3 tháng trên 3000 chú, crv hìn như trên 1000 xe, xtrail 3 tháng chắc cỡ 400 xe... liệu xtrail có giảm khoe khơ nữa ko? Để kích cầu ạ
Tình hình cung xe X-Trail hiện vẫn chưa đáp ứng đủ cầu. Cụ vnsuluoc chủ động quyết mua hơn là chờ đợi khuyến mại của xe. Còn giá niêm yết thì mới được điều chỉnh lại, công bố hôm 01/4/2018 vừa rồi đấy ạ.

vnsuluoc

Xe buýt
Tình hình cung xe X-Trail hiện vẫn chưa đáp ứng đủ cầu. Cụ vnsuluoc chủ động quyết mua hơn là chờ đợi khuyến mại của xe. Còn giá niêm yết thì mới được điều chỉnh lại, công bố hôm 01/4/2018 vừa rồi đấy ạ.
Ok thanks cụ; e có xe rồi; nhưng người quen có hỏi e để chekc giúp thông tin thôi

lamex

Xe đạp
Mình nhìn con XT trông rất chất, dáng khỏe, cũng muốn xuống tiền nhưng ko biết sang tháng 5,6 lại bị nốc ao về cs giá của hãng thì toi sữa của con, bạn bè 9/10 thằng bẫu múc CX5, mần răng các cụ nờ????
Mua xe cụ đi hay bạn cụ đi :) thích xe nào cứ quất xe đó cụ ạ, mình đi quan trọng là phải sướng

hoimech

Xe đạp
To: Cụ commonrail2 thông thái.
Tình hình bản X trail facelift không có tin tức gì. Nhưng một số anh em muốn mua nó, thì cụ có cách nào nhập được nó về bán không?
Bên Mazda Phạm Văn Đồng có một số cụ mua Mazda 3 Hatbach nhập Nhật. Vì thế hà cớ gì NISS không nhập được đúng không?

vnsuluoc

Xe buýt
To: Cụ commonrail2 thông thái.
Tình hình bản X trail facelift không có tin tức gì. Nhưng một số anh em muốn mua nó, thì cụ có cách nào nhập được nó về bán không?
Bên Mazda Phạm Văn Đồng có một số cụ mua Mazda 3 Hatbach nhập Nhật. Vì thế hà cớ gì NISS không nhập được đúng không?
Chắc khó cụ ơi; phải là chính sách của hãng chứ; đại lý làm sao được

duytrong

Xe lăn
Kính gửi các cụ. Cảm ơn các cụ đã có ý kiến giúp thớt em xôm lên. Em xin có một vài lời chia sẽ chỉ ở góc độ người dùng đánh giá thôi chứ về mặt chuyên môn này nọ thì em xin ko ý kiến để anh em tự cảm nhận và có sự lựa chọn cho riêng mình.
Thứ nhất: Đa phần a e cưới vợ 2 về phục vụ công việc và gia đình là chính. Mấy khi các cụ phi lên đồi đâu ạ, có chăng thỉnh thoảng làm chuyến Tam Đảo, Sapa, Hà Giang thì em nghĩ X Trail hay CRV đều ổn.
Thứ hai: Xét về nội ngoại thất thì em thấy em CRV mới có vẻ nhỉnh hơn em X Trail kể cả về kiểu dáng và chất lượng vật liệu sử dụng như da ghế, loại nhựa ốp,...
Thứ ba: Xét theo quan điểm cá nhân em thì Honda nói chung và em CRV nói riêng sẽ đc nhiều a e lựa chọn hơn do độ phủ rộng hơn, các đại lý dịch vụ nhiều hơn, hơn nưa giá cả ko chênh nhiều lắm 1.068 và 1.011 so hai bản cao nhất.

==> Chốt lại nếu em X Trail bản Facelift 2018 ra thì em sẽ chọn em nó không ra thì em chọn em CRV.
Em thấy bảo xe CRV đi ồn lắm.

duytrong

Xe lăn
vâng cá nhân e thấy con x trail đẹp hơn CRV, ngày xưa thích khoản thiên văn học nữa nên càng thiên về x trail nữa. ngồi ghế lái để ôn lại thời trẻ trâu
Cái độ ồn rất quan trọng thì không thays các cụ ý kiến.em đã đi hơn chục xe rồi ,bây giờ em sắp thay xe nhưng phải kiếm em nào chống ồn tốt một tý đã,mọi cái khác tính sau.

duytrong

Xe lăn
Cháu được biết thực tế hiện nay cũng có một số luồng tư tưởng giống cụ ngulamphaophu. Đó là để Tiền mua nhà gửi tiết kiệm hoặc đem đầu tư kinh doanh chứ không mua, xác định đi thuê vô kỳ hạn. Thậm chí bỏ cả 10-15tr thuê hẳn một hộ cao cấp rộng rãi để ở cho sướng cái thân.

Cá nhân cháu thì cháu không ủng hộ cũng không phản đối, vì xét thấy mỗi người có phong cách sống riêng. Nhưng thực tình, cái gì là của mình dùng nó sướng hơn hẳn. Được tự do sử dụng. Được chủ động định đoạt, sắp xếp. Được hưởng thụ sự tiện nghi của vật chất mang lại. Người ta định nghĩa đó là: tìm được niềm vui thích trong sự sở hữu.

Còn về hôn nhân, cũng có một bộ phận có quan điểm: Yêu không cưới, sợ hy sinh tuổi thanh xuân mà không được xõa cánh. Có người yêu mà không cưới khéo người ta bảo mình giới tính không thẳng. Cháu là cháu thấy đa phần chúng ta khi yêu ai cũng đều muốn vào giọ bỏ xừ để bảo vệ chủ quyền "sở hữu". Cứ đến băm nhăm mà chưa lập gia đình xem, xoắn quẩy hết cả.

Quan điểm các cụ các mợ khác thì sao ạ??
Em thì có tiền trong túi là chơi ,chả nhịn thèm nhịn nhạt làm gì.có tiền dùng đồ xịn cho sướng,chết có mang đi được đâu.

hoimech

Xe đạp
X cũng ồn cụ ạ. Tầm tiền này nó cũng ồn giống nhau cả thôi.
Tốt nhất cụ đặt luôn bản Rouge từ Mỹ. Chức năng thì kinh hoảng, vô lăng chi chít nút bấm. Chắc nửa năm mới làm quen hết.
https://www.nissanusa.com/vehicles/crossovers-suvs/rogue/features.html
Cái độ ồn rất quan trọng thì không thays các cụ ý kiến.em đã đi hơn chục xe rồi ,bây giờ em sắp thay xe nhưng phải kiếm em nào chống ồn tốt một tý đã,mọi cái khác tính sau.

duytrong

Xe lăn
Vâng ,nếu thế em ngiêng về xe Mỹ vậy.em đang hóng ích kếp mới.

Cô Đẩu

Xe đạp
Thấy báo hôm nay bảo xtrail lên giá nữa à các cụ?